Forum Home Your IP: 54.92.194.75

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 25

Chủ đề: Thư Mời Đám Cưới.....BigboySUS

Trung cấp
    bigboysssus's Avatar
    Đang ở
    America
    Thanks
    266
    Được THANKS 909 lần

Thư Mời Đám Cưới.....BigboySUS

Rất mong là có thiệp mời gửi đến từng thành viên trong gia đình VAE nhưng điều kiện không cho phép, mình đành xin mở toppic này để mời chung...hy vọng sẽ có nhiều thành viện và ban quản trị của diễn đàn tham gia đám cưới...
    Đám cưới Bigboy sẽ được tổ chức vào:

Thời gian: 10:30am ngày 4 tháng 1 năm 2014
    Địa điểm: số 11 khu 1, Ấp bảo thị, xã Bào Định , Huyện Xuân Lộc, Tỉnh Đồng Nai.

Hy vọng đám cưới mình sẽ được gặp lại các bạn trong lần offline 2013 cũng như những thành viên chưa được gặp.... ngoài ra còn có bác Gà Mờ, Thế Thương, Minh béo vv....khu vực miền bắc.
    Tình hình là tháng 12 Em mới về VN...hy vọng Anh Vyphuongtan hay Anh HoangnguyenCD hay ban quản trị giúp Em sắp xếp khách mời, cũng như liên lạc với mọi người,,,,,
    Cám Ơn và mong sẽ có hồi đáp sớm........

-------------------------------------------------------////-----------------------------------------------------------

@VyPhuongTan
    Chúc mừng chú Bigboysssus đã có thiệp hồng

Chú Bigboysssus nên bổ sung thêm thông tin về Số ĐT khi chú về Việt Nam nhé, và bản đồ đường đi cho AE biết thêm nhé!

Điều AE xa gần cần biết là thông tin về thời gian và địa điểm tổ chức tiệc cưới, và chú Bigboysssus đã thông báo như trên

2. 25 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới bigboysssus cho bài viết hữu ích này:

Nghiên Cứu Sinh
    hoangphi30's Avatar
    Đang ở
    Xuân Lộc City
    Thanks
    3,641
    Được THANKS 5,775 lần
    Nhà bác cách nhà mình 20Km. Hy vọng sẽ dc có cơ hội tham dự d.cưới của bác nhé
    ROLAND GW8 + KORG PA600
    Yahoo: echboy1985@yahoo.com

4. 11 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới hoangphi30 cho bài viết hữu ích này:

Cao Học
    thuongbass's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng
    Thanks
    1,930
    Được THANKS 2,852 lần
    Anh em nghe tin bạn sắp lập gia đình lâu rồi mà giờ mới có thông tin chính thức, chúc bạn chuẩn bị thật tốt cho bước ngoặt của cuộc đời

6. 9 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới thuongbass cho bài viết hữu ích này:

Nghiên Cứu Sinh
    yamaha's Avatar
    Thanks
    651
    Được THANKS 5,395 lần
    Hahaha cụ cưới dzợ mà tui lại ở sát vách nhà cụ mà cụ hông mời á . Gửi lời thăm mấy cụ tới dự tiệc rượu mừng nghen .
    Chúc cụ trăm năm hạnh phúc .
    Thương nữ bất tri vong quốc hận.
    Cách giang do xướng Hậu đình hoa

Hận vong quốc gái buôn sao chẳng hổ
    Bên kia sông hát khúc Hậu Đình Hoa

8. 9 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới yamaha cho bài viết hữu ích này:

Sơn Tinh Manager
    HoangNguyenCD's Avatar
    Đang ở
    Đarsal-Đam Rông-Lâm Đồng
    Thanks
    21,645
    Được THANKS 9,866 lần
    Đã nhận thông tin! Như vậy là anh em khu vực miền đông nam bộ và tây nguyên sẽ có cơ hội gặp lại nhau trong đầu tháng 12 âm lịch. Đề nghị cụ Tân chuẩn bị danh sách VAE nha!
    Ban Nhạc Hoàng Nguyên- Đạr Sal- Đam Rông- Lâm Đồng
    0919706096-0974714001

10. 9 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới HoangNguyenCD cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp
    ngoclanpiano's Avatar
    Đang ở
    my
    Thanks
    1,491
    Được THANKS 157 lần
    Chúc mừng em sớm thành lập gia đình . cầu chúc em cùng gia đình nhỏ luôn hạnh phúc

12. 7 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ngoclanpiano cho bài viết hữu ích này:

Manager
    TanThinhMusic's Avatar
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    17,355
    Được THANKS 13,016 lần
    Chúc mừng chú Bigboysssus đã có thiệp hồng

Điều AE xa gần cần biết là thông tin về thời gian và địa điểm tổ chức tiệc cưới, và chú Bigboysssus đã thông báo như trên

Việc sắp sếp để cùng đến dự tiệc chia vui cùng đôi bạn trong ngày trọng đại này, kính mong được các AE ưu ái và tham dự. Bằng tin nhắn trong topic này, mình xin ghi nhận danh sách để như là sự báo tin cho Bigboysssus biết số lượng AE tham dự nhé!

STTNicknameHọ Tên / Số ĐTĐến từ
    1  
    2  
    3  

https://tanthinhmusic.com
    tanthinhmusic@gmail.com

14. 7 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TanThinhMusic cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp
    bigboysssus's Avatar
    Đang ở
    America
    Thanks
    266
    Được THANKS 909 lần
    Trích dẫn Gửi bởi hoangphi30 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Nhà bác cách nhà mình 20Km, mình ở xuân hưng. Hy vọng sẽ dc có cơ hội tham dự d.cưới của bác nhé
    Gần vậy thì chắc chắn đám cưới mình phải có mặt nha..... Em dự định là sẽ tổ chức thêm một tiếc trà tối hôm trước nếu Hoangphi30 ở gần và AE nào thu xếp được thì tham gia luôn cho vui... có âm thanh và E đang cố gắng mang thêm cây tyros 4 về, mà vẫn chưa có mướn nhạc công....vì giao lưu cây nhà lá vườn chắc sẽ vui hơn.....
    Thanks A VyphuongTan nha.

16. 7 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới bigboysssus cho bài viết hữu ích này:

Sơn Tinh Manager
    HoangNguyenCD's Avatar
    Đang ở
    Đarsal-Đam Rông-Lâm Đồng
    Thanks
    21,645
    Được THANKS 9,866 lần
    Trích dẫn Gửi bởi bigboysssus [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Gần vậy thì chắc chắn đám cưới mình phải có mặt nha..... Em dự định là sẽ tổ chức thêm một tiếc trà tối hôm trước nếu Hoangphi30 ở gần và AE nào thu xếp được thì tham gia luôn cho vui... có âm thanh và E đang cố gắng mang thêm cây tyros 4 về, mà vẫn chưa có mướn nhạc công....vì giao lưu cây nhà lá vườn chắc sẽ vui hơn.....
    Thanks A VyphuongTan nha.
    Ừ đàn bên ấy rẻ mang về đi rồi " Tặng" lại anh xài luôn
    Ban Nhạc Hoàng Nguyên- Đạr Sal- Đam Rông- Lâm Đồng
    0919706096-0974714001

18. 6 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới HoangNguyenCD cho bài viết hữu ích này:

Manager
    TanThinhMusic's Avatar
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    17,355
    Được THANKS 13,016 lần
    Sao chưa thấy AE nào đăng ký thế này? hay để chú Bigboysssus bất ngờ thế?!

Nói chung, chú Bigboysssus cứ đặt bàn tiệc trong phạm vi khách mời cần thiết còn AE nhạc công trên VAE thì uống cốc bia là xong thôi đừng đặt dư mâm đó nhé!
    https://tanthinhmusic.com
    tanthinhmusic@gmail.com

20. 8 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TanThinhMusic cho bài viết hữu ích này:

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối