Forum Home Your IP: 54.92.174.226

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 22

Chủ đề: Style Casio

ViAnhEm.com Supporter
    Dongiangsinh's Avatar
    Đang ở
    GIA KIỆM CITY
    Thanks
    3,158
    Được THANKS 4,732 lần

Style Casio

STYLE CASIO dành cho những anh em sữ dụng dòng đàn Casio này, copy qua đĩa mềm và sử dụng.
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui...

Tiểu học
    Đang ở
    72 Ton That Thuyet P.3,Q.4 TP.HCM.
    Thanks
    0
    Được THANKS 0 lần
    minh có cây mz 2000, không biết có dung chung voi riff voi các đàn casio khác đuoc khong vay,có cách nào chuyển riff qua cho cây mz 2000 cua minh không,xin các bác chỉ dùm
    Vianhem.comViết có dấu cẩn thận đi bạn, không lẽ viết Tiếng việt có dấu lại khó khăn thế sao?!

PTTH

Đang ở
    đá
    Thanks
    29
    Được THANKS 52 lần
    hix, mình xài wk - 3000 , thẻ smart media mà hg biết làm sao chép dữ liệu vô hết

Nghiên Cứu Sinh

Đang ở
    Hòa Bình
    Thanks
    5,914
    Được THANKS 7,856 lần
    2 cách:
    1 = Kết nối trực tiếp với máy tính
    2 = kiếm 1 đầu đọc thẻ nhớ, cắm dô máy tính....và...tống vô thẻ nhớ.

---•°°•-----•°°•- "...Lặng yên nghe mùa về trên từng ngón tay..." -•°°•-----•°°•---
    ••°----°••°,.-~*'¨¯¨'*·~-.¸ - - ,.-~*'¨¯¨'*·~-.¸°••°----°••

.................................................. ..................................

5. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới _Điệp_ cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    Hà Thế Phong
    Thanks
    3
    Được THANKS 9 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Dongiangsinh [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    STYLE CASIO dành cho những anh em sữ dụng dòng đàn Casio này, copy qua đĩa mềm và sử dụng.

Có ai không cho em hỏi cái này cái. Em mò hoài mà không ra. Bên nhà em cũng có một Casio CTK 4000 mà em không biết copy Style như thế nào??? Hay là loại đàn này không có??? Còn kết nối với máy tính thì chỉ có kết hợp được với loa thôi àh. Mở nhạc từ máy tính thì loa của đàn hoạt động, chứ không thấy chức năng copy gì hết. Có ai biết chỉ họ em cái...Thank

7. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới happythephone cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    sai gon
    Thanks
    0
    Được THANKS 52 lần

Sty casio

Sty này dành cho đàn Casio [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

9. 7 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới manxike12 cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    SG
    Thanks
    28
    Được THANKS 15 lần
    Trích dẫn Gửi bởi happythephone [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Có ai không cho em hỏi cái này cái. Em mò hoài mà không ra. Bên nhà em cũng có một Casio CTK 4000 mà em không biết copy Style như thế nào??? Hay là loại đàn này không có??? Còn kết nối với máy tính thì chỉ có kết hợp được với loa thôi àh. Mở nhạc từ máy tính thì loa của đàn hoạt động, chứ không thấy chức năng copy gì hết. Có ai biết chỉ họ em cái...Thank
    Đàn đời này không có thẻ đâu chỉ CTK_5000 mới có thôi. Vì vậy b chỉ còn 1 cách là connect với PC thôi.

Tiểu học
    Đang ở
    Kien Giang
    Thanks
    1
    Xin gửi tặng anh em bộ sty cho đàn Casio khoảng 700 sty, đủ đễ anh em Casio mình xài không phải đi kiếm lung tung mất thời gian còn bị các anh em Yamaha chê tới chê lui nữa. Đây là những sty tôi vừa làm, vừa sưu tầm của các anh em trên các diễn đàn âm nhạc, vừa xin công ty.

12. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới thanhdan0303 cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    sai gon
    Thanks
    2
    Được THANKS 11 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Dongnhi [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Mình không thích Casio, mình thích Yamaha hơn. Giá Casio cũng đắt như Yamaha nhưng chức năng và ứng dụng đều không bằng.
    Nhạc cụ cũng giống như thể loại nhạc vậy: người thích Rock, người ghét cay ghét đáng Rock.
    Nhưng theo mình biết thì cùng 1 chức năng thì casio bao giờ cũng rẻ hơn.
    Phân khúc kinh doanh CASIO nhắm vào người mới học đàn.Khi biều diễn củng có thể chọn CASIO ( nếu ít tiền..hi) ho8a5c cao hơn ROLAND , YAMHA , KORG...
    Vài suy nghĩ xin chia sẻ..DEAR

THCS
    Đang ở
    Ho chi Minh
    Thanks
    409
    Xin chào, link die rồi bạn, cho mình xin lại link mới. Cám ơn nhiều.
    Mail : [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Trích dẫn Gửi bởi thanhdan0303 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Xin gửi tặng anh em bộ sty cho đàn Casio khoảng 700 sty, đủ đễ anh em Casio mình xài không phải đi kiếm lung tung mất thời gian còn bị các anh em Yamaha chê tới chê lui nữa. Đây là những sty tôi vừa làm, vừa sưu tầm của các anh em trên các diễn đàn âm nhạc, vừa xin công ty.
    Xin chào, link die rồi bạn, cho mình xin lại link mới. Cám ơn nhiều.
    Mail : [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

PTTH

Đang ở
    Sadec
    Thanks
    971
    Được THANKS 252 lần
    Thanhdan0303 ơi , link die rồi , bạn cho link khác đi ,anh em casio cần lắm đấy.Cãm ơn bạn trước.

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối