Forum Home Your IP: 54.156.85.167

Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 123456 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 96

Chủ đề: Ảnh thành viên Dung_teen

THCS
    Đang ở
    Cần Thơ
    Thanks
    283
    Được THANKS 159 lần

Ảnh thành viên Dung_teen

Em chào các cô chú, anh chị trong diễn đàn. Em nghe chú hoaiphuong nói trong diễn đàn này vui lắm nên có nhờ chú đăng ký cho em gia nhập Vianhem. Rất mong được làm quen với mọi người. Em tên Thanh Dung 20t, rất thích hát (ca nhạc và ca cổ)và nhậu (được gần 1 xị), mỗi khi làm show xong em hay nhậu với chú Phương lắm.

[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Manager
    TanThinhMusic's Avatar
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    17,362
    Được THANKS 13,020 lần
    Xinh đẹp và biết uống rượu một xị thì oai đây
    hoangphi30 đâu? tiếc là ảnh đã có ..... zợ
    https://tanthinhmusic.com
    tanthinhmusic@gmail.com

3. 14 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TanThinhMusic cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp

Đang ở
    Hải Dương
    Thanks
    1,146
    Được THANKS 406 lần
    Chào em đến với VAE ,nhậu ngần 1 xị là quất chết nhiều anh trong Diễn đàn đấy ,hy vọng 1 ngày nào gặp để Dung_teen quất 1xi rượu .....

5. 12 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Phong_Lead cho bài viết hữu ích này:

Nghiên Cứu Sinh
    HoaiPhuong_kb63's Avatar
    Đang ở
    Cần Thơ
    Thanks
    9,685
    Được THANKS 12,447 lần
    Khả năng của bé này là Ca cổ, nhưng Ca nhạc cũng tương đối tốt, show ở Cần thơ cũng nhiều. Khoái có 1 điều là khi nhậu tưng tưng là đứng lên ghế hát khí thế luôn (hát chay), rất vui và teen. Off Cần thơ năm tới a,e nào chưa có vợ về mình giới thiệu cho.
    Thứ Hai vừa rồi mình và bé teen này đi Tp có việc, có alo d/c Hoài Midi2657 ra nhậu, tiếc là ko gặp dc. Khoảng đầu tháng 8 hai chú cháu lên tp 1 lần nữa và giữa tháng 8 sẽ ra Lào Cai. Hy vọng sẽ có off mini với a,e.
    0944.999160 - 01999.557.559 - 01999.88.90.90

7. 15 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới HoaiPhuong_kb63 cho bài viết hữu ích này:

Manager
    Quaiy's Avatar
    Đang ở
    Quảng Nam
    Thanks
    12,870
    Được THANKS 20,327 lần
    Ủa đệ tử ruột hả Phương. Ông thầy dẫn đi ngao du cũng nhiều nơi nhỉ! Thôi gả cho cauut_anchoi đi!
    Hoà âm phối khí - Beat/Playback

9. 11 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Quaiy cho bài viết hữu ích này:

Administrator
    HamVui's Avatar
    Thanks
    6,141
    Được THANKS 24,369 lần
    Ái chà, lên Lào cao anh Phương cẩn thận lão kyorgan nhé, tay đấy là uống ác lắm đấy, còn hơn cả Ặc Min TT cơ, mà diễn đàn này toàn anh em chưa có gia đình thôi, bác nói vậy mang tiếng anh em chít! Như em đây vợ hai có rồi... vợ cả đã có đâu )

Kyorgan : Ặc ặc !! Sặc nước rồi bác ơi ./.

11. 11 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới HamVui cho bài viết hữu ích này:

Nghiên Cứu Sinh
    HoaiPhuong_kb63's Avatar
    Đang ở
    Cần Thơ
    Thanks
    9,685
    Được THANKS 12,447 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Quaiy [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Ủa đệ tử ruột hả Phương. Ông thầy dẫn đi ngao du cũng nhiều nơi nhỉ! Thôi gả cho cauut_anchoi đi!
    Ca sĩ ruột của em đó. Anh Tường ơi, em dự tính và bàn với Dung Teen như thế này: con làm con dâu chú đi (con trai em lớn hơn 1 tuổi), show thì chú ưu tiên số 1 cho con, nhạc nền thì làm ko tính tiền (con dâu mà), chú và con 2 đứa mình đi làm kiếm tiền về nuôi con trai chú, cả 1 tương lai sáng lạng, vậy mà bé ko chịu đó anh Tường?
    Theo anh em tính vậy hợp lý ko? Em suy nghĩ cả tháng trời mới ra đó...hahaha.....
    0944.999160 - 01999.557.559 - 01999.88.90.90

