Forum Home Your IP: 54.224.85.115

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 30 của 30

Chủ đề: AE đến thăm nhà VyPhuongTan (10/7/2013)

Manager
    TanThinhMusic's Avatar
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    17,362
    Được THANKS 13,020 lần

AE đến thăm nhà VyPhuongTan (10/7/2013)

Thật hạnh phúc vì mới làm được một việc lớn! Có căn nhà nho nhỏ cho gia đình sau những vất vả lo toan.... và sẽ còn nhiều lắng lo cơm áo gạo tiền nữa.... cứ từ từ mà nếm thôi

Xin chia sẻ một ít hình ảnh rất quí hóa mà các AE sau đã đến chia sẻ với gia đình VyPhuongTan. Anh Midi2657, Anh TruongHi, Chú Bachkhoa09 và Chú Ao_ngan_tay. Thiếu anh Oldman do công việc bận nên anh có alo xin kiếu dịp sau ghé thăm

Mải mê nói chuyện và uống rượu nên quên mất khoản chụp hình lúc ban đầu..... đến khi mồi và rượu gần cạn mới sực nhớ ra, ôi chít rồi quên chụp hình

Xin AE chia vui cùng gia đình VyPhuongTan nhé! Chân thành cảm ơn ViAnhEm.com

[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Thật ngại quá vì nóng quá nên cởi trần....chú Bachkhoa09 và anh Midi2657 cũng vã mồ hôi mà đâu dám cởi trần vì không dám đọ nhan sắc

Korg PA600 & Ya E423 cùng hòa tấu cũng hay lắm nha

Nhan sắc Bachkhoa09

https://tanthinhmusic.com
    tanthinhmusic@gmail.com

ViAnhEm.com Supporter
    Dongiangsinh's Avatar
    Đang ở
    GIA KIỆM CITY
    Thanks
    3,158
    Được THANKS 4,731 lần
    Chúc mừng anh Tân nha,căn nhà đẹp quá.
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui...

3. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Dongiangsinh cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Team
    Bachkhoa09's Avatar
    Đang ở
    Suối Nghệ - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu
    Thanks
    10,379
    Được THANKS 10,950 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Dongiangsinh [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Chúc mừng anh Tân nha,căn nhà đẹp quá.
    Ông xạo chỉ thấy được cái phòng khách mà khen căn nhà đẹp quá...
    NTP: Nói đúng quá

5. 6 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Bachkhoa09 cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Team
    VuongMinh2006's Avatar
    Đang ở
    Nam Định
    Thanks
    12,166
    Được THANKS 16,747 lần
    Lẽ ra phải quay cái video toàn bộ ngôi nhà và nội thất chứ ông Tân.NHà không thấy toàn thấy mẹt mấy ông to bẹt

Đao Phủ

7. 6 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới VuongMinh2006 cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Team
    Bachkhoa09's Avatar
    Đang ở
    Suối Nghệ - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu
    Thanks
    10,379
    Được THANKS 10,950 lần
    Trích dẫn Gửi bởi VuongMinh2006 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Lẽ ra phải quay cái video toàn bộ ngôi nhà và nội thất chứ ông Tân.NHà không thấy toàn thấy mẹt mấy ông to bẹt
    Anh Tùng phải nể ông Tân ổng xây căn nhà chỉ mấy 99.9triệu thôi. Kinh thế mà vẫn có hẳn cả phòng khách đó...

9. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Bachkhoa09 cho bài viết hữu ích này:

Manager
    TanThinhMusic's Avatar
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    17,362
    Được THANKS 13,020 lần
    Cũng đang suy nghĩ có nên chụp hình toàn bộ nội thất và ngoại cảnh xây dựng căn nhà hay không? Sợ bị thầy google truyền bá rộng khắp thì lại phải mất thời gian tiếp các cuộc gọi xin tư vấn xây nhà 100tr. Haizzz.... suy nghĩ lại, suy nghĩ lại

Trích dẫn Gửi bởi Bachkhoa09 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Anh Tùng phải nể ông Tân ổng xây căn nhà chỉ mấy 99.9triệu thôi. Kinh thế mà vẫn có hẳn cả phòng khách đó...
    Phải mắt thấy thì mới đánh giá được có các AE đến tham quan thì mới biết rõ.
    Đó là tính bao gồm tiền công xây 30tr trả thợ + tiền đào giếng 9tr (mới trả trước 3tr, đến tháng nắng họ thả cống và nhận thêm 6tr còn lại)
    Vậy thì tiền vật liệu, nội thất khác... xây lên căn nhà này khoảng 59tr thôi
    1 phòng ngủ + gian bếp + phòng tắm + phòng khách + gác rộng thoáng + sân trước mái lợp
    Gạch men ốp nền và tường đều là loại AA nhé! v.v.v.....
    tanthinhmusic@gmail.com

11. 8 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TanThinhMusic cho bài viết hữu ích này:

Cao Đẳng
    bui.tuan's Avatar
    Đang ở
    Long thành - Đồng nai
    Thanks
    902
    Được THANKS 1,078 lần
    Trích dẫn Gửi bởi TheThuongNT [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Vụ ông anh VyPhuongTan của em tuy có thích rượu nhưng làm gì mà tiêu thụ 5 người 8 chai được, hôm nào anh NTP có việc lên Sì Gòn nhớ ghé qua tệ xá check thử thông tin cho anh em biết nhé
    Em ở gần em có thể xác nhận được, tuy nhiên nếu xét về khía cạnh thì nhìn cái chai vót-ka thì biết, sếp Tân nói chụp hình cuối tiệc mà 1 chai mới rót ra vài ly hà. Trong những ông này ngoài bác Trường là em chưa uống chung thôi...

13. 6 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới bui.tuan cho bài viết hữu ích này:

Manager
    TanThinhMusic's Avatar
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    17,362
    Được THANKS 13,020 lần
    Trích dẫn Gửi bởi bui.tuan [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Em ở gần em có thể xác nhận được, tuy nhiên nếu xét về khía cạnh thì nhìn cái chai vót-ka thì biết, sếp Tân nói chụp hình cuối tiệc mà 1 chai mới rót ra vài ly hà. Trong những ông này ngoài bác Trường là em chưa uống chung thôi...
    Chai rót lúc cuối tiệc là chai thứ 4 đó chú
    tanthinhmusic@gmail.com

15. 6 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TanThinhMusic cho bài viết hữu ích này:

Cao Đẳng
    bui.tuan's Avatar
    Đang ở
    Long thành - Đồng nai
    Thanks
    902
    Được THANKS 1,078 lần
    Trích dẫn Gửi bởi VyPhuongTan [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Theo quan sát mấy tấm hình thì tấm này là toàn diện nhìn ngôi nhà nhất, chỉ thấy bác Midi bên ly rượu còn mấy chai kia uống xong ai lại quăng đi ngay bác Tân. Hì, còn trước mặt chú Đức và bác Trường là 2 ly cối "một phần thiết yếu của cuộc sống".
    Trích dẫn Gửi bởi VyPhuongTan [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Chai rót lúc cuối tiệc là chai thứ 4 đó chú

17. 6 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới bui.tuan cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp
    Tchaikoply's Avatar
    Đang ở
    VN
    Thanks
    258
    Được THANKS 1,147 lần
    Anh năm nay nhiều viẹc quá,vừa phải xây nhà mà chị còn một tháng nữa sinh cháu.Nghĩ thấy ớn quá
    Đổi lại, giải quyết cho Chị sinh cháu ngay đi rồi 1 tháng nữa xây nhà có lẽ....chạy việc hơn !
    Mỗi ngày tui chọn một niềm dzui
    Chọn hoài hổng có nên tui vẫn...buồn
    Buồn...Buồn như ly rượu đầy, Không có ai cùng cạn.
    Buồn, không ai cùng cạn, Một mình cũng...hết veo !!!
    .
    .

19. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Tchaikoply cho bài viết hữu ích này:

Âm nhạc và đam mê Longnhac8688's Avatar
    Đang ở
    Lào Cai Citi
    Thanks
    1,444
    Được THANKS 3,613 lần
    Chúc mừng Chú Tân có nhà mới, có nơi tụ họp anh em ngon lành, với kinh phí chỉ 100 triệu mà chú xây được như vậy là đại cao thủ về xây dựng đó nhe. Một lần nữa anh chúc mừng chú, chúc chú và gia đình sức khỏe và hạnh phúc.
    Đem niềm vui đến với mọi người là đem đến cho chính mình những niềm vui
    Niềm vui của tôi là tất cả mọi người đang ở chung quanh tôi
    -
    CTy TNHH MTV Hải Phượng nhận tổ chức các sự kiện, đạo diễn, sáng tác kịch bản, dàn dựng các chương trình ca - múa - nhạc - Kịch , hòa âm phối khí, thu âm .....
    - CLB Nghệ Thuật Hải Phượng chuyên đào tạo MC, Hát, Múa dân gian cơ bản và nâng cao, khiêu vũ thể thao cho mọi lứa tuổi.....
    - longnhac@gmail.com
    - Phone: 0914640456

21. 7 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Longnhac8688 cho bài viết hữu ích này:

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123