Forum Home Your IP: 54.166.160.105

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15

Chủ đề: Cần các anh em giúp đỡ về tình trạng của CASIO CTK 3200

Cao Học

Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    594
    Được THANKS 662 lần

Cần các anh em giúp đỡ về tình trạng của CASIO CTK 3200

Tình hình là tối qua em còn xài ngon lành on off power bình thường. Sáng nay tự nhiên gắn điện vào là nó tự power lên luôn, nút power trên đàn bị vô hiệu hoá, không cách nào sử dụng được, Xin cho em hỏi cách khắc phúc và liệu nó có bị ảnh hưởng gì đến đàn không ạ, Mong được sự trả lời nhiệt tình từ các em anh trên diễn đàn

Thêm 1 tình trạng, Là đang xài được 2 3 phút là nó tự động tắt nguồn 1 lần ????. Cao nhân nào giúp em với

ViAnhEm.com Supporter
    S_III's Avatar
    Đang ở
    Thanh Hóa
    Thanks
    2,710
    Được THANKS 3,789 lần
    Casio hay trục trặc nhất là nốt này. Ra tiệm thôi, tự làm không được đâu vì mình bị 2 lần rồi.
    Có tiền thì đi xe hơi uống bia ôm - Không có tiền thì đi xe ôm uống bia hơi.

3. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới S_III cho bài viết hữu ích này:

Cao Học

Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    594
    Được THANKS 662 lần
    Tình hình hôm nay vừa ôm ra cho ông ViệtThanh test, ổng nói lỗi board nguồn tự động, tức là nếu không xài chừng 15 p board này tự động tắt, còn giờ nó bị điên nên nó có auto on off liên tục .

Con Roland em không thích tý nào, vì pad đánh drum nó nhỏ nhỏ sao ấy hơi khó chịu và thiết kế cũng không bắt mắt cho lắm, Em nhờ anh họ em bên Pháp xách tay về 2 em của thằng akai này, 1 con 49 và 1 con mini 25 . Chủ yếu là soạn nhạc chứ không đánh show . Hồi hôm qua lên ViệtThanh hỏi thì nó có nói là bon nước ngoài không bán Akai này cho ViệtNam, chỉ có hàng xách chân mà thui

Cao Học

Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    594
    Được THANKS 662 lần
    RUSIAN : Anh ơi, Nếu con Mpk 49 có trục trặc gì thì bên anh Boycool có linh kiện sữa hoặc thay thế không anh, Tại vì có dịp nên sẵn lấy con đó, chứ em thấy cũng hơi phiêu

Mít đặc ruslan's Avatar
    Đang ở
    Phường Phú Mỹ Q7 TP.HCM
    Thanks
    1,623
    Được THANKS 4,460 lần
    Akai ở VN có đấy thử ở trang musictool viet nam xem. Có bảo hành chắc có đồ. Anh không cho link trực tiếp được vì cho xong diễn đàn cứ tự động sửa từ musictool thành music******* . Làm gì có chuyện không bán, có tiền là bán hết có điều chắc ít người mua nên không có đại lý chính thức thôi

7. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ruslan cho bài viết hữu ích này:

Cao Học

Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    594
    Được THANKS 662 lần
    Em đâu có biết, tại tụi ViệtThanh nó nói như vậy, mà thật ra thì thấy người ta xài toàn hàng xách chân về, chứ ít người mua từ musictool, em có lên đó coi qua rồi, cây 49 phím đến 11 triệu mắc kinh khủng Đem về Việt Nam mắc đến hơn 3 4 triệu, thôi xách tay bên đó về, Có trục trặc gì đành bỏ tiền ra sữa vậy. Còn con Casio nằm viện 2 ngày rồi chưa thấy ai nói gì hix

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12