Forum Home Your IP: 54.80.208.105

Trang 1 của 6 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 60

Chủ đề: Offline Võ Anh Tuấn với các AE tại Sài gòn

Manager
    Kyorgan's Avatar
    Đang ở
    Yên Bái
    Thanks
    13,019
    Được THANKS 16,526 lần

Offline Võ Anh Tuấn với các AE tại Sài gòn

Vào hồi 21h40' ngày hôm nay mình nhận được thông tin qua đường dây nóng từ Sài gòn là VAT đang offline "tăng" 4 với các ae ở trong đó (VAT có chút công việc riêng nhưng đó chỉ là cái cớ để cai ngục cho đi để gặp anh em thôi ).

Mình được gặp và trò chuyện trực tiếp với các anh em đang có mặt lúc đó, thực sự mình rất vui và súc động, không khí náo nức Offline hôm 10-3 lại hiện về. Tuy đây là niềm chia vui cá nhân của của các thành viên VAE với nhau nhưng mình không thể không post bài chia vui lên VAE.

Hiện tại còn rất đông, nhưng thành viên VAE em còn lại là : Võ Anh Tuấn, Boycool, Áo_ngắn_tay, "Ngồi xe lăn", Bibibi, Hoangphi30 (Offline "tăng" trước thì có thêm Pé Lùn, Mai Phương. Nghe ae nói thì "tiên tửu của VAT" quả là phi thường. "Tăng" trước nạp tiên tửu tại nhà hàng người quen của Boycool khi về bỏ cả đồ lẫn laptop, vậy mà nhà hàng đã bảo quản và đt cho VAT đến nhận đồ đầy đủ. Giờ lại tiếp tục Offline đến "tăng" 4 ). Dự kiến VAT sẽ offline với Dêcụ2657 và ông "Địa" (hiện đang ở Huế) vào ngày thứ 2 tới.

- Chúng ta cùng chia vui và chờ đợi ảnh của ae nhé ./.

Phone : 0977.818.313.
    TK: 8705-2050-19960 Agribank PGD Cảm ân.
    Yên bình, Yên bái. Nông trường Kỳ

2. 27 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Kyorgan cho bài viết hữu ích này:

Manager
    Midi2657's Avatar
    Đang ở
    Thành phố Vũng Tàu
    Thanks
    17,448
    Được THANKS 24,703 lần
    Mai (Thứ 7) mình sẽ lên và hạ nốc ao chú Tuấn ( Dưỡng cả tuần rồi) hy vọng thắng chú cùi vì tăng 1 đấu với tăng 5 mà.
    Chấp chú Tuấn uống trước 1 lít.

4. 15 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Midi2657 cho bài viết hữu ích này:

Ăn và chơi
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    3,703
    Được THANKS 1,302 lần
    Đại ca vào mà hok thấy tăm hơi đâu...Hóa ra là "trốn" ở các quán nhậu ah
    Đường đi khó không khó vì ngăn sông cách núi mà khó vì lòng người ngại núi e sông

6. 11 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới cauut_anchoi cho bài viết hữu ích này:

Cáo lão về quê rùi!
    Ao_ngan_tay's Avatar
    Đang ở
    Từ trên trời rơi xuống
    Thanks
    14,042
    Được THANKS 4,585 lần
    Cám ơn anh Kyorgan nhiều, hum qua sém xỉn với Mr Cùi, giờ đi mần trong trạng thái rất "phiêu". Chắc giờ này mấy anh em vẫn còn đang tăng 6, phải công nhận khi đi nhậu Boycool nghĩ ra nhiều ý tưởng cho những tăng tiếp theo hay thật
    Yêu là cho đi tất cả, chỉ trừ cây đàn!

8. 14 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Ao_ngan_tay cho bài viết hữu ích này:

Manager
    Quaiy's Avatar
    Đang ở
    Quảng Nam
    Thanks
    12,870
    Được THANKS 20,327 lần
    Đi luôn miền Tây đi Tuấn ơi! Lâu lâu vào chịu đo ván vài trận mà!
    Đệ tử Lưu Linh đang ở miền Tây nhiều lắm
    Hoà âm phối khí - Beat/Playback

10. 10 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Quaiy cho bài viết hữu ích này:

Manager
    Midi2657's Avatar
    Đang ở
    Thành phố Vũng Tàu
    Thanks
    17,448
    Được THANKS 24,703 lần
    Trích dẫn Gửi bởi cauut_anchoi [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Đại ca vào mà hok thấy tăm hơi đâu...Hóa ra là "trốn" ở các quán nhậu ah
    Này này! Nhà ngươi đang ở TPHCM mà không để số dế lại để thỉnh thoảng Trẫm ban Ngự tửu cho, xa thì gặp mà gần thì khó gặp quá vậy? trẫm nghi ngờ cái nick ăn chơi của cauut nhà ngươi đó nha.

12. 10 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Midi2657 cho bài viết hữu ích này:

Manager
    Quaiy's Avatar
    Đang ở
    Quảng Nam
    Thanks
    12,870
    Được THANKS 20,327 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Midi2657 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Này này! Nhà ngươi đang ở TPHCM mà không để số dế lại để thỉnh thoảng Trẫm ban Ngự tửu cho, xa thì gặp mà gần thì khó gặp quá vậy? trẫm nghi ngờ cái nick ăn chơi của cauut nhà ngươi đó nha.
    Cậu út dạo sau này chuyển qua ăn . . . chay rồi!
    Hoà âm phối khí - Beat/Playback

14. 8 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Quaiy cho bài viết hữu ích này:

Manager
    Midi2657's Avatar
    Đang ở
    Thành phố Vũng Tàu
    Thanks
    17,448
    Được THANKS 24,703 lần
    Trích dẫn Gửi bởi dhoangphi [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Mấy bạn ơi giúp mình vời ! mình cần một số bài nhạc không lời đuôi midi cấp 1

Mình tìm thấy nhưng mình không đủ điều kiên load
    Ở đây là nơi ăn nhậu , xin lon Bia thì còn cho chứ xin Midi thì bạn qua topic Midi nhá!

16. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Midi2657 cho bài viết hữu ích này:

♪♪♠♣♦♥♪♪ AnhTuan's Avatar
    Đang ở
    Đồi Bất Tử, hành tinh Hòa Bình
    Thanks
    4,826
    Được THANKS 8,528 lần
    Bác kỳ cứ làm cho to chuyện em chỉ công du 1 chuyến chơi thôi, ko offline ọp ẹc gì đâu, chỉ tiếc là tới hiện tại bây giờ đang chờ boycool tỉnh lại để nhậu tiếp, cụ Hoài thì chưa lên, các tay súng khác thì đầu hàng cả rồi, 1 mình em bơ vơ giữa chốn phồn hoa ko có bạn sa đọa..

Dưới đây la 1 số ảnh máy kỹ thuật số đời cao nhất chụp lại cảnh thác loạn của mấy anh em. Toàn các bác xài điện thoại khủng nên chất luợng ảnh nó tuệt hảo thế đấy ạ.
    Tăng này là tăng 3, lúc 0h00 chuyển sang tăng 4 ngay cái bảng Bon Bon karaoke đối diện ảnh đầu tiên đó, tăng này em LÙN chết tại chỗ, MAi PHƯƠNG ngất ngây, các cao thủ cũng say ngà ngà

0919097207

18. 16 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới AnhTuan cho bài viết hữu ích này:

Manager
    Midi2657's Avatar
    Đang ở
    Thành phố Vũng Tàu
    Thanks
    17,448
    Được THANKS 24,703 lần
    Tui không cần đi cũng biết quán này tên Hiền.

20. 9 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Midi2657 cho bài viết hữu ích này:

Trang 1 của 6 12345 ... CuốiCuối