Forum Home Your IP: 54.196.42.146

Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Có anh em nào tham gia Liên hoan âm nhạc 4 nước Đông Dương tại Quảng Trị T8/2013 ?

PTTH

Đang ở
    vinh phuc
    Thanks
    99
    Được THANKS 207 lần

Có anh em nào tham gia Liên hoan âm nhạc 4 nước Đông Dương tại Quảng Trị T8/2013 ?

Tình hình là T8 này e sẽ tham gia Liên hoan âm nhạc 4 nước Đông Dương tại Quảng Trị , có anh chị em nào cũng tham gia chương trình này không ah?! hoặc các anh chị em ở Quảng Trị có điều kiện chúng ta gặp gỡ và giao lưu trao đổi kinh nghiệm ! ,

2. 6 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới StudioVn cho bài viết hữu ích này:

Tiểu học
    Đang ở
    viet nam
    Thanks
    0
    Được THANKS 0 lần
    4 nước Đông Dương là gồm những nước nào vậy bạn?

PTTH

Đang ở
    vinh phuc
    Thanks
    99
    Được THANKS 207 lần
    hj`! Lào, Campuchia , Myanma và Việt Nam mình bạn ạ! ko thấy bác nào tham gia vụ này nhỉ?

Tiểu học
    Đang ở
    nam dinh
    Thanks
    0
    Được THANKS 0 lần

Có ai rảnh đi tham dự hội thảo âm nhạc hôm thứ 7 này với mình không?

Trích dẫn Gửi bởi StudioVn [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    hj`! Lào, Campuchia , Myanma và Việt Nam mình bạn ạ! ko thấy bác nào tham gia vụ này nhỉ?
    Mình đang định đi du học âm nhạc tại Singapore trường Raffles và có biết trường tổ chức hội thảo du học tại công ty tư vấn du học Vinahure tại tầng 5 số 176 đường Láng, Đống Đa, Hà Nội lúc 9h30 sáng thứ 7 ngày 28/9/2013. Lúc đầu mình với đứa bạn cùng khoa đăng kí tham gia rồi nhưng hôm ấy nó có việc bận không đi được mà đi một mình buồn lắm, ai hôm ấy rảnh đi cùng mình cho vui nhé, vào cửa free mà
    mình tìm thông tin theo link này: thongtinhocbong,edu,vn
    Ai đi thì pm mình với nha, đi cùng cho vui biết đâu sau này lại cùng học trường cũng nên