Forum Home Your IP: 54.81.197.24

Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Xin tone vọng cổ trên Roland WG-7

THCS
    Đang ở
    Houston
    Thanks
    19
    Được THANKS 23 lần

Xin tone vọng cổ trên Roland WG-7

Xin chào các tiền bói và hậu bói,
    Ae nào biết chỉnh tone vọng cổ và gõ nhịp cho cây Roland GW-7, xin chỉ dậy cho mình!
    Mình mua cây này lâu rồi. Bây giờ thất nghiệp nên lôi ra quýnh! Mình cũng muốn tập vọng cổ nhưng khổ
    Nỗi mò hoài ko ra đc tone vọng cổ. Các bác nào biết, cho em xin! Thành thật cảm ơn!

Thủy Tinh Manager
    NTP's Avatar
    Đang ở
    Đồng Tháp
    Thanks
    11,974
    Được THANKS 14,331 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Samsonnguyen [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Ae nào biết chỉnh tone vọng cổ và gõ nhịp cho cây Roland WG-7, xin chỉ dậy cho mình!
    Mình mua cây này lâu rồi. Bây giờ thất nghiệp nên lôi ra quýnh! Mình cũng muốn tập vọng cổ nhưng khổ
    Nỗi mò hoài ko ra đc tone vọng cổ. Các bác nào biết, cho em xin! Thành thật cảm ơn!
    Vọng cổ thì mình biết chút ít , nhưng "chỉnh tone vọng cổ và gõ nhịp cho cây Roland WG-7".....thì mình pó tay
    Bạn có thể nêu câu hỏi cặn kẽ hơn chút nữa, may ra có người hiểu ý và trả lời giúp....
    Nguyễn Triệu Phong_ Đt : 0939 845 008
    Mail : ntpkeyboards910@gmail.com
    "Âm nhạc khiến con người theo hướng thiện"

3. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới NTP cho bài viết hữu ích này:

Nghiên Cứu Sinh
    hoangphi30's Avatar
    Đang ở
    Xuân Lộc City
    Thanks
    3,641
    Được THANKS 5,780 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Samsonnguyen [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Ae nào biết chỉnh tone vọng cổ và gõ nhịp cho cây Roland WG-7, xin chỉ dậy cho mình!
    Tone thì lấy guitar chorus, thêm reverb và 1 số effect vào cho phù hợp, nhịp thì làm cái style ảo, chỉ có gõ mõ thôi
    ROLAND GW8 + KORG PA600
    Yahoo: echboy1985@yahoo.com

5. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới hoangphi30 cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    Houston
    Thanks
    19
    Được THANKS 23 lần
    Cám ơn 2 bạn đã giúp mình! : )