13. 11 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới HoaiPhuong_kb63 cho bài viết hữu ích này:

Đại Học
    lachinhan's Avatar
    Đang ở
    Cần Thơ
    Thanks
    788
    Được THANKS 1,716 lần
    Hèn chi dạo này ko thấy a Phương rủ mình nhậu, thì ra có mồi bén nhậu 1 mình. HẬN ! HẬN ..

15. 8 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới lachinhan cho bài viết hữu ích này:

Cao Đẳng
    Bangviet1982's Avatar
    Đang ở
    Nghệ An
    Thanks
    5,188
    Được THANKS 2,221 lần
    Trích dẫn Gửi bởi HoaiPhuong_kb63 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Khả năng của bé này là Ca cổ, nhưng Ca nhạc cũng tương đối tốt, show ở Cần thơ cũng nhiều. Khoái có 1 điều là khi nhậu tưng tưng là đứng lên ghế hát khí thế luôn (hát chay), rất vui và teen. Off Cần thơ năm tới a,e nào chưa có vợ về mình giới thiệu cho.
    Thứ Hai vừa rồi mình và bé teen này đi Tp có việc, có alo d/c Hoài Midi2657 ra nhậu, tiếc là ko gặp dc. Khoảng đầu tháng 8 hai chú cháu lên tp 1 lần nữa và giữa tháng 8 sẽ ra Lào Cai. Hy vọng sẽ có off mini với a,e.
    Bác Phương ơi đừng kể nữa!hic...!! Em vẫn thấy chưa chuyển sang Nick Hồng! Chăc Admin nhà ta thấy nhậu 1 xị chạy mất dép rùi! Ai đó quay Anten bắt giúp sóng Admin nhà ta ở đâu cái!

17. 9 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Bangviet1982 cho bài viết hữu ích này:

Thủy Tinh Manager
    NTP's Avatar
    Đang ở
    Đồng Tháp
    Thanks
    11,973
    Được THANKS 14,332 lần
    Mình sẽ thu xếp hôm nào rãnh, xuống Cần Thơ thăm anh Hoài Phương....tự nhiên nhớ anh ấy quá
    Nguyễn Triệu Phong_ Đt : 0939 845 008
    Mail : ntpkeyboards910@gmail.com
    "Âm nhạc khiến con người theo hướng thiện"

19. 9 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới NTP cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp
    anhhailúa's Avatar
    Đang ở
    Ruộng miền Đông Nam Bộ
    Thanks
    987
    Được THANKS 1,075 lần
    Hy vọng kỳ này sẽ gặp anh Hai đễ xem Hotgirl miền Tây nhậu 1 xị anh Hai thưởng 1 xị

2 đứa mình đi làm Theo anh em tính vậy hợp lý ko? Em suy nghĩ cả tháng trời mới ra đó...hahaha.....
    2 đứa mình đi làm . . . . . làm cái gì ????? chắc làm cho có . . . . . con trai . ráng suy nghĩ cho kỹ, kiếm con trai về cho bà lớn . . . . chặt . .hẽo .

Trích dẫn Gửi bởi dung_teen [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Em chào các cô chú, anh chị trong diễn đàn. Em nghe chú hoaiphuong nói trong diễn đàn này vui lắm nên có nhờ chú đăng ký cho em gia nhập Vianhem. Rất mong được làm quen với mọi người. Em tên Thanh Dung 20t, rất thích hát (ca nhạc và ca cổ)và nhậu (được gần 1 xị), mỗi khi làm show xong em hay nhậu với chú Phương lắm.
    Hương đồng cỏ nội , rất Nghệ sĩ

21. 10 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới anhhailúa cho bài viết hữu ích này:

Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 123456 ... CuốiCuối