Forum Home Your IP: 54.162.227.37

Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: Một số ca khúc Cao Tâm viết nhạc Phật Giáo!

PTTH

Đang ở
    Đà Nẵng
    Thanks
    26
    Được THANKS 91 lần

Một số ca khúc Cao Tâm viết nhạc Phật Giáo!

Kính gửi anh em yêu âm nhạc trong diễn đàn vì anh em!

Mãi bận bịu công việc, rất muốn học hỏi nhiều vấn đề về âm nhạc từ anh em toàn quốc, bởi đam mê, hôm nay ghé qua diễn đàn Vianhem thấy các anh em mình sáng tác hay quá! Mình cũng muốn tham gia các bài hát mình sáng tác _hoà âm phối khí luôn...Thậm chí, bí quá.. hát luôn... hjj...
    Mong anh em góp ý chân thành để mình còn học hỏi, và phát triển đam mê của bản thân!
    Lời cuối: Kính chúc anh em mỗi ngày sáng tác nhiều bài hát thật hay, sức khoẻ và gia đình hạnh phúc.
    Cao Tâm!

Line1:[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Line 2:[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

2. 6 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới kimsohuy cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    hoamusic's Avatar
    Đang ở
    Gia lai _ Pleiku
    Thanks
    179
    Được THANKS 180 lần
    Trích dẫn Gửi bởi kimsohuy [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Kính gửi anh em yêu âm nhạc trong diễn đàn vì anh em!

Mãi bận bịu công việc, rất muốn học hỏi nhiều vấn đề về âm nhạc từ anh em toàn quốc, bởi đam mê, hôm nay ghé qua diễn đàn Vianhem thấy các anh em mình sáng tác hay quá! Mình cũng muốn tham gia các bài hát mình sáng tác _hoà âm phối khí luôn...Thậm chí, bí quá.. hát luôn... hjj...
    Mong anh em góp ý chân thành để mình còn học hỏi, và phát triển đam mê của bản thân!
    Lời cuối: Kính chúc anh em mỗi ngày sáng tác nhiều bài hát thật hay, sức khoẻ và gia đình hạnh phúc.
    Cao Tâm!

Line1:[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Line 2:[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Ah, xin chào A Tâm, nghe danh A đã lâu hôm nay A mới xuất hiện trên diễn đàn, rất hân hạnh và muốn đuọc học hỏi A.

4. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới hoamusic cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    Đà Nẵng
    Thanks
    26
    Được THANKS 91 lần
    Làm gì mà nói quá cho anh không à! Xin được làm quen Hòa! Anh em mình ai ai cũng từ đam mê âm nhạc thì ok rồi! hjj...
    Mỗi người có 1 cái hay riêng mà không ai giống ai! Hòa cũng vậy! ko chừng chưa biết ai học ai đó nha! Chúc hòa sức khỏe! Có gì thắc mắc về âm nhạc thì Hòa cứ gọi mình nha! Sẽ giúp đỡ trong cái có thể! hii...!
    ĐT: 0913 682 577
    Chúc cả nhà vui!

6. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới kimsohuy cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    hoamusic's Avatar
    Đang ở
    Gia lai _ Pleiku
    Thanks
    179
    Được THANKS 180 lần
    Cảm ơn A nha, Chắc chắc sẽ đt cho A. sđt e: 0905697866. Chúc A vui vẻ, bình an. hii

8. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới hoamusic cho bài viết hữu ích này:

Cowboy's Avatar
    Đang ở
    ViAnhEm.com
    Thanks
    1,198
    Được THANKS 3,438 lần
    Những bài sáng tác về Phật giáo của kimsohuy sẽ làm phong phú hơn danh sách các tác phẩm viết riêng cho Phật Giáo, thay vì phải đi đặt lại lời trên các bài hát có sẵn hiện nay

10. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Cowboy cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    Đà Nẵng
    Thanks
    26
    Được THANKS 91 lần
    Cao Tâm cảm ơn bạn Cowboy rất nhiều! Bạn thật là sâu sắc, co cái nhìn tổng quan về âm nhạc Phật giáo! chúc bạn sức khỏe_Hạnh phúc_An lạc...! Khi nào ra Đà Nẵng mình Caffe nha! mình mời..! hjj

12. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới kimsohuy cho bài viết hữu ích này:

Manager
    Quaiy's Avatar
    Đang ở
    Quảng Nam
    Thanks
    12,868
    Được THANKS 20,323 lần
    Trích dẫn Gửi bởi kimsohuy [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Cao Tâm cảm ơn bạn Cowboy rất nhiều! Bạn thật là sâu sắc, co cái nhìn tổng quan về âm nhạc Phật giáo! chúc bạn sức khỏe_Hạnh phúc_An lạc...! Khi nào ra Đà Nẵng mình Caffe nha! mình mời..! hjj
    Chúc mừng em đã có những tác phẩm hay cho Phật tử và quê hương Đà Nẵng. Mong Cao Tâm có những khoảnh khắc đẹp và niềm vui cùng anh em trên 4rum. Thân mến
    P/s: Không mời anh uống ca phê sao?
    Hoà âm phối khí - Beat/Playback

14. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Quaiy cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    Đà Nẵng
    Thanks
    26
    Được THANKS 91 lần
    Dạ có chứ anh! Anh em nào ra Đà Nẵng mà không uống coffee chứ anh! Em đã nhận được tin nhắn của anh em rất vui anh àh!
    Nếu có dịp ra Đà Nẵng Alo em ha! Chúc anh vui nha! hj
    Em!
    Cao Tâm!

16. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới kimsohuy cho bài viết hữu ích này:

Manager
    TanThinhMusic's Avatar
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    17,362
    Được THANKS 13,020 lần
    Style dùng trong nhạc Phật Giáo cũng có nét riêng. Giúp hướng tâm hồn và thăng hoa lời gẫm nguyện. Mong bạn có nhiều chia sẻ cho các AE đồng đạo có thêm tài nguyên phục vụ tốt hơn.
    https://tanthinhmusic.com
    tanthinhmusic@gmail.com

18. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TanThinhMusic cho bài viết hữu ích này: