Forum Home Your IP: 54.196.73.22

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20

Chủ đề: Họp mặt bình ổn giá bắt lợn tại Nam Định

ViAnhEm.com Team
    VuongMinh2006's Avatar
    Đang ở
    Nam Định
    Thanks
    12,166
    Được THANKS 16,748 lần

Họp mặt bình ổn giá bắt lợn tại Nam Định

Không biết các tỉnh các bạn thế nào,hôm qua tại nam định anh em nghệ sĩ chuyên bắt lợn tụ hội gặp mặt để họp và đưa mức giá sàn của dân bắt lợn lên cao,có quy chế đàng hoàng,và tạo thành một hội chống phá giá.cuộc họp diễn ra rất tốt đẹp.Một số bức xúc của anh em làm âm thanh cũng được bàn luận,nâng giá sàn âm thanh và ca sĩ ,đàn organ lên.Các bác ở ácc tỉnh nên học hỏi nam định vấn đề này nhé,có thế mới nâng cao được vị thế anh em mình lên được
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Đao Phủ

2. 28 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới VuongMinh2006 cho bài viết hữu ích này:

THCS triorgan's Avatar
    Đang ở
    Cầu Treo
    Thanks
    174
    Được THANKS 18 lần
    Có thế mới sinh ra nhiều nhóm bạn chơi theo từng đẳng cấp.Các bạn cũng phải nhìn theo kinh tế từng vùng mà nhận chứ, thế mới gọi là thương trường chứ.

Manager
    Midi2657's Avatar
    Đang ở
    Thành phố Vũng Tàu
    Thanks
    17,448
    Được THANKS 24,703 lần
    Đúng là thống nhất giá Show cho tất cả nhạc công là chuyện khó hơn lên giời, bản thân các nhạc công (trừ VAE nhá) ngoài việc coi nhau là bạn còn coi nhau như đối thủ, trình độ cũng không đồng đều nên họ không theo ta thì ta đành theo họ vậy.
    Các chủ dàn âm thanh cũng thế thôi.

5. 7 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Midi2657 cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Team
    VuongMinh2006's Avatar
    Đang ở
    Nam Định
    Thanks
    12,166
    Được THANKS 16,748 lần
    Qua vụ off đó tình hình cũng cải thiện được chút anh hoài ạ,khổ nỗi chỗ e nó k phân chia giá theo tay nghê

Đao Phủ

7. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới VuongMinh2006 cho bài viết hữu ích này:

Cao Đẳng
    bui.tuan's Avatar
    Đang ở
    Long thành - Đồng nai
    Thanks
    903
    Được THANKS 1,078 lần
    Trích dẫn Gửi bởi VuongMinh2006 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Qua vụ off đó tình hình cũng cải thiện được chút anh hoài ạ,khổ nỗi chỗ e nó k phân chia giá theo tay nghê
    Anh Bùi, nghe nhắc đến quê quán cũng ngậm ngùi quá. Phân chia giá theo cây đàn đúng không, đời cao thì nhiều tiền đời thấp thì ít tiền.

9. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới bui.tuan cho bài viết hữu ích này:

Nghiên Cứu Sinh
    congkeyboard's Avatar
    Đang ở
    Phan Thiết
    Thanks
    1,496
    Được THANKS 5,423 lần
    Mình ủng hộ vấn đề của vuongminh...Nhưng theo mình cuộc sống vốn đã phức tạp...lòng người còn phức tạp hơn...Đôi khi mình thống nhất mức giá,nhưng có người lại hạ giá để có nhiều sô hơn.....Làm nghề nhạc sống gần giống như trong kinh doanh...Nói chung là đau cái đầu
    Nếu ai cũng có dược cái suy nghĩ như vuongminh thì cuộc sống này đẹp biết bao.
    CHUYÊN PHỐI BEAT
    Convert-Phối Mới....Đa thể loại
    LH:Congkeyboard@gmail.com(0909816149-0938126560)

11. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới congkeyboard cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Team
    VuongMinh2006's Avatar
    Đang ở
    Nam Định
    Thanks
    12,166
    Được THANKS 16,748 lần
    Trích dẫn Gửi bởi congkeyboard [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Mình ủng hộ vấn đề của vuongminh...Nhưng theo mình cuộc sống vốn đã phức tạp...lòng người còn phức tạp hơn...Đôi khi mình thống nhất mức giá,nhưng có người lại hạ giá để có nhiều sô hơn.....Làm nghề nhạc sống gần giống như trong kinh doanh...Nói chung là đau cái đầu
    Nếu ai cũng có dược cái suy nghĩ như vuongminh thì cuộc sống này đẹp biết bao.
    Nói chung là cũng chỉ những người huộc thành viên clb nghệ sĩ đó là chấp hành thôi,chứ làm sao mà bao quát hết được toàn tỉnh,mỗi nơi một khác mà.Nhưng thống nhất được ít nhất là giá cả trong nội thành phố.Ai chẳng sướng vì đi show được tăng giá,và như vậy nó thành một cái luật bất thành văn là cứ đi oánh ỏgan là có 4 lít bất kể lý do,vì đồng loạt nó đều thế mà,chỉ có vùng ngoại thành thì mình không biết vì người ta không trong hội ấy

Đao Phủ

13. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới VuongMinh2006 cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    vinh phuc
    Thanks
    99
    Được THANKS 207 lần
    Trích dẫn Gửi bởi VuongMinh2006 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Nói chung là cũng chỉ những người huộc thành viên clb nghệ sĩ đó là chấp hành thôi,chứ làm sao mà bao quát hết được toàn tỉnh,mỗi nơi một khác mà.Nhưng thống nhất được ít nhất là giá cả trong nội thành phố.Ai chẳng sướng vì đi show được tăng giá,và như vậy nó thành một cái luật bất thành văn là cứ đi oánh ỏgan là có 4 lít bất kể lý do,vì đồng loạt nó đều thế mà,chỉ có vùng ngoại thành thì mình không biết vì người ta không trong hội ấy
    Ở chỗ e ko thấy họp bán gì cả, đi làm xong cứ lấy 500k rồi về thôi! có hôm nào xộp thì đc nhiều hơn ^^! nhưng từ khi làm phòng thu cũng ko mấy khi đi đc

15. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới StudioVn cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Team
    VuongMinh2006's Avatar
    Đang ở
    Nam Định
    Thanks
    12,166
    Được THANKS 16,748 lần
    Trích dẫn Gửi bởi StudioVn [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Ở chỗ e ko thấy họp bán gì cả, đi làm xong cứ lấy 500k rồi về thôi! có hôm nào xộp thì đc nhiều hơn ^^! nhưng từ khi làm phòng thu cũng ko mấy khi đi đc
    Ơ ngon nhỉ 500k 1 buổi là sộp rồi bạn à,chỗ mình có 400k một buổi thành phố thôi

Đao Phủ

17. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới VuongMinh2006 cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    Truong_yamaha's Avatar
    Đang ở
    Hải Dương
    Thanks
    405
    Được THANKS 140 lần
    Sao thế nhỉ...vẫn rẻ..bọn mình ở Tứ Kỳ, Hải Dương sô buổi trưa hoặc buổi tối là 600k/buổi..cơ bản là toàn vào t7 cn nên ko lấy thế thì nhạc công ko ăn thua.
    Nguyễn Xuân Trường - Thị Tứ Hưng Đạo - Tứ Kỳ Hải Dương

19. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Truong_yamaha cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    Thái Bình
    Thanks
    1
    Được THANKS 0 lần
    anh vank4thaibinh có tuyển đệ không ạ?

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12