Forum Home Your IP: 54.80.198.173

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 12 của 12

Chủ đề: Cái Ghế Drum thứ 2 của em

Amatuer Music-Art SonSon's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    7,178
    Được THANKS 9,407 lần

Cái Ghế Drum thứ 2 của em

Tình hình là cần phải có 1 cái ghế để ngồi chơi Drum tiện lợi, lại phải gọn nhẹ, cơ động + độ chắc chắn cũng phải tương đối nên em được bác TheAnhDrum cho vài cái số đo của ghế bác ấy hay dùng, thế là cả ngày hôm nay kì cạch , cuối cùng cũng xong, sow hàng lên cho các bác ngắm .

2. 17 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới SonSon cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    RClub's Avatar
    Đang ở
    Hanoi
    Thanks
    40
    Được THANKS 426 lần
    +1 về tinh thần chế tác thủ công
    Nhưng như mấy bác mình nghĩ bạn nên gia cố cái ghế thật chắc, gì chứ mà đánh trống có ai ngồi yên được, lỡ nó mà bay cái đệm ra còn mỗi cái cọc....
    Đánh đàn bằng mồm là chính...

4. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới RClub cho bài viết hữu ích này:

Amatuer Music-Art SonSon's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    7,178
    Được THANKS 9,407 lần
    Trích dẫn Gửi bởi RClub [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    +1 về tinh thần chế tác thủ công
    Nhưng như mấy bác mình nghĩ bạn nên gia cố cái ghế thật chắc, gì chứ mà đánh trống có ai ngồi yên được, lỡ nó mà bay cái đệm ra còn mỗi cái cọc....
    Thank bác đã commen, mình đã làm rất chắc chắn , mình không hiểu sao mà lại bay được cả cái đệm đi được nhỉ. Theo bác hình dưới đây thì bay cái đệm kỉu gì nhẩy

[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ] by [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ], on Flickr

6. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới SonSon cho bài viết hữu ích này:

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12