Forum Home Your IP: 54.198.23.251

Trang 1 của 6 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 56

Chủ đề: Plants vs Zombies Game Nhỏ Mà Cực Hay

Trung cấp
    lazycattom's Avatar
    Đang ở
    Long Khánh _ Đồng Nai
    Thanks
    1,333
    Được THANKS 863 lần

Plants vs Zombies Game Nhỏ Mà Cực Hay

Nội dung : Trồng hoa để lấy vàng mua những loại hoa phù hợp để tiêu diệt lũ ma quỷ, ngăn cho chúng ko vào đc trong nhà.Các bạn sẽ phải chơi qua mấy vòng để có tiền mua thêm slop để có thể sử dụng nhiều loại hoa và vũ khí thích hợp, và để Trồng vườn hoa của mình ( sau khi vòng 1 mới có thể trồng vườn hoa )

Cách chơi : Trồng hoa Hướng Dương để thu tiền mua những loại Hoa khác, sau mỗi màn mở đầu ta sẽ có đc nhưng loại hoa có công dụng khác nhau, các bạn phải sử dụng hợp lý những loại hoa sao cho phù hợp với mỗi màn chơi trong suốt quá trình của game.

Sẽ phải cần rất nhiều tiền để trồng cây cổ thụ (cây cổ thụ này mình chưa biết nó lớn cỡ nào mới hết ) vì vậy các bạn phải chăm bón cho vườn hoa mình thật tốt để có thể thu đc thật nhiều tiền.
    Có một màn tổng hợp mà chưa bao giờ mình thắng đc, ai thắng đc thì nhớ cho biết với nhé.:i:
    Game này mình thường chơi khi cần giết thời gian,cách chơi đơn giản nhưng không kém phần hớp dẫn và các bạn sẽ cần khá nhiều thời gian để khám phá hết những Bí Mật của nó đấy.

Cài đặt : cài game xong copy cái file hình bông hoa paste nó vào thư mục cài đặt là xong, khi mở game sẽ có 1 thông báo, nhưng cứ ok ko việc gì phải lo lắng.
    Dung lượng chỉ có 27MB.Nhưng hình ảnh rất đẹp.1 trong những Mini game hay nhất của PopCap

[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

2. 22 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới lazycattom cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    zzkiuzz's Avatar
    Đang ở
    Nha tui
    Thanks
    114
    Được THANKS 167 lần
    Cái này em về nc ko bik bao nhiêu lần đó anh. Mỗi lần chơi lại, zombie sẽ càng mạnh lên. Khá thú vị, các minigame kèm theo rất hay.
    Cái cây cổ thụ em nuôi cao hơn trăm feet mà chả thấy đc gì, her....
    Game này rất thú vị, mấy con ma nhìn vui lắm

4. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới zzkiuzz cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp
    lazycattom's Avatar
    Đang ở
    Long Khánh _ Đồng Nai
    Thanks
    1,333
    Được THANKS 863 lần
    Có 1 màn chơi nằm ở trong phần mini game của nó , màn tổng hợp tất cả các : ma nhỏ , ma lớn , ma ông,ma cháu ..... bạn chơi qua đc chưa nhỉ .. còn mỗi màn đó mình mấy lần rồi mà chưa qua đc, ma đông quá,mấy cái con Ma to xác nó ủi 1 phát vẹo hết mọi thứ,trồng nguyên 1 dàn hoa hoả tiễn dưới hồ bắn lên nhưng cũng hok đc,Chịu hok nổi..:c:
    À còn nữa là cái quả bắp khổng lồ ấy ko biết làm sao sài đc nó nhỉ ..?

6. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới lazycattom cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    key_chick's Avatar
    Thanks
    207
    Được THANKS 205 lần
    Game hay, vote cho ông mèo lười, con ma đội đầu bằng cái chậu dai sức quá, bắn tóe nhòe không chết, cỡ ông ấy cứ làm cái ngoạm mới ổn, game tên là Plants vs. Zombies
    _Cựu Trưởng Lão VKB_

Trùm spam khét tiếng bang VKB

Tuyệt chiêu thành danh: Đả Cẩu Bổng Pháp

Chém Gió Thần Công

8. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới key_chick cho bài viết hữu ích này:

