Forum Home Your IP: 54.198.195.11

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 18 của 18

Chủ đề: VAE Hòa Bình Chờ đón Bác Long Nhậu 8688

ViAnhEm.com Supporter
    ThanhHai_hb70's Avatar
    Đang ở
    HÒA BÌNH
    Thanks
    5,848
    Được THANKS 10,773 lần

VAE Hòa Bình Chờ đón Bác Long Nhậu 8688

Hôm Nay thanhhai vừa nhận được ĐT của bác Long NHẬU.. Từ ngày 10 - 13/10 bác Long sẽ cùng đoàn tham gia hội diễn nghành "Tài Nguyên Môi Trường" tại TP hòa bình, như thanhhai đã thưa chuyện cùng Bác. Bác sẽ giành chút thời gian vàng Ngọc(Khoảng 3-4 tiếng gì đó) gặp gỡ VAE Hòa Bình... Hiện Tại Đã liên lạc với kiencangxanh, NgocThang_hb, vanthuchb đã ô Ke... về khoảng thời gian. ACE ở HB Thu Xếp đến Được liên lạc với thanhhai với số sau Nhé: 0988.836.256. Giờ G sẽ báo trước 24tiếng

[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Q.y: Ông nghệ sĩ nhân dân này chả bao giờ thấy cầm đàn, chỉ toàn là vác chai với ly!
    http://vianhem.com/forum/image.php?type=sigpic&userid=12633&dateline=136668  5841

2. 16 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ThanhHai_hb70 cho bài viết hữu ích này:

Nghiên Cứu Sinh
    hunghunghung82's Avatar
    Đang ở
    Hà Nam
    Thanks
    5,640
    Được THANKS 3,651 lần
    Hòa Bình, Lào Cai, 2 mảnh đất sinh ra những cao thủ tửu sắc. Sẽ có 1 cuộc so tài long trời lở đất diễn ra. Chúc bác Long nhậu lành lặn trở về.

4. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới hunghunghung82 cho bài viết hữu ích này:

Âm nhạc và đam mê Longnhac8688's Avatar
    Đang ở
    Lào Cai Citi
    Thanks
    1,444
    Được THANKS 3,614 lần
    Trích dẫn Gửi bởi hunghunghung82 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Hòa Bình, Lào Cai, 2 mảnh đất sinh ra những cao thủ tửu sắc. Sẽ có 1 cuộc so tài long trời lở đất diễn ra. Chúc bác Long nhậu lành lặn trở về.
    Anh đem theo nhiều quân lắm, toàn lính thiện tửu thôi hehehe. Sẽ cố gắng khoẻ mạnh đem quân về đến Lào Cai chứ.
    Đem niềm vui đến với mọi người là đem đến cho chính mình những niềm vui
    Niềm vui của tôi là tất cả mọi người đang ở chung quanh tôi
    -
    CTy TNHH MTV Hải Phượng nhận tổ chức các sự kiện, đạo diễn, sáng tác kịch bản, dàn dựng các chương trình ca - múa - nhạc - Kịch , hòa âm phối khí, thu âm .....
    - CLB Nghệ Thuật Hải Phượng chuyên đào tạo MC, Hát, Múa dân gian cơ bản và nâng cao, khiêu vũ thể thao cho mọi lứa tuổi.....
    - longnhac@gmail.com
    - Phone: 0914640456

6. 6 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Longnhac8688 cho bài viết hữu ích này:

Truly Very Noob

TheThuongNT's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng citi
    Thanks
    34,687
    Được THANKS 29,028 lần
    Em rất thích đi hội diễn, ngày trước mỗi lần đi hội diễn là một lần được tập trung tập luyện trong một thời gian, thật sự đến giờ là thèm cái cảm giác ấy

8. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TheThuongNT cho bài viết hữu ích này:

