Forum Home Your IP: 54.166.160.105

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 12 của 12

Chủ đề: Đàn Organ Casio XW_P1

ViAnhEm.com Supporter
    Dongiangsinh's Avatar
    Đang ở
    GIA KIỆM CITY
    Thanks
    3,158
    Được THANKS 4,731 lần

Đàn Organ Casio XW_P1

Dòng đàn mới của casio đây,xin mới các bác cùng bình luận.
    Đàn Organ Casio XW_P1

Đàn Organ Casio XW_P1, cây đàn của giới "nhà nghề" với âm thanh mạnh mẽ luôn gây sự chú ý trên sân khấu. XW_P1 được thiết kế đầy đủ các chức năng để biểu diễn: chất âm vòm hifi, mixer chỉnh âm, tone hiệu ứng, ... XW_P1 cũng là một người bạn thân thiết của các phòng thu âm bởi "anh ta" được trang bị 1 Chip CPU xử lý chất âm, vì thế chất âm được cải thiện một các tuyệt hảo.
    Cải tiến mạnh nhất của XW_P1 là hệ thống Drawbar Mixer - Assignable Knobs với 311 mức độ âm thanh khác nhau, người chơi sẽ hoàn toàn chủ động điều chỉnh âm thanh theo ý muốn của mình.
    Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui...

2. 13 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Dongiangsinh cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    sai gon
    Thanks
    2
    Được THANKS 11 lần
    Trích dẫn Gửi bởi cuonghaha [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Cây này hấp dẩn nhỉ anh em mình có ai cưới em này về làm dzợ chưa vậy .Cho mình chút kinh nghiệm về nó đi .............chẳng hạn như điệu thế nào có thể dùng điệu của mấy cây như wk 7500 đã share trên diển đàn không .Còn tiếng của nó có thể thêm mấy tiếng của dân ca được không tiếng tranh sáo bầu nhị ấy mà ................ai đã từng test qua hay sở hữu cho mình chút ý kiến nha ..................
    Cây này không có điệu bạn. Âm sắc nhạc cụ dân tộc như tranh, sáo , bầu ..bạn có thể edit ( sửa) theo ý của bạn.
    Cây XW P1 dành cho nhạc Rock ,pop, ballad...
    Cây XW G1 thiên về Hiphop, dancer ..vì có phần thu âm thanh từ bên ngoài và có thể mix lại thành 1 điệu nhạc tổng hợp giống DJ.
    Việt thương hình như không nhập G1 về .

4. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới mitram cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    Viet Nam
    Thanks
    0
    Được THANKS 5 lần
    Nhìn cây đàn tiện nghi quá. Có ai có không chia sẻ kinh nghiệm a e zới.

6. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới tieududao cho bài viết hữu ích này:

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12