Forum Home Your IP: 54.196.73.22

Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Cảm nghĩ

THCS
    Thanks
    37
    Được THANKS 17 lần

Cảm nghĩ

VÌ ANH EM cái tên đã nói lên tất cả .Tôi là một thành viên mới chưa am hiểu về ORGAN lắm nên ko dám suy nghĩ lắm về vấn đề chuyên môn này nhưng trong thời gian tới mong anh em trên diễn đàn trợ giúp ,giúp đỡ cho tôi vượt qua những khó khăn .Thật bổ ích cho những ai đam mê về bộ môn nghệ thuật này rất nhiều cái để học trên diễn đàn VÌ ANH EM "học học nữa học mãi" .chúc các anh em thành viên mới cũng như đã gắn bó lâu năm ngày càng thành công trên lĩnh vực nghệ thuật mình đã chọn .TÔI YÊU VIÀNHEM.COM ./.

2. 8 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới dieend cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    12345
    Thanks
    3
    Lân đầu tiên đi bắt lợn.Lo quá các bạn ơi.Non kinh nghiệm quá.huhuhu
    Ngày 8 tháng 12 là đi bắt lơn lần đầu tiên rồi.Mà làm show đám cưới nữa chứ lỡ mà chơi không tốt là phá đám cưới người ta mất.Chuẩn bị đủ thứ mà vẫn thấy lo quá ah.Cần sự sẻ của các bạn quá.Thank nhiều

Cao Học
    thuongbass's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng
    Thanks
    1,930
    Được THANKS 2,853 lần
    Anh em chỉ biết chúc bạn may mắn thôi, chứ bất kỳ nhạc công nào cũng đều phải trải qua những ngày bắt đầu như thế cả (nhất là với việc đệm hát)

5. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới thuongbass cho bài viết hữu ích này: