Forum Home Your IP: 54.198.23.251

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Chủ đề: Cái Ghế Drum thứ 2 của em

Amatuer Music-Art SonSon's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    7,178
    Được THANKS 9,407 lần

Cái Ghế Drum thứ 2 của em

Tình hình là cần phải có 1 cái ghế để ngồi chơi Drum tiện lợi, lại phải gọn nhẹ, cơ động + độ chắc chắn cũng phải tương đối nên em được bác TheAnhDrum cho vài cái số đo của ghế bác ấy hay dùng, thế là cả ngày hôm nay kì cạch , cuối cùng cũng xong, sow hàng lên cho các bác ngắm .

2. 17 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới SonSon cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Supporter
    NgocTinh81's Avatar
    Đang ở
    V.A.E@Kiên Giang
    Thanks
    5,808
    Được THANKS 3,335 lần
    Trích dẫn Gửi bởi SonSon [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Tình hình là cần phải có 1 cái ghế để ngồi chơi Drum tiện lợi, lại phải gọn nhẹ, cơ động + độ chắc chắn cũng phải tương đối nên em được bác TheAnhDrum cho vài cái số đo của ghế bác ấy hay dùng, thế là cả ngày hôm nay kì cạch , cuối cùng cũng xong, sow hàng lên cho các bác ngắm .

Theo anh chú nên làm bằng tip 32 loại dầy chân của nó chú thiết kế 4 chân cho vững, vì sắt lam mà làm 3 chân chú ngồi lâu ngày không dc ổn lắm, vì di động nhiều và ngồi lâu về độ bền anh nghĩ không dc chắc chắn lắm đâu.
    “Âm nhạc làm thăng hoa niềm vui sướng, làm vơi bớt nỗi sầu khổ, xua đi mọi bệnh tật, xoa dịu những cơn đau và đẩy lùi mọi sự phẩn uất”.
    Tôi yêu vianhem.com

4. 11 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới NgocTinh81 cho bài viết hữu ích này:

Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    7,178
    Được THANKS 9,407 lần
    Khẩu độ - độ dài của chân ngắn nên không lo anh Tỉnh ah, dài mới sợ, chân dài có 30cm thôi. Em dùng đinh tán nhôm tán , em nghĩ là sẽ khá chăc, em cũng thử ngồi nhoay bên nọ , bên kia mà thấy cũng được, ko vấn đề gì hết

Chân gấp lại chỉ bằng độ dài 1 chiếc giày

6. 13 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới SonSon cho bài viết hữu ích này:

Nghiên Cứu Sinh
    hunghunghung82's Avatar
    Đang ở
    Hà Nam
    Thanks
    5,641
    Được THANKS 3,651 lần
    Phải công nhận Sonson là một nhà sáng chế rất khéo tay, họa sĩ, nhạc sĩ, thợ mộc sĩ, thợ sắt sĩ… Đóng bàn làm việc, ghế ngồi chơi drum, nể quá. Lại còn cắt bao đàn để làm đệm ghế mang nhãn hiệu Yamaha kìa. Cái ghế đó, ngồi xong đứng lên thì mấy chữ đó nó dính vào mông và bộ mông mẩy của Sonson mang hiệu Yamaha luôn.

8. 15 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới hunghunghung82 cho bài viết hữu ích này:

Đại Học
    xuanvu_nhutnhat's Avatar
    Đang ở
    hà nội
    Thanks
    934
    Được THANKS 2,087 lần
    Nể bác sơn quá ,bác khéo tay và sáng tạo thật ! Em thì chẳng làm lấy đc món gì ra hồn cả !
    Đinh Xuân Vũ
    Mail : Xuanvu.nhutnhat@gmail.com
    Rất vui khi được và giao lưu và học hỏi từ mọi người !!!
    Psr 2100 > S900 > Roland E50 > S910 > S550b > Roland Gw8 >S910>Korg PA600 !
    Cung cấp các thiết bị Karaoke, vang số, ship toàn quốc ạ !

10. 8 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới xuanvu_nhutnhat cho bài viết hữu ích này:

Nghiên Cứu Sinh
    bibibi's Avatar
    Đang ở
    Bình Phước
    Thanks
    15,047
    Được THANKS 4,161 lần
    Bữa nào rảnh chơi cho tớ 1 tấm hình bằng bút chì nha Son lắm tài quá
    Nhận Hòa Âm Conver tất cả thể loại nhạc
    YH: minhlipro_2010
    DĐ: 0988609550

12. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới bibibi cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Team
    VuongMinh2006's Avatar
    Đang ở
    Nam Định
    Thanks
    12,166
    Được THANKS 16,750 lần
    Trích dẫn Gửi bởi bibibi [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Bữa nào rảnh chơi cho tớ 1 tấm hình bằng bút chì nha Son lắm tài quá
    Chú mày ăn thêm cho mập chút rồi chú sơn chú vẽ cho,mặt héo quá thì sao đẹp được ,suốt ngày ăn nhậu

Đao Phủ

14. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới VuongMinh2006 cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    1
    Được THANKS 8 lần
    Bạn sonson khéo tay quá nhỉ, trong box thấy rất nhiều sản phẩm do bạn tự làm ra, thật là tuyệt vời

16. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới lovenight20 cho bài viết hữu ích này:

Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    7,178
    Được THANKS 9,407 lần
    Trích dẫn Gửi bởi hunghunghung82 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Phải công nhận Sonson là một nhà sáng chế rất khéo tay, họa sĩ, nhạc sĩ, thợ mộc sĩ, thợ sắt sĩ… Đóng bàn làm việc, ghế ngồi chơi drum, nể quá. Lại còn cắt bao đàn để làm đệm ghế mang nhãn hiệu Yamaha kìa. Cái ghế đó, ngồi xong đứng lên thì mấy chữ đó nó dính vào mông và bộ mông mẩy của Sonson mang hiệu Yamaha luôn.
    Làm gì có thợ mộc sĩ, thợ sắt sĩ bác Hưng ơi , công nhận bác Hưng tinh mắt thật, đúng là em cắt chữ Yamaha ở bao đàn đấy, nhưng dính làm sao được, mực in đó đã khô từ lẩu lầu lâu rồi . Mấy công việc tí toáy, kì cạch là sở thích và cũng là sở trường của em, cái gì cũng sờ "1 tí" .

@Bi: ông cứ chăm ăn cho béo lên đi, béo vẽ mới đẹp.

18. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới SonSon cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    không
    Thanks
    144
    Được THANKS 61 lần
    Trích dẫn Gửi bởi SonSon [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Làm gì có thợ mộc sĩ, thợ sắt sĩ bác Hưng ơi , công nhận bác Hưng tinh mắt thật, đúng là em cắt chữ Yamaha ở bao đàn đấy, nhưng dính làm sao được, mực in đó đã khô từ lẩu lầu lâu rồi . Mấy công việc tí toáy, kì cạch là sở thích và cũng là sở trường của em, cái gì cũng sờ "1 tí" .

@Bi: ông cứ chăm ăn cho béo lên đi, béo vẽ mới đẹp.
    Ái chà...cái bác này chắc ghét bọn Yamaha hay sao ý mà dám đặt cả thương hiệu của họ dưới... ấy của mình

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối