Forum Home Your IP: 54.156.85.167

Trang 4 của 13 Đầu tiênĐầu tiên 12345678 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 124

Chủ đề: Ảnh thành viên Black Eyes

Trung cấp
    Black Eyes's Avatar
    Đang ở
    Huế, Việt Nam
    Thanks
    997
    Được THANKS 1,409 lần

Ảnh thành viên Black Eyes

[IMG]https://sphotos-

Em xin up mấy cái hình của em, nhưng em không mong bị chém. hí hí
    Chém em sẽ có nhiều người chém lại ráng chịu hehehehe
    ÂM NHẠC KHIẾN CON NGƯỜI HƯỚNG THIỆN

Trung cấp
    Black Eyes's Avatar
    Đang ở
    Huế, Việt Nam
    Thanks
    997
    Được THANKS 1,409 lần
    Mấy hôm trước, em thấy đăng một topic là " Hình ảnh thành viên" nên em quyết định đăng mấy tấm hình của em để ra ngoài, thấy nhau thì chào hỏi một câu. Hôm nay vào lại thì thấy người gọi là vợ, người gọi là người yêu, tranh dành đến mức có người bảo em đêm xôi đi cúng tổ. Em không hiểu câu nói này là gì và hi vọng cái nghĩa của nó là trong sáng nếu không chắc sẽ buồn lắm. Con người thì thường có tình yêu mà tình yêu thì rất nhiều, tình yêu dành cho gia đình là vô bờ bến , vì mỗi gia đình có thể có rất nhiều thành viên, dành cho bạn bè, đồng nghiệp cũng vậy nhưng dành cho chồng hoặc vợ thì chỉ có một. Và riêng em cũng vậy, em đã có một người đàn ông cho riêng mình, anh ấy không phải lúc nào cũng ở bên cạnh, rất ít nói nhưng quan tâm đến em thì bao la, chỉ cần em gọi là lên tiếng ngay...Không bao giờ cằn nhằn, không bao giờ la mắng...Lâu lâu ảnh còn bảo em " Thích Thì chìu" . Rồi khi em hỏi một câu hỏi khó, ảnh mắc cỡ đến dễ thương " Xinh gái mà hỏi khó quá zậy ?" Ôi, em yêu anh ấy vô cùng ...Không nói chắc mấy ông anh cũng biết là ai.. Đó là anh THẦY PHÁN... Nên từ bây giờ để giữ trọn tấm lòng thuỷ chung của em dành cho anh ấy. Em xin mấy anh từ nay đừng gọi em như thế nữa nhé, ảnh ghen khủng khiếp, không khéo ảnh cho chó cắn hay thuê Bé con xử mấy anh thì ráng chịu.

3. 10 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Black Eyes cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Team
    VuongMinh2006's Avatar
    Đang ở
    Nam Định
    Thanks
    12,166
    Được THANKS 16,749 lần
    Thế là hết,cuộc đời trái ngang quá.Tùng tỷ phú chết dưới tay thèng thầy phán dở hơi biết bơi

Đao Phủ

5. 6 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới VuongMinh2006 cho bài viết hữu ích này:

Thủy Tinh Manager
    NTP's Avatar
    Đang ở
    Đồng Tháp
    Thanks
    11,973
    Được THANKS 14,332 lần
    Trích dẫn Gửi bởi cong trinh [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Tôi nhớ không lầm người nữ thí chủ này đã tình nguyện trục xuất khởi diễn đàn vì anh em rồi mà . sao hình hài lại còn vương vấn đây nhỉ!! cái này không bị anh em chém không còn hình thù mới lạ. mau đem xôi cúng tổ đi. !!!!!!!!! Bớ anh em lại ăn xôi nào.!!

Diễn đàn có 1 mem nữ như Black Eyes thì đúng là xôm tụ hơn đó bạn, bên kia chỉ là topic xả strees, cho nên bạn đừng nhầm tưởng là sẽ có ai đó tự nguyện rời xa VAE, nếu bạn muốn tham gia vào cuộc vui thì xin mời bạn sang đó chém gió cho vui, bên này là topic giới thiệu ảnh thành viên, bạn có thể comment với nội dung cởi mở hơn, mong là trong câu nói đc tô đỏ, sẽ không ẩn chứa hàm ý gì quá đáng hé
    Nguyễn Triệu Phong_ Đt : 0939 845 008
    Mail : ntpkeyboards910@gmail.com
    "Âm nhạc khiến con người theo hướng thiện"

7. 8 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới NTP cho bài viết hữu ích này:

Nghiên Cứu Sinh
    bibibi's Avatar
    Đang ở
    Bình Phước
    Thanks
    15,047
    Được THANKS 4,161 lần
    Trích dẫn Gửi bởi NTP [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Ông này có ý gì đây? Chùi cái gì ?
    Tại sao phải chùi mỗi ông tí đi ?
    Cha này mắt tinh gớm.bắt lỗi này mấy lần rồi người già mắt kém đi mà sao mắt ông này sáng thế chả biết ah....ah..tui hiểu rồi chắc nhìn chị [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ] nên tối cũng thành sáng
    Nhận Hòa Âm Conver tất cả thể loại nhạc
    YH: minhlipro_2010
    DĐ: 0988609550

9. 7 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới bibibi cho bài viết hữu ích này:

Manager
    Kyorgan's Avatar
    Đang ở
    Yên Bái
    Thanks
    13,019
    Được THANKS 16,526 lần
    Và riêng em cũng vậy, em đã có một người đàn ông cho riêng mình, anh ấy không phải lúc nào cũng ở bên cạnh, rất ít nói nhưng quan tâm đến em thì bao la, chỉ cần em gọi là lên tiếng ngay...Không bao giờ cằn nhằn, không bao giờ la mắng...Lâu lâu ảnh còn bảo em " Thích Thì chìu" . Rồi khi em hỏi một câu hỏi khó, ảnh mắc cỡ đến dễ thương " Xinh gái mà hỏi khó quá zậy ?" Ôi, em yêu anh ấy vô cùng ...Không nói chắc mấy ông anh cũng biết là ai.. Đó là anh THẦY PHÁN... Nên từ bây giờ để giữ trọn tấm lòng thuỷ chung của em dành cho anh ấy.
    Em ơi !! Hà nội phố, đêm nay Đêm thành phố đầy sao, những vì sao lung linh, lấp lánh trên trời cao mà anh và em thì lại như Hai vì sao lạc giữa đêm khuya lạnh giá. Không biết Em còn nhớ hay em đã quên nhưng với anh những Kỷ niệm thì không bao giờ anh quên được.

Lần đầu tiên, Nơi gặp gỡ của tình yêu là đêm Mưa trên phố Huế đó, mà lại là Mưa ngâu nữa chứ, những hạt Mưa bụi bay bay se lạnh, em đã nép vào lòng anh và anh đã nói rằng Em là tất cả...Ôi tình yêu thật là tuyệt vời, Tình yêu diệu kỳ là Tình yêu không lời phải không em...

Bây giờ, Đôi ngả chia ly, chắc là Định mệnh của đôi ta mà thôi. Lỗi lầm thì chắc là hai bên đều có lỗi. Tại sao em lại yêu cái tên THẦY PHÁN dở hơi biết bơi đó chứ, cái tên bói toán vớ vẩn buôn thần bán thánh để kiếm $, phán có đúng cái quái gì đâu, cái tên mặt chuột tai dơi xấu như con ma trơi ấy mà sao nó lại nhảy vào tim em nó ngồi được chứ. Sao em nỡ vô tình với anh như vậy. Anh bức súc lắm, anh đã Đập vỡ cây đàn mà anh vẫn đàn cho em nghe hồi ấy em biết không.

