Forum Home Your IP: 54.158.15.97

Trang 1 của 4 1234 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 37

Chủ đề: Họp mặt Black Eyes tại Sài Gòn (T8-2013)

Trung cấp
    Black Eyes's Avatar
    Đang ở
    Huế, Việt Nam
    Thanks
    997
    Được THANKS 1,409 lần

Họp mặt Black Eyes tại Sài Gòn (T8-2013)

Thân chào các anh trong Vianhem
    Mấy hôm nay Black eyes bận quá do gia đình về Việt Nam nên không có thời gian lên diễn đàn thường xuyên. Em nhớ mấy anh vô cùng trời đất. Để thỏa lòng mong nhớ bấy lâu nay. Ngày 10/8 này, em vào Sài Gòn, hi vọng được họp mặt với mấy anh trong diễn đàn. Được cùng nói chuyện và ca hát, như thế là em đã thỏa ước nguyện lắm rồi. Em mong các anh thu xếp thời gian, công việc. Tìm địa điểm thích hợp để anh em mình có ngày off thật vui và ấm cúng. Nhân dịp này cũng muốn ra mắt mấy anh dê mà bao lâu nay em chăn dắt và xây chuồng nhốt. Hôm đó, em thả cho tự do..nhưng không được đấu đã nhau nhé. Hẹn ngày gặp mặt...Be Be Be
    ÂM NHẠC KHIẾN CON NGƯỜI HƯỚNG THIỆN

Thủy Tinh Manager
    NTP's Avatar
    Đang ở
    Đồng Tháp
    Thanks
    11,974
    Được THANKS 14,331 lần
    Cho anh 1 vé với B.E ơi !
    Dù công việc rất bề bộn, nhưng nếu được vinh hạnh có mặt trong buổi đại hội Dê, thì anh sẽ cố tranh thủ sắp xếp tham dự.
    Ngày 10/8 anh sẽ có mặt Saigon. (hồi hộp quá )
    Nguyễn Triệu Phong_ Đt : 0939 845 008
    Mail : ntpkeyboards910@gmail.com
    "Âm nhạc khiến con người theo hướng thiện"

3. 17 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới NTP cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp

Đang ở
    u s a
    Thanks
    579
    Được THANKS 1,022 lần
    Các bác họp mặt đại hội Dê, vậy tui Heo nọc dòng dõi nhà trọ Trư có được tham gia không vậy? Tiện đây tui cũng xin có ý kiến tiến cử NTP làm trưởng ban chúa Dê vì có thành tích dê nổi tiếng quá. Còn bác Vương Minh thì làm trưởng ban hội có hiếu với vợ... ột.. ột...

NTP:
    Ặc ặc ! Bác chém kiểu này chết em còn gì?
    Mất điểm với chúa dê rồi

5. 13 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới tyro133 cho bài viết hữu ích này:

Mít đặc ruslan's Avatar
    Đang ở
    Phường Phú Mỹ Q7 TP.HCM
    Thanks
    1,623
    Được THANKS 4,460 lần
    Anh không đăng ký nhưng sẽ có mặt đúng hẹn theo giao kết trước đây . Không phải dê nhưng bị mọi người buộc làm dê nên làm super goat (siêu dê) luôn cho bõ công không chỉ ngày 10 mà permanent nguyên tuần cũng được (thổ địa SG mà ) mà đừng lo anh đấu đá nhé super goat luôn biết tránh để không bị hy sinh còn mạng mà phục vụ BE chứ (Luôn luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu ) với lại thì giờ để làm nhiều việc khác hay hơn là đấu đá mà

7. 15 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ruslan cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Supporter
    ThanhHai_hb70's Avatar
    Đang ở
    HÒA BÌNH
    Thanks
    5,849
    Được THANKS 10,772 lần
    Chúc Hiệp Hội DÊ Có Buổi Tụ Tập Thật Là Vui Vẻ..
    Trên Tinh Thần : Hòa Bình-Thiện Chí, Chỉ Đá Chứ ko Đấu
    http://vianhem.com/forum/image.php?type=sigpic&userid=12633&dateline=136668  5841

9. 13 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ThanhHai_hb70 cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Team
    Bachkhoa09's Avatar
    Đang ở
    Suối Nghệ - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu
    Thanks
    10,379
    Được THANKS 10,950 lần
    Em là người đăng ký tham gia đầu tiên thế mà cuộc sống không nói trước được điều gì cả. Chỉ hy vọng ngày 9/8 có thể gặp mặt chủ chuồng trại Black Eyes ngoài đời thường một tí trước lúc lên đường ra Hà Nội công tác. Chúc các anh có một buổi họp mặt thật vui và ý nghĩa...!

11. 14 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Bachkhoa09 cho bài viết hữu ích này:

Truly Very Noob

TheThuongNT's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng citi
    Thanks
    34,689
    Được THANKS 29,027 lần
    Chúc mọi người có buổi gặp mặt vui vẻ, nghe thèm quá mà không biết bao giờ mới có dịp lần nữa gặp anh em ở Miền Nam đây
    Nguyện đi với anh suốt con đường dài, dù cho khó khăn vẫn chờ ta phía trước

13. 8 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TheThuongNT cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Team
    VuongMinh2006's Avatar
    Đang ở
    Nam Định
    Thanks
    12,166
    Được THANKS 16,747 lần
    Trích dẫn Gửi bởi tyro133 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Các bác họp mặt đại hội Dê, vậy tui Heo nọc dòng dõi nhà trọ Trư có được tham gia không vậy? Tiện đây tui cũng xin có ý kiến tiến cử NTP làm trưởng ban chúa Dê vì có thành tích dê nổi tiếng quá. Còn bác Vương Minh thì làm trưởng ban hội có hiếu với vợ... ột.. ột...
    Em không dám manh động vì đã bàn giao BE cho cụ Nờ xử lý rồi

Đao Phủ

15. 7 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới VuongMinh2006 cho bài viết hữu ích này:

Cao Đẳng
    bui.tuan's Avatar
    Đang ở
    Long thành - Đồng nai
    Thanks
    902
    Được THANKS 1,078 lần
    Ái cha cha, toàn dê họp mặt...vì công việc chúc anh em dê thoải mái nhé.

17. 6 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới bui.tuan cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Supporter
    ThanhHai_hb70's Avatar
    Đang ở
    HÒA BÌNH
    Thanks
    5,849
    Được THANKS 10,772 lần

Gặt Mặt Bác Midi + Bác Hiệp _ Chú Bk Cùng Bờ Lack (Có Cả Bé Su nỮa) Đang Nhậu Tai SG

Muốn Vô Wa........
    http://vianhem.com/forum/image.php?type=sigpic&userid=12633&dateline=136668  5841

19. 20 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ThanhHai_hb70 cho bài viết hữu ích này:

Trang 1 của 4 1234 CuốiCuối