Forum Home Your IP: 54.225.32.164

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 123456 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 54

Chủ đề: Các tác phẩm nhiếp ảnh của Bakura123456

PTTH
    bakura123456's Avatar
    Đang ở
    HCM city
    Thanks
    24
    Được THANKS 229 lần

Các tác phẩm nhiếp ảnh của Bakura123456

ôi mấy bác cũng chụp ảnh àh! e góp vài tấm nhé.
    1. em cũng yêu đalat lắm nó cho e qua nhiều kỉ niệm

chăm chỉ

lối vào trúc lâm viên

một mình

.

thung lũng vàng - nơi e nói tiếng yêu đầu tiên - hihi

ánh đèn

1 góc dalat vào đêm

thác pongur

ngôi nhà hoang - ở đà lạt còn gọi là ngôi nhà ma

và e cũng tập chụp mẫu - hihi

và còn đây nữa

trong đầm j đẹp bằng sen

dưới góc dừa

và nhỏng nhẻo

Facebook : Bakura tiên sinh
    Web : Vnphoto.net
    Job : Banking
    Entertaiment : Keyboard

2. 23 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới bakura123456 cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    hoang van thuy
    Thanks
    78
    Được THANKS 27 lần
    Rất đẹp, tiếp tục phát huy nha thanks bạn

4. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới hoangthuy2100 cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    bakura123456's Avatar
    Đang ở
    HCM city
    Thanks
    24
    Được THANKS 229 lần
    Trích dẫn Gửi bởi TheThuongNT [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Và cũng thanks bác đã cho xem các tấm hình (đặc biệt là có mẫu)
    Hì hì, ảnh mẫu e cũng còn 1 ít, để có gì post lên cho mọi người đánh giá giúp lun, hì hì

6. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới bakura123456 cho bài viết hữu ích này:

Manager
    Midi2657's Avatar
    Đang ở
    Thành phố Vũng Tàu
    Thanks
    17,448
    Được THANKS 24,701 lần
    Hình như tấm Đà Lạt hoàng hôn dùng sai kính lọc
    Mấy kiểu hình Thác rất đẹp và sống động.

8. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Midi2657 cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    huonggiang4784's Avatar
    Thanks
    963
    Được THANKS 520 lần
    Ảnh đẹp và nét quá ta !Sếp Thương lại còn thích các tấm hình đặc biệt là có mẫu nữa cơ đấy
    Khi người không yêu ta
    Buồn đã thành một nhẽ
    Khi ta không yêu người
    Sao cũng buồn đến thế !

10. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới huonggiang4784 cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    bakura123456's Avatar
    Đang ở
    HCM city
    Thanks
    24
    Được THANKS 229 lần
    Thanks các bác đã xem, để tranh thủ sáng nay post vài tấm nữa hầu mấy bác nhé.

12. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới bakura123456 cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Supporter
    LongSad's Avatar
    Đang ở
    Yên Bái
    Thanks
    7,141
    Được THANKS 8,132 lần
    Bác chụp đẹp quá .... ở Đà Lạt đẹp thật đó!bác tham gia bên vnphoto thì là cũng tập luyện về ảnh rồi! Bác sử dụng ND để chụp thác à? có một bức khẩu độ nhỏ.... e không biết bác khép bao nhiêu để chụp thác mượt thế, e cũng hay chụp thế!tiết kiệm cái ND em mua fillter CPL để giảm được 2 stop mà cũng tiện cho phong cảnh! lúc bác khép khẩu thì em nhận ra sensor bác bị bẩn, có vài chấm đen nhỏ! hồi nọ e cũng tự lau sensor .. lần đầu thót cả tim he he, giờ thì đỡ phải mang ra thợ, cứ đi chụp về là... lau sạch thiết bị, cho vào hộp chống ẩm ngay
    Em cũng đăng trên toppic của em về phong cảnh tây bắc!nay up lại chỗ này 1-2 bức, chia sẻ niềm vui với bác
    1.

2.
    3.

4.

5.