Cao Đẳng
    PhamDzuMinhAn's Avatar
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    730
    Được THANKS 1,622 lần
    Hehe...vào được 2-8 rồi :g:.
    Lúc đầu không biết vụ hoa hướng dương tạo ra mặt trời, tưởng chỉ để cản địa, nên không thèm mua, kết quả mặt trời xuống chậm, không đủ tiền.:j:

10. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới PhamDzuMinhAn cho bài viết hữu ích này:

Cao Đẳng

Đang ở
    Sơn Động-Bắc Giang
    Thanks
    725
    Được THANKS 1,363 lần
    Em chơi hết cửa lâu rồi mà
    5-10 là hết, có con ma to lắm hihi,

12. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ViHuynh_BG cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp
    lazycattom's Avatar
    Đang ở
    Long Khánh _ Đồng Nai
    Thanks
    1,333
    Được THANKS 863 lần
    Vòng 1 rất dễ, vì chủ yếu là giới thiệu game và cách chơi.Mỗi khi các bạn chơi xong 1 vòng thì Zombies sẽ mạnh hơn. chơi lại vòng 2.3 mới thật sự bắt đầu và thú vị hơn nhiều.
    Phải cố kiếm thật nhiều tiền để mua đủ 10 slop thì ta sẽ sử dụng đc nhiều thứ hữu ích hơn.Kiếm tiền nhanh bằng cách trồng Hoa và có chơi các game mini kèm theo trong phần Mini-Game;PuzzLe;Suruvival.Và trong số những game mini kèm theo sẽ có 1 màn rất khó,sẽ là 1 thử thách thật sự nếu bạn muốn vượt qua đc màn đấy để hoàn tất game.

14. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới lazycattom cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Team
    Tyros_2's Avatar
    Đang ở
    Hải Dương
    Thanks
    3,574
    Được THANKS 14,157 lần
    Thế đây là quà anh dành cho em đó hả? Vì anh mà vợ em nó nói suốt. Từ lúc chơi trò này đâm mê hổng làm nhạc nữa. Giờ mới leo đến 4-10.
    Nói chung trò này rất Logic. Nếu biết vận dụng các con khéo léo thì rất hiệu quả.
    Giống như sài Plug-in trong VSTi vậy.

Gửi VươngMinh : Anh chơi Game đê. Được nhiều cái lợi lắm. Cái lợi trước mắt là : Ngấu nghiến Time. Heeeeeeeeeeeeee

Anh Lazycatom ơi: Em thích Game thỏ ăn cà rốt. Anh có cách nào Crack hộ em trò này đc ko? Thanks nhiều.
    Hình ảnh của nó đây:
    Nick : Harylama_1984@yahoo.com
    Email : Tyros21984@gmail.com
    Phone : 0974.1.2.1984
    Music Arranger :
    Tyros-2 & UF-80 Classic & M-Key_V2

Trung cấp
    lazycattom's Avatar
    Đang ở
    Long Khánh _ Đồng Nai
    Thanks
    1,333
    Được THANKS 863 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Tyros_2 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Thế đây là quà anh dành cho em đó hả? Vì anh mà vợ em nó nói suốt. Từ lúc chơi trò này đâm mê hổng làm nhạc nữa. Giờ mới leo đến 4-10.
    Nói chung trò này rất Logic. Nếu biết vận dụng các con khéo léo thì rất hiệu quả.
    Giống như sài Plug-in trong VSTi vậy.

Gửi VươngMinh : Anh chơi Game đê. Được nhiều cái lợi lắm. Cái lợi trước mắt là : Ngấu nghiến Time. Heeeeeeeeeeeeee

Anh Lazycatom ơi: Em thích Game thỏ ăn cà rốt. Anh có cách nào Crack hộ em trò này đc ko? Thanks nhiều.
    Hình như trò này là game của Điện Thoại và máy game cầm tay gì đó phải ko nhỉ ? TyRos cho mình biết đầy đủ tên và phiên bản rồi mình tìm thử xem.

Trung cấp
    lazycattom's Avatar
    Đang ở
    Long Khánh _ Đồng Nai
    Thanks
    1,333
    Được THANKS 863 lần
    À Hình như trò này có tới mấy phần phải ko nhỉ ? mà dành cho điện thoại thì điện Thoại của TyRos là model gì nữa kiếm mới chính xác đc .cho Cat biết Cat sẽ tìm cho.
    Thử cái này xem có đc gì hok

18. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới lazycattom cho bài viết hữu ích này:

Trang 1 của 6 12345 ... CuốiCuối