Sơn Tinh Manager
    HoangNguyenCD's Avatar
    Đang ở
    Đarsal-Đam Rông-Lâm Đồng
    Thanks
    21,645
    Được THANKS 9,867 lần
    Úi úi các phóng viên nhớ ghi lại toàn bộ khoảnh khắc nhé. Chúc buổi off thành công tốt đẹp! Chúc Bác Long bình an trở về ạ!
    Ban Nhạc Hoàng Nguyên- Đạr Sal- Đam Rông- Lâm Đồng
    0919706096-0974714001

10. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới HoangNguyenCD cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Supporter
    ThanhHai_hb70's Avatar
    Đang ở
    HÒA BÌNH
    Thanks
    5,848
    Được THANKS 10,773 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Longnhac8688 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Anh đem theo nhiều quân lắm, toàn lính thiện tửu thôi hehehe. Sẽ cố gắng khoẻ mạnh đem quân về đến Lào Cai chứ.
    A Long ơi Hum nay mới là ngày Mùng 5 .... Lâu Wa...
    http://vianhem.com/forum/image.php?type=sigpic&userid=12633&dateline=136668  5841

12. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ThanhHai_hb70 cho bài viết hữu ích này:

Đang ở
    Lào Cai Citi
    Thanks
    1,444
    Được THANKS 3,614 lần
    Trích dẫn Gửi bởi ThanhHai_hb70 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    A Long ơi Hum nay mới là ngày Mùng 5 .... Lâu Wa...
    Bình tĩnh đi chú Hồng à, rồi sẽ đến Mùng 10 mà, nhưng nói trước anh chỉ uống cô hát cô hét thôi đấy nhé kakaka.
    -
    CTy TNHH MTV Hải Phượng nhận tổ chức các sự kiện, đạo diễn, sáng tác kịch bản, dàn dựng các chương trình ca - múa - nhạc - Kịch , hòa âm phối khí, thu âm .....
    - CLB Nghệ Thuật Hải Phượng chuyên đào tạo MC, Hát, Múa dân gian cơ bản và nâng cao, khiêu vũ thể thao cho mọi lứa tuổi.....
    - longnhac@gmail.com

14. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Longnhac8688 cho bài viết hữu ích này:

Đang ở
    Lào Cai Citi
    Thanks
    1,444
    Được THANKS 3,614 lần
    Do điều kiện BTC cuộc thi hoãn lại ngày nên có thể ngày 24.10 mới diễn ra cuộc thi cụm III ngành tại nguyên và môi trường tại Hoà Bình, vậy cho nên chắc ngày 20 mình mới sang Hoà Bình được, mình sẽ a lô cho Chú Hồng khi nào sang đến nơi. Thanks anh em diễn đàn VAE ở Hoà Bình đã chuẩn bị chu đáo cho longnhac có dịp được gặp gỡ. Lại thêm 10 ngày chờ đợi nữa ..... Hix .... lâu quá trời.
    -
    - longnhac@gmail.com

16. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Longnhac8688 cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Supporter
    ThanhHai_hb70's Avatar
    Đang ở
    HÒA BÌNH
    Thanks
    5,848
    Được THANKS 10,773 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Longnhac8688 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Do điều kiện BTC cuộc thi hoãn lại ngày nên có thể ngày 24.10 mới diễn ra cuộc thi cụm III ngành tại nguyên và môi trường tại Hoà Bình, vậy cho nên chắc ngày 20 mình mới sang Hoà Bình được, mình sẽ a lô cho Chú Hồng khi nào sang đến nơi. Thanks anh em diễn đàn VAE ở Hoà Bình đã chuẩn bị chu đáo cho longnhac có dịp được gặp gỡ. Lại thêm 10 ngày chờ đợi nữa ..... Hix .... lâu quá trời.
    Lại chờ roài... (Em lại Có Thêm Thời Gian Tập Luyện) thui đành vậy

18. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ThanhHai_hb70 cho bài viết hữu ích này:

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12