Giờ đây Tình yêu trả lại trăng sao hết rồi, như những Giọt nắng cuối chiều đông lãnh lẽo. Anh buồn lắm. Anh phải làm sao đây. Cung đàn xưa đã lỗi nhịp lỡ phím. Nếu Em sẽ là người ra đi thì anh sẽ mãi mãi Đợi chờ trong cơn mưa. Em và Su Ae hãy ở lại vì "Lửa hận tình thù" sẽ nguôi ngoai cùng năm tháng mà thôi.

Điều ước giản đơn nhất trong cuộc đời anh là được đứng bên bờ sông Tương, Gọi đò...Được cùng Em đi chơi thuyền, rồi em và anh cùng bên nhau trên chiếc thuyền nan giữa dòng sông yên ả tĩnh lặng như Tình yêu trên dòng sông quan họ ấy. Đó là Điều giản dị mà anh mơ ước, Bởi vì anh yêu em ./.

Phone : 0977.818.313.
    TK: 8705-2050-19960 Agribank PGD Cảm ân.
    Yên bình, Yên bái. Nông trường Kỳ

11. 9 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Kyorgan cho bài viết hữu ích này:

Manager
    TanThinhMusic's Avatar
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    17,362
    Được THANKS 13,020 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Kyorgan [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Em ơi !! Hà nội phố, đêm nay Đêm thành phố đầy sao, những vì sao lấp lánh trên trời cao mà anh và em thì lại như Hai vì sao lạc giữa đêm khuya lạnh giá. Không biết Em còn nhớ hay em đã quên nhưng với anh những Kỷ niệm thì không bao giờ anh quên được.

Lần đầu tiên, Nơi gặp gỡ của tình yêu là đêm Mưa trên phố Huế đó, mà lại là Mưa ngâu nữa chứ, những hạt Mưa bụi bay bay se lạnh, em đã nép vào lòng anh và anh đã nói rằng Em là tất cả...Ôi tình yêu thật là tuyệt vời, Tình yêu diệu kỳ là Tình yêu không lời phải không em...

Bây giờ Đôi ngả chia ly chắc là Định mệnh của đôi ta mà thôi. Lỗi lầm thì chắc là hai bên đều có lỗi. Tại sao em lại yêu cái tên THẦY PHÁN dở hơi biết bơi đó chứ, cái tên bói toán vớ vẩn buôn thần bán thánh để kếm $, phán có đúng cái quái gì đâu, cái tên mặt chuột tai dơi xấu như con ma trơi ấy mà sao nó lại nhảy vào tim em nó ngồi được chứ. Sao em nỡ vô tình với anh như vậy. Anh bức súc lắm, anh đã Đập vỡ cây đàn mà anh vẫn đàn cho em nghe hồi ấy em biết không.

Giờ đây Tình yêu trả lại trăng sao hết rồi, như những Giọt nắng cuối chiều đông lãnh lẽo. Anh buồn lắm. Anh phải làm sao đây. Cung đàn xưa đã lỗi nhịp lỡ phím. Nếu Em sẽ là người ra đi thì anh sẽ mãi mãi Đợi chờ trong cơn mưa. Em và Su Ae hãy ở lại vì "Lửa hận tình thù" sẽ nguôi ngoai cùng năm tháng mà thôi.

Điều ước giản đơn nhất trong cuộc đời anh là được đứng bên bờ sông Tương, Gọi đò...Được cùng Em đi chơi thuyền, rồi em và anh cùng bên nhau trên chiếc thuyền nan giữa dòng sông yên ả tĩnh lặng như Tình yêu trên dòng sông quan họ ấy. Đó là Điều giản dị mà anh mơ ước, Bởi vì anh yêu em ./.
    Anh Kỳ viết nhiều mà em chả hiểu được bao nhiêu
    https://tanthinhmusic.com
    tanthinhmusic@gmail.com

13. 8 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TanThinhMusic cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Team
    Bachkhoa09's Avatar
    Đang ở
    Suối Nghệ - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu
    Thanks
    10,379
    Được THANKS 10,954 lần
    Em ơi !! Hà nội phố, đêm nay Đêm thành phố đầy sao, những vì sao lấp lánh trên trời cao mà anh và em thì lại như Hai vì sao lạc giữa đêm khuya lạnh giá. Không biết Em còn nhớ hay em đã quên nhưng với anh những Kỷ niệm thì không bao giờ anh quên được.

Bây giờ Đôi ngả chia ly chắc là Định mệnh của đôi ta mà thôi. Lỗi lầm thì chắc là hai bên đều có lỗi. Tại sao em lại yêu cái tên THẦY PHÁN dở hơi biết bơi đó chứ, cái tên bói toán vớ vẩn buôn thần bán thánh để kếm $, phán có đúng cái quái gì đâu cái tên mặt chuột tai dơi, xấu như con ma trơi ấy mà sao nó lại nhảy vào tim em nó ngồi được chứ. Sao em nỡ vô tình với anh như vậy. Anh bức súc lắm, anh đã Đập vỡ cây đàn mà anh vẫn đàn cho em nghe hồi ấy em biết không.

Rồi rồi anh kỳ lại bị lạc vào thế giới âm nhạc rồi anh Tân ơi...! Lạng quạng không ra được luôn nè.

15. 7 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Bachkhoa09 cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp
    Black Eyes's Avatar
    Đang ở
    Huế, Việt Nam
    Thanks
    997
    Được THANKS 1,409 lần
    Em ơi !! Hà nội phố, đêm nay Đêm thành phố đầy sao, những vì sao lung linh, lấp lánh trên trời cao mà anh và em thì lại như Hai vì sao lạc giữa đêm khuya lạnh giá. Không biết Em còn nhớ hay em đã quên nhưng với anh những Kỷ niệm thì không bao giờ anh quên được.

Bây giờ, Đôi ngả chia ly, chắc là Định mệnh của đôi ta mà thôi. Lỗi lầm thì chắc là hai bên đều có lỗi. Tại sao em lại yêu cái tên THẦY PHÁN dở hơi biết bơi đó chứ, cái tên bói toán vớ vẩn buôn thần bán thánh để kếm $, phán có đúng cái quái gì đâu, cái tên mặt chuột tai dơi xấu như con ma trơi ấy mà sao nó lại nhảy vào tim em nó ngồi được chứ. Sao em nỡ vô tình với anh như vậy. Anh bức súc lắm, anh đã Đập vỡ cây đàn mà anh vẫn đàn cho em nghe hồi ấy em biết không.

Em không nhịn được cười.....anh toàn sưu tập lời bài hát. Nhưng mà tình yêu của em dành cho anh Phán là bất diệt cho dù anh ấy không ở bên em nhưng em vẫn Chờ người nơi ấy. Thôi em đành ngậm ngùi Đôi ngã chia ly với anh. Cám ơn Tình yêu mà anh dành cho em . Nhưng mà em chỉ biết câm nín nghe tiếng anh khóc vậy. Có thể em chỉ là Hạnh phúc thoáng qua nên em hi vọng anh không đau khổ quá nhé. Em xin lỗi anh..huhuhu

17. 8 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Black Eyes cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    Đồng Tháp
    Thanks
    2
    Được THANKS 9 lần
    Cai nay doc cuoi dau bung lun a, hay qua di.
    Sorry, vi em onl bang dt nen ko bo dau dc, nho mod sua lai dum em, dung xoa bai nha.thanks

VAE Team:Cho phép 1 lần này thôi bạn nhé! lần sau viết không dấu là chuyển bài vào thùng rác đấy!

19. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới karitko cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp

Đang ở
    Bình Thuận
    Thanks
    547
    Được THANKS 1,115 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Black Eyes [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

[IMG]https://sphotos-

Em xin up mấy cái hình của em, nhưng em không mong bị chém. hí hí
    Chém em sẽ có nhiều người chém lại ráng chịu hehehehe
    Tấm này nhìn có lý nè, chua choa mạ ơi ai mà đẹp ri hè

21. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới nxlh2n cho bài viết hữu ích này:

Trang 4 của 13 Đầu tiênĐầu tiên 12345678 ... CuốiCuối