Forum Home Your IP: 54.166.212.152

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345
Kết quả 41 đến 41 của 41

Chủ đề: Công ty Việt Thương mất lịch sự vô cùng

Cao Học

Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    594
    Được THANKS 662 lần

Công ty Việt Thương mất lịch sự vô cùng

Tình hình Em mua con Drum của akai hàng xách tay. Thiếu Arator 12DC 2A Điện lên hỏi. Thì giá 650k/c. Giá thì trên trời chưa nói đến cách phục vụ khách hàng, mất lịch sự vô đối. Người ta gọi điên đến hỏi, thì nói với cái giọng điệu, ta đây, giống như tôi đi xin cục Arator không bằng. Lần sau gọi điện lên hỏi cái địa chỉ, Gọi lên 2 3 lần không tháy trả lời.

Lần sau gọi lên thì bắt máy và nói 1 câu (có phải hồi nãy hỏi cái Arator phải không.....,
    Mình hỏi : Cho em xin cái địa chỉ.
    Bọn Vietthuong trả lời : 365 Điện Biên Phủ, rồi cúp máy cái rụp. (Trên web thì để là 386 Cách Mạng Tháng Tám). Coi nổi điên không

Bán buôn mà ăn nói...., mà nói cho lịch sự là không có ăn học. Người ta hỏi hàng chứ có phải đi đến xin cái Arator. Anh em nào mà có ý định mua hàng ở đây thì cũng đừng lạ với kiểu ăn nói này nhé. Cũng may là em mua hàng chứ không phải đem bảo hành nhé, nếu mà bảo hành chắc cũng dám nó chửi cho te tua

Nhờ Mod chuyển bài giúp em vì em không biết box vào mục nào, Em cám ơn mod nhiều lắm

2. 17 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới mrhaodj444 cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    58
    Được THANKS 65 lần
    Tui thấy “lỗi giao tiếp” trong buôn bán là bình thường.
    Hàng ngày nhân viên họ tiếp xúc biết bao nhiêu khách hàng, vui vẻ có, nghiêm nghị có, hách dịch có….cho nên tâm trạng sẽ khác nhau là lẽ thường. Chắc bạn nghe câu “giận cá chém thớt” rồi phải không?

Ở đây tui không bênh vực cho thái độ cư xử tệ của 1 nhân viên nào đó, nhưng có thể đây là “lỗi giao tiếp” vì lý do trên. Bạn gặp trường hợp này sẽ bực mình là bình thường, bạn viết lên đây cho nhẹ lòng cũng bình thường, nhưng vì những lý do mang tính cá nhân thay vì góp ý cho họ để sửa sai thì bạn lại muốn mọi người tẩy chay họ chăng?

Nên nhớ rằng Việt Thương có rất nhiều show room, trên web cũng có hiển thị nhiều địa chỉ chứ không phải 368 CMT8 là duy nhất, bạn gõ lại google để kiểm tra và cập nhật trước khi phán.

4. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới anhhai-kts cho bài viết hữu ích này:

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345