Forum Home Your IP: 54.92.163.188

Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: Tổng hợp Style mới không đụng hàng của Samsing !

PTTH
    samsing's Avatar
    Đang ở
    Sơn thủy - Lệ thủy - Quảng bình
    Thanks
    22
    Được THANKS 762 lần

Tổng hợp Style mới không đụng hàng của Samsing !

VAE Team:Cảm ơn tinh thần chia sẻ của bạn. Bạn vui lòng dùng 1 font chữ thôi cho dễ đọc, banj vui lòng sửa lại chữ ký, hình ảnh chữ ký củủa bạn quá tốn diện tích màn hình

Mở đầu : Mình xin gửi đến a e STYLE TÂM TÌNH VỚI DÒNG GIANH_A#m(nam)

(Sông Gianh là một con sông chảy trên địa phận tỉnh Quảng Bình, bắt nguồn từ khu vực ven núi Cô Pi cao 2.017 m thuộc dãy Trường Sơn, chảy qua địa phận các huyện Minh Hóa, Tuyên Hoá, Quảng Trạch, Bố Trạch để đổ ra biển Đông ở Cửa Gianh.)

DEMO : [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    P/s : Style này mình làm thêm trên nền của a MU ,các bạn tại về thay acc4 của Intro 1 = Full strings MLA . acc3 của Intro 2 = Pop Moog VKB ,acc4 = Full strings MLA nhé .

Mong a e ủng hộ lấy tinh thần, mình sẽ sớm cho ra lò thêm vài cái nữa .

File được đính kèm File được đính kèm

2. 19 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới samsing cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    samsing's Avatar
    Đang ở
    Thanks
    22
    Được THANKS 762 lần
    Hôm nay đi làm gặp khách hát Nhật Lệ Trăng Huyền Thoại_Gm(nữ) chiều về rãnh được 1 lúc bật đàn làm luôn cho nó nóng lần sau bắt lợn cho khỏe .

Sông Nhật Lệ chảy qua địa phận tỉnh Quảng Bình, bắt nguồn từ núi U Bò, Co Roi(Trường Sơn) chảy ra Biển Đông tại cửa Nhật Lệ, Nhật Lệ là dòng sông tuyệt đẹp của vùng đất miền Trung. Tên sông có nghĩa là "sự rực rỡ của ánh sáng mặt trời" đã được ngợi ca trong câu thơ cổ của Hồ Thiên Du "nhật chi lệ bất vô chi chúc giả" nghĩa là "sự rực rỡ của ánh sáng mặt trời thì không nơi nào là nó không chiếu đến được". Khi mặt trời nhô lên khỏi cồn cát Bảo Ninh, đứng ở bờ nam sông Nhật Lệ nhìn về hướng đông sẽ thấy con sông lấp lánh sáng rực rỡ suốt dọc chiều dài hàng trăm mét. "Người Đồng Hới vẫn có cái thú ra bờ sông ngắm mặt trời mọc. Dẫu có đến ngàn lần thì cứ vẫn háo hức như mới thấy lần đầu".

DEMO :
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

P/s : Các bạn tải về thay
    acc5 của Intro1 = Full Strings MLA nhé .

4. 14 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới samsing cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    samsing's Avatar
    Đang ở
    Thanks
    22
    Được THANKS 762 lần
    Vừa làm xong cái đám cưới , hôm nay khách hát Chuyện Tình Sông Hương_D(nam) , nghía lại trong hộp USB thì thấy chưa có ,bật đàn lên ngay và luôn làm luôn về mảnh đất xứ Huế ngọt ngào đầy thơ.
    Còn nóng hổi , a e thưởng thức nhé !

Sông Hương hay Hương Giang là con sông chảy qua thành phố Huế và các huyện, thị xã: Hương Trà, Hương Thủy,Phú Vangđều thuộc tỉnh Thừa Thiên-Huế, miền Trung Việt Nam. Sông Hương được cho là rất đẹp khi chiêm ngưỡng nó từ nguồn và khi nó chảy quanh các chân núi, xuyên qua các cánh rừng rậm của hệ thực vậtnhiệt đới. Con sông chảy chậm qua các làng mạc như Kim Long, Nguyệt Biều, Vỹ Dạ, Đông Ba, Gia Hội, chợ Dinh, Nam Phổ, Bao Vinh. Nó từng là nguồn cảm xúc của du khách khi họ đi thuyền dọc theo dòng sông để nhìn ngắm phong cảnh và lắng nghe những điệu ca Huế truyền thống.

DEMO :
    P/s : Các bạn tải về thay phần
    Intro1 : acc3 = Kim + Nguyet MLA , acc4 = Full Strings MLA , acc5 = Bau2 MLA
    nhé ./
    Chúc các bạn bắt được thật nhiều lợn lòi

6. 12 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới samsing cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    samsing's Avatar
    Đang ở
    Thanks
    22
    Được THANKS 762 lần
    Hôm nay làm bài TÌM EM HÁT CÂU DÂN CA_Am(nữ) mang phong cách Anh Thơ . Anh em nghe bản Demo này xem thế nào nhé , đây mới phần Intro , mình đang làm tiếp Var3 và 4 . A e góp ý chân thành nhé ! Hôm nay mình bận , sáng mai rãnh sẽ úp Style ./ THANKS bjken nhé .
    DEMO :
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

8. 6 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới samsing cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    samsing's Avatar
    Đang ở
    Thanks
    22
    Được THANKS 762 lần
    Cảm ơn admin đã nhắc nhở , mình đã cắt ảnh chữ kí nhỏ lại rồi, hi

Cao Học
    thuongbass's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng
    Thanks
    1,930
    Được THANKS 2,852 lần
    Nếu không có bộ sample có chữ MLA thì tải style của bạn về cũng không ăn thua phải không bạn ơi

PTTH
    samsing's Avatar
    Đang ở
    Thanks
    22
    Được THANKS 762 lần
    Trích dẫn Gửi bởi thuongbass [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Nếu không có bộ sample có chữ MLA thì tải style của bạn về cũng không ăn thua phải không bạn ơi
    Mình xài đa số là Sond đàn mà bạn , có 1 số xài sample thôi, bạn có thể thay mà.

Tiểu học
    Đang ở
    free
    Thanks
    0
    Được THANKS 0 lần
    Tiếp tục đi bác ơi, dạo này làm nhiều đám quá bận không làm style nữa à

PTTH
    samsing's Avatar
    Đang ở
    Thanks
    22
    Được THANKS 762 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Afforaoccable [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Tiếp tục đi bác ơi, dạo này làm nhiều đám quá bận không làm style nữa à
    Có chứ , nhưng đợi ít bữa đã , tháng này nhiều show quá

PTTH

Đang ở
    đồng hới quảng bình
    Thanks
    78
    Được THANKS 20 lần
    Bạn Saming có style phố biển tình anh không, nhờ bạn chia sẽ cùng với anh em