Chém vài bức! tiếc hôm đó trời nắng nhưng mù mịt quá, sương dạng bức xạ làm cho thiên nhiên mờ quá
    Name:LongSad™
    Yahoo: nguyenlong_evn
    Sdt: 0988.12.85.86

14. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới LongSad cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    tien
    Thanks
    30
    Được THANKS 10 lần
    Chụp bằng con gì vậy bạn, thik cái pic ánh đèn, chắc lend khủng đây

16. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới zoso1011 cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    bakura123456's Avatar
    Đang ở
    HCM city
    Thanks
    24
    Được THANKS 229 lần
    + Ảnh của bác ngoài tây bắc là 1 niềm đam mê của e, e chưa từng được ra đó lần nào, nhóm e vào t9 này sẽ ra đó phượt nghe nói có chụp thác bản dốc lun rùi lũng cú hoàng su fi nữa, time nghe đồn cũng hơn 1 tuần, e thì đi hok đc nhưng thik lắm,
    + còn về vụ filter thì e dùng ND8 giảm 4 stop, 2 stop thì phơi thác hok đc đâu, 4 stop như e còn đúi nữa nè, phơi chuẩn và đẹp thì xài ND 10X nó giảm được 10 Stop luôn ah. còn khép khẩu thì có lúc e khép 11 ; 16; 18 tùy thuộc vào tốc độ chụp thôi.
    E thik tấm panonrama của bác quá, nhìn đã mắt lắm hì,
    Bác ngoài bắc hả? Knao e rảnh phượt 1 chuyến ngoài đó thì giao lưu với bác lun, 30/4 này e định làm 1 chuyến từ SG ra tới đà nẵng đi xe theo kiểu phuợt, chắc là sẽ có nhiều ảnh cho các bác xem ah,
    Thanks and Best regards!

18. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới bakura123456 cho bài viết hữu ích này:

Manager
    Quaiy's Avatar
    Đang ở
    Quảng Nam
    Thanks
    12,870
    Được THANKS 20,324 lần
    Trích dẫn Gửi bởi bakura123456 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    + Ảnh của bác ngoài tây bắc là 1 niềm đam mê của e, e chưa từng được ra đó lần nào, nhóm e vào t9 này sẽ ra đó phượt nghe nói có chụp thác bản dốc lun rùi lũng cú hoàng su fi nữa, time nghe đồn cũng hơn 1 tuần, e thì đi hok đc nhưng thik lắm,
    + còn về vụ filter thì e dùng ND8 giảm 4 stop, 2 stop thì phơi thác hok đc đâu, 4 stop như e còn đúi nữa nè, phơi chuẩn và đẹp thì xài ND 10X nó giảm được 10 Stop luôn ah. còn khép khẩu thì có lúc e khép 11 ; 16; 18 tùy thuộc vào tốc độ chụp thôi.
    E thik tấm panonrama của bác quá, nhìn đã mắt lắm hì,
    Bác ngoài bắc hả? Knao e rảnh phượt 1 chuyến ngoài đó thì giao lưu với bác lun, 30/4 này e định làm 1 chuyến từ SG ra tới đà nẵng đi xe theo kiểu phuợt, chắc là sẽ có nhiều ảnh cho các bác xem ah,
    Thanks and Best regards!
    Nếu ngày ấy đi ĐN. Nhớ mang theo đồ nghề để chụp pháo hoa rồi cho mọi người thưởng lãm với nhé!
    Hoà âm phối khí - Beat/Playback

20. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Quaiy cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    bakura123456's Avatar
    Đang ở
    HCM city
    Thanks
    24
    Được THANKS 229 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Quaiy [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Nếu ngày ấy đi ĐN. Nhớ mang theo đồ nghề để chụp pháo hoa rồi cho mọi người thưởng lãm với nhé!
    Đúng rùi bác - kế hoạch e ra đó là có chụp pháo hoa, mà chưa chọn đc nơi để chụp, thấy bác hình như ngoài đà nẵng lun àh, bác tư vấn giúp e được hok, hay nhờ bác tìm 1 chổ nào đó set kèo chụp pháo hoa thì càng tốt ah
    Q.y: Nhà tôi cách ĐN 100km. Nếu bạn ra đó, chúng ta có thể gặp nhau ngày 30/4.

22. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới bakura123456 cho bài viết hữu ích này:

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 123456 CuốiCuối