Forum Home Your IP: 54.81.105.205

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19

Chủ đề: Chúc mừng năm mới Vianhem 2014

Trung cấp
    Black Eyes's Avatar
    Đang ở
    Huế, Việt Nam
    Thanks
    997
    Được THANKS 1,409 lần

Chúc mừng năm mới Vianhem 2014

Năm cũ sắp qua đi, chỉ còn vài giờ nữa là năm mới 2014 sẽ đến. Trong một năm qua, khi tham gia diễn đàn, em đã có rất nhiều niềm vui và anh em , bạn bè. em có thêm nơi tâm sự khi buồn, có thêm nhiều người anh tốt, trong đó có anh cả Thân Trọng Hoài và anh Hai Hoàng Anh cùng rất nhiều con dê đang chờ đợi. Đó là niềm vui và niềm hạnh phúc không thể nào so sánh được. Nhớ lúc lần đầu gặp gỡ sếp Oldman, Quaiy,NTP, BachKhoa09, Ducanh, Ruslan, VuongMinh... các anh đã cho em rất nhiều kỷ niệm đẹp mà em không thể nào quên.
    Trong năm vừa rồi, nhờ quen biết với mọi người và khi em đi đến bất cứ đâu cũng cảm giác rất gần gũi và thân thiện, mặc dù có nhiều thành viên em chưa gặp được nhưng vẫn tiếp xúc qua Facebook và những ứng dụng liên lạc khác, đó là những cảm xúc rất khó tả, mang lại cho em sự ấm áp vì xa gia đình. em luôn coi đây như là một mái nhà và ngôi nhà đó luôn dang rộng vòng tay đón em. Em cám ơn tất cả vì điều đó.
    Em, Black Eyes xin kính chúc tất cả các anh có một năm mới nhiều sức khỏe, hạnh phúc, công việc luôn thuận lợi và luôn tràn đầy tiếng cười, nâng cao tay nghề phục vụ trong công việc yêu thích và đáng quý của các anh.
    ÂM NHẠC KHIẾN CON NGƯỜI HƯỚNG THIỆN

ViAnhEm.com Supporter
    NgocTinh81's Avatar
    Đang ở
    V.A.E@Kiên Giang
    Thanks
    5,808
    Được THANKS 3,332 lần
    Chúc tất mọi người trong gđ Vianhem sang năm mới dồi dào sức khỏe làm ăn thịnh vượng gđ hạnh phúc....
    “Âm nhạc làm thăng hoa niềm vui sướng, làm vơi bớt nỗi sầu khổ, xua đi mọi bệnh tật, xoa dịu những cơn đau và đẩy lùi mọi sự phẩn uất”.
    Tôi yêu vianhem.com

3. 18 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới NgocTinh81 cho bài viết hữu ích này:

Manager
    Kyorgan's Avatar
    Đang ở
    Yên Bái
    Thanks
    13,019
    Được THANKS 16,526 lần
    Chúc BE năm mới luôn xinh tươi trẻ đẹp, hấp dẫn, gặp nhiều may mắn trong công việc, tình yêu và trong cuộc sống. Mỗi ngày mới một niềm vui mới. Chúc tất cả mọi người năm mới công việc thành đạt và thịnh vượng ./.

Phone : 0977.818.313.
    TK: 8705-2050-19960 Agribank PGD Cảm ân.
    Yên bình, Yên bái. Nông trường Kỳ

5. 12 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Kyorgan cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    seputson
    Thanks
    60
    Được THANKS 61 lần
    Chúc các thành viên trong diễn đàn một năm mới an khang thịnh vượng.Nhạc công có nhiều shows hơn sức khỏe dồi dào , 1 năm sung túc

7. 14 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới seputson cho bài viết hữu ích này:

Truly Very Noob

TheThuongNT's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng citi
    Thanks
    34,689
    Được THANKS 29,027 lần
    Chúc tất cả mọi người sang năm 2014 gặp nhiều may mắn, thành công trong sự nghiệp và tràn đầy sức khỏe
    Nguyện đi với anh suốt con đường dài, dù cho khó khăn vẫn chờ ta phía trước

9. 9 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TheThuongNT cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    Hải Phòng
    Thanks
    211
    Được THANKS 139 lần
    Chúc anh em sức khoẻ dồi dào - Vui vẻ, hạnh phúc - Việc luôn luôn nhiều.
    Chúc chị em luôn tươi trẻ , xinh đẹp - Hạnh phúc tràn đầy.
    Chúc diễn đàn VAE ngày càng phát triển với nhiều chuyên mục hay, bổ ích.

11. 8 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới yeucuocsong cho bài viết hữu ích này:

Đại Học

Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    108
    Được THANKS 508 lần
    Chúc diễn đàn vianhem.com ngày càng có thêm nhiều thành viên nhé

13. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới truongquochung1984 cho bài viết hữu ích này:

Âm nhạc và đam mê Longnhac8688's Avatar
    Đang ở
    Lào Cai Citi
    Thanks
    1,444
    Được THANKS 3,613 lần
    Chúc đại gia đình VAE năm mới hạnh phúc, sức khỏe, đoàn kết, phát triển và thành đạt.
    Đem niềm vui đến với mọi người là đem đến cho chính mình những niềm vui
    Niềm vui của tôi là tất cả mọi người đang ở chung quanh tôi
    -
    CTy TNHH MTV Hải Phượng nhận tổ chức các sự kiện, đạo diễn, sáng tác kịch bản, dàn dựng các chương trình ca - múa - nhạc - Kịch , hòa âm phối khí, thu âm .....
    - CLB Nghệ Thuật Hải Phượng chuyên đào tạo MC, Hát, Múa dân gian cơ bản và nâng cao, khiêu vũ thể thao cho mọi lứa tuổi.....
    - longnhac@gmail.com
    - Phone: 0914640456

15. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Longnhac8688 cho bài viết hữu ích này:

Sơn Tinh Manager
    HoangNguyenCD's Avatar
    Đang ở
    Đarsal-Đam Rông-Lâm Đồng
    Thanks
    21,645
    Được THANKS 9,867 lần
    Hix lại già thêm 1 tuổi nữa rồi. Chúc cả nhà năm mới an khang và thịnh vượng!
    Ban Nhạc Hoàng Nguyên- Đạr Sal- Đam Rông- Lâm Đồng
    0919706096-0974714001

17. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới HoangNguyenCD cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    nha trang
    Thanks
    378
    Được THANKS 27 lần
    Anh em trong diễn đàn tuy già thêm một tuổi , nhưng chắc chắn rằng tay nghề sẽ giỏi thêm một bật . Chúc tất cả anh em trong diễn đàn sức khỏe , hạnh phúc , vạn sự như ý !

19. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới thanhdrum cho bài viết hữu ích này:

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12