Forum Home Your IP: 54.198.122.70

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 28

Chủ đề: Chuyển mp3 sang mid bằng WIDI 4.0 Pro

THCS
    Đang ở
    ha noi
    Thanks
    11
    Được THANKS 26 lần

Chuyển mp3 sang mid bằng WIDI 4.0 Pro

Đây là link download phần mềm + key

[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Giao diện dễ sử dụng

Để chuyển mp3 sang midi các bạn vào File > Batch Conversion. Hộp thoại mới hiện ra chỉ cần add file mp3 cần chuyển và chọn nơi lưu file mid, cuối cùng chọn Convert là được.

2. 15 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới bambooflute93 cho bài viết hữu ích này:

Cao Đẳng
    chilualamhuyhoang's Avatar
    Đang ở
    Phú Thọ
    Thanks
    1,629
    Được THANKS 2,205 lần
    Cái này mình đã làm rồi nhưng chỉ được khoảng 10 nhịp là kết thúc. bác nào làm được nhiều hơn chia sẻ cùng anh em nhé.
    C. L. L. H. H.
    Mỗi gia đình chỉ có 2 con vợ
    Chồng hạnh phúc

THCS
    Đang ở
    ha noi
    Thanks
    11
    Được THANKS 26 lần
    Có thể phiên bản của bạn chưa có key

Đại Học

Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    108
    Được THANKS 508 lần
    Trích dẫn Gửi bởi chilualamhuyhoang [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Cái này mình đã làm rồi nhưng chỉ được khoảng 10 nhịp là kết thúc. bác nào làm được nhiều hơn chia sẻ cùng anh em nhé.
    Thông thường trường hợp của bạn là do sử dụng phiên bản demo hay là phiên bản trial..............bạn dùng key bản quyền của phần mềm là sẽ hết tình trạng đó

HungMusic_NT's Avatar
    Đang ở
    ♫ Khánh Hòa ♫
    Thanks
    14,794
    Được THANKS 24,238 lần
    Đây là phần mềm dùng để convert mp3 to midi cho điện thoại cùi bắp ngày trước ko đọc đc mp3, hiện có ver mới 4.3 bác nào có hứng thì thử nhé

[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Crack: [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Tải về cài bt, tải crack giải nén copy và ghi đè file cũ trong thư mục setup thường là C\Program File\Widi...
    Nhập những nội dung đăng ký sau:
    Name: Recode
    Registration code: 12345678
    Email: [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Activation Code: 123
    Restart application
    Enjoy

7. 11 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới HungMusic_NT cho bài viết hữu ích này:

Tiểu học
    Đang ở
    hồ chí minh
    Thanks
    0
    Được THANKS 0 lần
    Cái này để ghi nốt solo thì tốt chứ làm cả bài nhạc không dùng được như ý muốn đâu

Tiểu học
    Đang ở
    Ha Noi
    Thanks
    0
    Được THANKS 0 lần
    Yêu bạn vãiiiiii.. Đúng thứ mình cần, tìm lòi mắt từ sáng .

THCS ngvha's Avatar
    Đang ở
    tp hcm viet nam
    Thanks
    434
    Được THANKS 85 lần
    Xin cảm ơn HungMusic_NT. Sau khi cài đặt mình đã copy file widi.exe từ thư mục crack đã giải nén và ghi chồng lên file widi.exe trong Program Files như đã hướng dẫn. Khi khởi động thì nhận được thông báo lỗi như sau: "This application has failed to start because the application configuration is incorrect. Reinstalling the application may fix this problem". Trong hướng dẫn "nội dung đăng ký" của bạn có phần mình không rõ như sau: có phải sau khi copy xong, mở chương trình lên và nhập phần đăng ký này phải không? Nếu đúng vậy thì khi mở chương trình mình đã nhận được thông báo lỗi như trên. Không biết mình đã bị sai gì, mong bạn giúp đỡ. Thành thật cảm ơn.

Cowboy's Avatar
    Đang ở
    ViAnhEm.com
    Thanks
    1,198
    Được THANKS 3,438 lần
    Trích dẫn Gửi bởi ngvha [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Xin cảm ơn HungMusic_NT. Sau khi cài đặt mình đã copy file widi.exe từ thư mục crack đã giải nén và ghi chồng lên file widi.exe trong Program Files như đã hướng dẫn. Khi khởi động thì nhận được thông báo lỗi như sau: "This application has failed to start because the application configuration is incorrect. Reinstalling the application may fix this problem". Trong hướng dẫn "nội dung đăng ký" của bạn có phần mình không rõ như sau: có phải sau khi copy xong, mở chương trình lên và nhập phần đăng ký này phải không? Nếu đúng vậy thì khi mở chương trình mình đã nhận được thông báo lỗi như trên. Không biết mình đã bị sai gì, mong bạn giúp đỡ. Thành thật cảm ơn.
    Sau khi cài xong, bác thoát phần mềm đi rồi copy file crack ghi đè file cũ vào thư mục cài như hướng dẫn bài trên, chép xong rồi mở phần mềm lên điền các thông số đã có ở bài trên vào như sau:

OK rồi thoát chương trình và mở lại là ngon.
    Cowboy™ Home
    Ai mang con sáo sang sông
    Để cho con sáo mất công...bay dzìa !

12. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Cowboy cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp

Đang ở
    Bắc Giang
    Thanks
    1,108
    Được THANKS 701 lần
    Nhà cháu cũng chưa sài em này bao giờ... bác nào chịu khó up 1 -2 Demo của File Audio Mp3 gốc và File Midi Convert được xem hiệu quả ra sao được không?
    Thank...!

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối