Forum Home Your IP: 54.80.83.123

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 47

Chủ đề: Bank tiếng, voice cho đàn YAMAHA PSR-S900

GOOD FRIEND! khaistyle's Avatar
    Đang ở
    vĩnh phúc
    Thanks
    174
    Được THANKS 333 lần

Bank tiếng, voice cho đàn YAMAHA PSR-S900

Em đang dùng mấy bank tiếng này thấy chơi được nhiều thể loại mà lợn nó hay hát,gửi tặng anh em nè( tiếng của S900)[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    :e:Ai cũng chọn việc nhẹ nhàng
    Gian khổ sẽ dành phần ai???
    :y74:

2. 150 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới khaistyle cho bài viết hữu ích này:

amdmax, anhdung_studio, anhduongqnam, anhduytb, AnhTuan, antongiao, Ao_ngan_tay, Bachkhoa09, baunhac, BinhOrgan, bsduc2010, choinhac, dailoi70, dancer1221, datnguyen, doanhieuhd, dong cute, Dongiangsinh, Ducangio79, dungha22, EndUser, giangmosschino, gianhu110, halimdai, HamVui, hank11, Hồng_NV, hiennongson, hiepnt272, hoainam79, hoang tam, hoangkim506, HoangNguyenCD, Hoang_minh600, hoanhac25, hoanvu, honglinhs9, Hs700, htppsr3000, hung nu trang, huongcau_69, huuvi, huynhfaber, Hương_Ngọc_Lan, khanhmusis, khoanhungdat, kiencangxanh, kimloc21, kingkhoa2, KnmH_PR, lamhung666, langtu_amnhac87, lazycattom, leduylinh1981, lehuuphuc, lequanghieu123, levanthuong, lihung, LongOrgan, longphi, LongSad, lovemusic_dx, luancoi_s910, minh.ha829, mrjustin, muoighi, nanovietnam, ndjck, NgocTinh81, ngoctuyenaudio9, nguyễn trí tín, Nguyễn Trường, nguyen va, nguyendinhhuu, nguyenhoangphong, nguyentrung, nguyentruonghi2010, nh0kpj, nhan2100, nhatquang, Oldman, PAPILLON, phamha8528, Phong Vân, phuong_piano212, piano80, QuangTeonghesi, quanorgan1986, quoccuong123, quocdoan1983, quynhsss, rockman2, rs5557, s900_e09, saobienorgan, sauky, smallsand, snow128, sodo919191, Sonkeyboard, SonSon, SonThieu, Tancasmen, tangchung72, tan_bich, Tchaikoply, thaihoc_0207, thangkhoso1, thangnguyenquoc6490, thanhduan_amhac, thanhle_hp86, thanhnam_gv, thíchđủthứ, thecai, TheThuongNT, thidangki, Thuynga-s910, toanthangdat, tonbao, tranhung1988, triorgan, tronghoang69, trongmidi, ttuan207, Tuankiet, tuanlinh, tuấn_nghệan, TuBeoH2N, tuhuy999, uyamaha, vaeneoleeyh, vandien_s9, vank4thaibinh, vantq, viettuan69, vinhtri, xomreb, yamaha, yamahanguyencuong, YeunhacNB

THCS
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    50
    Được THANKS 29 lần
    Cho em xin bank tiếng nhạc sàn bốc lửa ý.

THCS PAPILLON's Avatar
    Đang ở
    usa
    Thanks
    18
    Được THANKS 4 lần

Giúp về voice trên psr s900

Mình là người mới chơi đàn kiểu cây nhà lá vườn...bửa có xin mấy anh em cho cái voice đàn tranh rồi mà sao sau khi unzip bỏ vô usb gắn vào đàn khi mở usb lên thì ko thấy gì cả hoàn toàn ko có gì..lol.mà mình nghĩ bạn tanhchung72 cho file voice đúng cho đàn s900 rùi mà.sao mở ko lên..anh em có thể chỉ dẫn mình tí được ko vậy....cảm ơn trước nhiều... cái file vầy nè.(.02dan ca-chung.s749.rgt....)

