Forum Home Your IP: 54.81.105.205

Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Nỗi buồn gác trán

Nghiên Cứu Sinh
    hoangphi30's Avatar
    Đang ở
    Xuân Lộc City
    Thanks
    3,641
    Được THANKS 5,781 lần

Nỗi buồn gác trán

Rời SG tính đến hôm nay là dc 4 tháng rồi, về quê tính lập 1 nghiệp mới, và dự dịnh của mình đã dc tiến hành, tiệm internet dc khai trương ngày 2/9/2013
    - Đến nay tiệm đã dc hoạt động hơn 2 tháng; tuy lượng khách ko nhiều nhưng đó cũng là điểm tựa của gia đình bé nhỏ , cho con nhỏ của mình
    - Hí hửng chưa dc bao lâu, tối qua bị Cục điều tra tội phạm ghé thăm, kiểm tra giờ hoạt động, mình bị quá giờ 20 phút (10h20')-> Bị tịch thu giấy phép + bị mời lên huyện qua tuần nữa, thế là bao nhiêu giành dụm mua sữa cho con nhỏ bị tiêu tan hết rồi
    - Tình hình giờ căng thẳng lắm, hôm nay lại làm show, ko biết có tinh thần để làm ko nữa ( Chú Đức có gì làm mạnh mạnh cho a nhé , a xìu rồi, hix)
    -> Cuộc sống khó khăn nay càng khó khăn thêm bởi sự quản lý chặt chẽ
    ROLAND GW8 + KORG PA600
    Yahoo: echboy1985@yahoo.com

2. 11 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới hoangphi30 cho bài viết hữu ích này:

Manager
    TanThinhMusic's Avatar
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    17,362
    Được THANKS 13,020 lần
    Khoản này ví như "tiền mãi lộ" thôi, Vũ khéo léo chi ra thì êm xuôi thôi. Anh từng mở shop kinh doanh nên anh biết. Chúc Tiệm net vẫn hoạt động ổn định để duy trì công việc và thu nhập trong gia đình.
    https://tanthinhmusic.com
    tanthinhmusic@gmail.com

4. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TanThinhMusic cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    Đồng Tháp
    Thanks
    151
    Được THANKS 136 lần
    Xin chia buồn cùng chú Vũ nhe. Đừng vì 1 chút vấp ngã mà chán nãn thế, cố gắng vươn lên nữa chứ. Cuộc sống này là như vậy đó không có đồng tiền nào mà dễ kiếm đâu. Cố lên nhé chú em.

6. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới NgocLinhDT cho bài viết hữu ích này:

Cao Học
    thuongbass's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng
    Thanks
    1,930
    Được THANKS 2,852 lần
    Làm quán thì chuyện thỉnh thoảng có ban ngành vào hỏi thăm, không dính cái này thì cái khác thôi, cái đó là cơ chế ngầm rồi, phải sống chung với lũ thôi

8. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới thuongbass cho bài viết hữu ích này:

Nghiên Cứu Sinh
    hoangphi30's Avatar
    Đang ở
    Xuân Lộc City
    Thanks
    3,641
    Được THANKS 5,781 lần
    Ức lắm.....đã chạy chữa đợt 1, nhưng vẫn không lấy dc giấy phép KD về dc, hôm nay lại phải lên huyện nữa, lần này chắc ói thêm vài cục nữa
    ROLAND GW8 + KORG PA600
    Yahoo: echboy1985@yahoo.com