Forum Home Your IP: 54.80.83.123

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 123456 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 57

Chủ đề: Cập nhật Sample mới nhất của Hoàng Tâm

PTTH

Đang ở
    Thanh Hóa
    Thanks
    780
    Được THANKS 2,093 lần

Cập nhật Sample mới nhất của Hoàng Tâm

Tiện đây gửi cả nhà một Bộ Expantion Style Pack làm nghịch tí cho vui
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    VAE Team Link đã die nha anh em

THCS
    Đang ở
    Phú Quốc
    Thanks
    76
    Được THANKS 25 lần
    Thật tuyệt vời khi dd chúng ta có những người như Hoàng Tâm. Cám ơn bạn rất nhiều

3. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới vophonghau cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    tcd
    Thanks
    15
    Được THANKS 2 lần
    Chưa chắc đã tuyệt như bạn nghĩ . Bởi vì úp lên topic này thì bộ sampler đã đụng hàng còn thông báo tới thẳng hải phòng cài trực tiếp thì lại cài bộ chưa từng tung ra thị trường ( bạn nghĩ sao ?)

Truly Very Noob

TheThuongNT's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng citi
    Thanks
    34,687
    Được THANKS 29,029 lần
    Trích dẫn Gửi bởi tranchjdung [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Chưa chắc đã tuyệt như bạn nghĩ . Bởi vì úp lên topic này thì bộ sampler đã đụng hàng còn thông báo tới thẳng hải phòng cài trực tiếp thì lại cài bộ chưa từng tung ra thị trường ( bạn nghĩ sao ?)
    Mình thấy bạn mới là có vấn đề, nếu bạn không thích bạn hoàn toàn có quyền không sử dụng nó, với mình những gì mà công sức người khác làm được, sẵn sàng chia sẻ cho mình, dù hay dù dở mình đều thấy rất quý, còn những bạn có điều kiện ở gần nhà HoangTam có thể đến giao lưu, trao đổi kinh nghiệm, cập nhật sample mới thì đâu có sao?
    Nguyện đi với anh suốt con đường dài, dù cho khó khăn vẫn chờ ta phía trước

6. 9 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TheThuongNT cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    Thanh hoa
    Thanks
    7
    Được THANKS 33 lần
    Trích dẫn Gửi bởi hoang tam [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    THÔNG BÁO CHƯƠNG TRÌNH CÀI ĐẶT SAMPLE FREE MỚI NHẤT CỦA HOÀNG TÂM:
    Tất cả anh em nhạc công quê hương Thanh Hóa đang dùng S750 và S950 nếu anh em nào có nhu cầu cài đặt Sample thì vào các ngày Thứ 6, 7 và Chủ nhật lên Thành phố Thanh Hóa. Hoàng Tâm sẽ cài đặt trực tiếp vào đàn miễn phí 100% cho anh em bộ mới nhất và chưa tung ra thị trường. Địa điểm cài đặt: Trường Đại học Hồng Đức - Thanh Hóa. Thời gian 11 giờ 30 đến 13 giờ. Do thời gian có hạn nên Hoàng Tâm chỉ có khoảng thời gian như vậy để giúp anh em.
    Bác ơi cho em số điện thoại hay bác gửi vào mail cho em rồi em về tự cài được không ? Mail của em là : [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

8. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới langtusay cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    thanh hoa
    Thanks
    1
    anh co the gui cho em dc khong.em mai tren thuong xuan xa qua khong di dc a ah; [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

10. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới trinhsat225 cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    Thanh Hóa
    Thanks
    780
    Được THANKS 2,093 lần
    Mình cài trực tiếp nên anh em cứ đến điểm như mình đã nói mình sẽ cài đặt miễn phí 100% để giao lưu..........

12. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới hoang tam cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    Tp. Hồ Chí Minh
    Thanks
    54
    Thanks Hoàng Tâm! Mình ở tút Sài Gòn nhờ bạn chia sẻ qua mail cho minh xin nghe.
    Xin đa tạ và cảm ơn Hoàng Tâm.

PTTH

Đang ở
    Thanh Hóa
    Thanks
    780
    Được THANKS 2,093 lần
    Trích dẫn Gửi bởi tranchjdung [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Thật đúng là người sao vậy nhỉ. Tôi chia sẻ cho anh em thế nào là quyền cuả tôi. Còn việc cài đặt trực tiếp cho anh em với một bộ khác là quyền của tôi. Tôi làm gì cài đặt trực tiếp cho anh em ở Hải Phòng. Tôi chỉ cài trực tiếp ở Thanh Hóa Quê Tôi.

15. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới hoang tam cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    Thanh Hóa
    Thanks
    780
    Được THANKS 2,093 lần
    CÓ CÁI BỘ SAMPLE NÀY CHIA SẺ ANH EM, AI CẦN THÌ LẤY VỀ CHÉP QUA BỘ KHÁC RỒI DÙNG NHÉ: GUITAR BASS, BẦU, GUITAR LEAD, BỘ GÕ VIỆT NAM, DRUM:

Đây là tiếng đàn Mode đàn Bầu

17. 18 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới hoang tam cho bài viết hữu ích này:

Đại Học
    KENNYS-VŨ's Avatar
    Đang ở
    Thới Tam Thôn.Hóc môn.TP.HCM
    Thanks
    348
    Được THANKS 1,100 lần
    Trích dẫn Gửi bởi hoang tam [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    CÓ CÁI BỘ SAMPLE NÀY CHIA SẺ ANH EM, AI CẦN THÌ LẤY VỀ CHÉP QUA BỘ KHÁC RỒI DÙNG NHÉ: GUITAR BASS, BẦU, GUITAR LEAD, BỘ GÕ VIỆT NAM, DRUM:

Đây là tiếng đàn Mode đàn Bầu
    Mình cảm ơn Hoàng Tâm đã chia sẽ nha..Thanks bạn 1 cái....
    ::KEYBOARD:::KENNYS-VŨ:::
    ***0915.155.833***

[U]
    :::ghitavu_2013@yahoo.com:::
    [/U

19. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới KENNYS-VŨ cho bài viết hữu ích này:

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 123456 CuốiCuối