Truly Very Noob

TheThuongNT's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng citi
    Thanks
    34,687
    Được THANKS 29,029 lần
    Không lạm dụng mở chủ đề mới bạn nhé, hãy đăng câu hỏi vào chỗ bạn đã download bank tiếng đó
    Mà nói bank tiếng thì có nghĩa là bạn phải mở ra bằng chức năng regist memory chứ không phải thông qua con đường user voice
    Nguyện đi với anh suốt con đường dài, dù cho khó khăn vẫn chờ ta phía trước

6. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TheThuongNT cho bài viết hữu ích này:

Đại Học
    Tiểu Bảo's Avatar
    Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    320
    Được THANKS 752 lần
    Trích dẫn Gửi bởi PAPILLON [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Mình là người mới chơi đàn kiểu cây nhà lá vườn...bửa có xin mấy anh em cho cái voice đàn tranh rồi mà sao sau khi unzip bỏ vô usb gắn vào đàn khi mở usb lên thì ko thấy gì cả hoàn toàn ko có gì..lol.mà mình nghĩ bạn tanhchung72 cho file voice đúng cho đàn s900 rùi mà.sao mở ko lên..anh em có thể chỉ dẫn mình tí được ko vậy....cảm ơn trước nhiều... cái file vầy nè.(.02dan ca-chung.s749.rgt....)
    Bạn giải nén rồi chứ! Giải nén xong cắm USB vào đợi tí. Nhấn cả hai nút - + một lúc rồi nhấn tab để chuyển sang USB và bạn vào danh mục đó. Hoặc bạn nhấn trực tiếp vào USB rồi nhấn vào regi...bên trái màn hình nút gì đó ấy. ....có 3 4 cách đó.

8. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Tiểu Bảo cho bài viết hữu ích này:

THCS NguyenHongMinhVH's Avatar
    Đang ở
    Lào Cai
    Thanks
    2
    Thank anh em vì tinh thần chia sẻ!

Tiểu học
    Đang ở
    son la
    Thanks
    1
    Được THANKS 0 lần

Mong được giúp đỡ

Em vừa vào nghề bắt lợn nên rất cần băng tiếng s900.mong các bác giúp đỡ
    thanks cả nhà trước nhé !

PTTH
    sadlooking's Avatar
    Đang ở
    Đoàn ca múa nhạc Ninh Thuận
    Thanks
    46
    Được THANKS 272 lần
    Trích dẫn Gửi bởi trairung89 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Em vừa vào nghề bắt lợn nên rất cần băng tiếng s900.mong các bác giúp đỡ
    thanks cả nhà trước nhé !
    Có mấy cái, gửi lên cho bạn thêm sự lựa chọn
    File được đính kèm File được đính kèm
    [IMG]]

12. 18 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới sadlooking cho bài viết hữu ích này:

THCS cocviet's Avatar
    Đang ở
    tuan
    Thanks
    129
    Được THANKS 104 lần
    Em ủng hộ ít tiếng và mutipad nữa cho các bác dùng nha. Có cả các dòng để các bác dùng đó. Em thấy có nhiều tiếng rất hay, bác nào dùng chuyên nghiệp cũng thích.

Tiếng [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Mutipad [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Tiếng và mutipad [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Dùng được cho tất cả các dòng nhạc nha. Bác nào dùng thì cho em cái Thanks nhe...hì

Trung cấp

Đang ở
    Vinh Long
    Thanks
    389
    Được THANKS 507 lần
    Em ủng hộ ít tiếng và mutipad nữa cho các bác dùng nha. Có cả các dòng để các bác dùng đó. Em thấy có nhiều tiếng rất hay, bác nào dùng chuyên nghiệp cũng thích.

Tiếng [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Mutipad [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Tiếng và mutipad [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Dùng được cho tất cả các dòng nhạc nha. Bác nào dùng thì cho em cái Thanks nhe...hì
    Cái này dùng được cho psr S710 không bạn.

15. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới nouvo2129 cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    vung tau
    Thanks
    364
    Được THANKS 319 lần
    Hiiiiiiii s710 xài đuợc đó hiiiii

17. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới langtu_amnhac87 cho bài viết hữu ích này:

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối