Forum Home Your IP: 54.196.73.22

Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Họp mặt lần 2 tại Sài Gòn

Trung cấp
    Black Eyes's Avatar
    Đang ở
    Huế, Việt Nam
    Thanks
    997
    Được THANKS 1,409 lần

Họp mặt lần 2 tại Sài Gòn

Thân gởi mấy anh trên diễn đàn Vianhem
    Theo như kế hoạch Đã sắp xếp thì ngày 03/11 này mẹ con em lại tiếp tục dừng chân tại Sài gòn do em có công việc ở đây, tiện thể ghé thăm mấy anh tại miền Nam. Thêm mục đích nữa là đòi nợ món dê và ốc mà mấy anh hứa đãi em nhưng không có cơ hội, làm em thèm đến tận bây giờ. Đợt này em vào mong gặp mặt mấy anh đợt trước em đã gặp và những anh chưa dám gặp em. Em hi vọng sẽ có nhiều kỷ niệm đáng nhớ. Mong được họp mặt bầy dê mà em yêu thương. Nhớ quá....
    ÂM NHẠC KHIẾN CON NGƯỜI HƯỚNG THIỆN

2. 19 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Black Eyes cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp
    Black Eyes's Avatar
    Đang ở
    Huế, Việt Nam
    Thanks
    997
    Được THANKS 1,409 lần
    Trích dẫn Gửi bởi caocaothu [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Oh... Thế ra em ở Huế, chắc có biết thầy Tích bên khoa Sáng Tác, khi nào gặp thầy Tích em hỏi thử xem có còn nhớ cố nhân xưa hay không, anh còn nhớ ở Daclack cách xem bài drum hắn còn chưa biết not Drum đầu tiên là anh chỉ hắn Và 2 anh em ở chung một nhà, má anh Tích nấu cơm cho anh ăn luôn, và củng thường bị anh bỏ đói vì o hoàn thành bài teập.

Sau này thì anh mới nghe nói là anh Tích làm thầy ở Huế, em cứ hỏi Tích chuyện anh nhớ o lầm cùng gần 20 năm rồi
    Anh Tích em có biết nhưng em không gọi thầy. Với lại anh đang lạc đề nhé. Em đang vào sài Gòn . Không nhắc cố nhân và ơn nghĩa ở đây nha. Thanks anh.

4. 6 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Black Eyes cho bài viết hữu ích này:

Đại Học
    hoangminhtrung's Avatar
    Đang ở
    Thất Sơn
    Thanks
    1,181
    Được THANKS 2,135 lần
    Sì gòn ghé rùi, đi xuống miền tây đi BE.
    Một đời người - một dòng sông...
    Mấy ai làm kẻ đứng trông bến bờ,
    "Muốn qua sông phải lụy đò"
    Đường đời muôn bước cậy nhờ người đưa ...

6. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới hoangminhtrung cho bài viết hữu ích này:

Nghiên Cứu Sinh
    hoangphi30's Avatar
    Đang ở
    Xuân Lộc City
    Thanks
    3,641
    Được THANKS 5,781 lần
    Trích dẫn Gửi bởi caocaothu [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Thì anh biết nhưng anh thích vu vơ vòng co vậy đó, có mặt tại topic này như một cái gai đối với em vậy thì cổ nhân xưa có câu. Vô duyên đối diện nát như tương tàu. Kẻ không ưa thích thì thường hay thường hay gặp gỡ vậy ấy mà
    Tới khi đó 3/11 anh sẽ có cách liên lạc với em, nếu o liên lạc được anh e rằng diễn đàn này có rất nhiều người biết thông tin về em sẽ bị sưng mắc cá là chuyện bình thường.
    P/S: Xin lỗi BQT trai chưa vợ cá tính là vậy......... Em bị khùng đừng chooc em......... Ký tên
    Hoàng Thắng caocaothu

Lậy pố...chém kinh vậy...

P/s Bé mắc đen: Cũng muốn gặp bé mắc đen lắm...nhưng cơ hội hạn chế thiệt.......hẹn đồng hương dịp khác hen
    ROLAND GW8 + KORG PA600
    Yahoo: echboy1985@yahoo.com

8. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới hoangphi30 cho bài viết hữu ích này:

Đại Học

Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    108
    Được THANKS 510 lần
    Chủ topic ơi, sao ko cho thời gian luôn để mọi người tiện sắp xếp gặp mặt.....cỡ nào cũng phải gặp chủ topic 1 lần mới được

10. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới truongquochung1984 cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp
    Black Eyes's Avatar
    Đang ở
    Huế, Việt Nam
    Thanks
    997
    Được THANKS 1,409 lần
    Đợt ni sau khi làm việc xong tại Sì gòn, sau ngày 10/ 11 Bé đi Vũng tàu thăm anh chị cả của em là anh Hoài và chị Hương . Nêu mấy anh thành viên nào ở Vũng Tàu thì mình sắp xếp gặp nhau nữa nhé. Em không biết gồm những ai nên em viết lên đây vậy. Mấy anh thông cảm cho em. Rất hân hạnh được gặp mọi người. Miền Tây chắc em xin hẹn dịp khác vậy. Nhưng chắc chắn em sẽ đi khắp đất nước để được gặp tất cả mọi người. Thương nhiều...

12. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Black Eyes cho bài viết hữu ích này:

HungMusic_NT's Avatar
    Đang ở
    ♫ Khánh Hòa ♫
    Thanks
    14,792
    Được THANKS 24,249 lần
    Có về lại chỗ cũ chơi không ta, nếu về thì hú tớ nhé

14. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới HungMusic_NT cho bài viết hữu ích này: