Forum Home Your IP: 54.80.58.121

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 123456 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 60

Chủ đề: Offline Võ Anh Tuấn với các AE tại Sài gòn

Manager
    Kyorgan's Avatar
    Đang ở
    Yên Bái
    Thanks
    13,019
    Được THANKS 16,526 lần

Offline Võ Anh Tuấn với các AE tại Sài gòn

Vào hồi 21h40' ngày hôm nay mình nhận được thông tin qua đường dây nóng từ Sài gòn là VAT đang offline "tăng" 4 với các ae ở trong đó (VAT có chút công việc riêng nhưng đó chỉ là cái cớ để cai ngục cho đi để gặp anh em thôi ).

Mình được gặp và trò chuyện trực tiếp với các anh em đang có mặt lúc đó, thực sự mình rất vui và súc động, không khí náo nức Offline hôm 10-3 lại hiện về. Tuy đây là niềm chia vui cá nhân của của các thành viên VAE với nhau nhưng mình không thể không post bài chia vui lên VAE.

Hiện tại còn rất đông, nhưng thành viên VAE em còn lại là : Võ Anh Tuấn, Boycool, Áo_ngắn_tay, "Ngồi xe lăn", Bibibi, Hoangphi30 (Offline "tăng" trước thì có thêm Pé Lùn, Mai Phương. Nghe ae nói thì "tiên tửu của VAT" quả là phi thường. "Tăng" trước nạp tiên tửu tại nhà hàng người quen của Boycool khi về bỏ cả đồ lẫn laptop, vậy mà nhà hàng đã bảo quản và đt cho VAT đến nhận đồ đầy đủ. Giờ lại tiếp tục Offline đến "tăng" 4 ). Dự kiến VAT sẽ offline với Dêcụ2657 và ông "Địa" (hiện đang ở Huế) vào ngày thứ 2 tới.

- Chúng ta cùng chia vui và chờ đợi ảnh của ae nhé ./.

Phone : 0977.818.313.
    TK: 8705-2050-19960 Agribank PGD Cảm ân.
    Yên bình, Yên bái. Nông trường Kỳ

2. 27 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Kyorgan cho bài viết hữu ích này:

Manager
    Quaiy's Avatar
    Đang ở
    Quảng Nam
    Thanks
    12,870
    Được THANKS 20,328 lần
    Trích dẫn Gửi bởi KissLove [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Úi Off ẹc vui thế mà không bác nào gọi em hết ; buồn 1 phút ; chắc sợ em phá mồi
    Để khỏi sợ buồn, em có thể liên lạc ngay các số này: 0919.097.207 - 0909.609.790 nhé!
    Hoà âm phối khí - Beat/Playback

4. 11 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Quaiy cho bài viết hữu ích này:

Nghiên Cứu Sinh
    hoangphi30's Avatar
    Đang ở
    Xuân Lộc City
    Thanks
    3,641
    Được THANKS 5,782 lần
    Thật là pái phục VAT, tửu lượng rất là dzữ, mềng đã zữ, ông ấy còn dzữ hơn mình
    ROLAND GW8 + KORG PA600
    Yahoo: echboy1985@yahoo.com

6. 9 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới hoangphi30 cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    Violet's Avatar
    Đang ở
    TP Hồ Chí Minh
    Thanks
    2,072
    Được THANKS 779 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Pé Lùn [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Thôi đi bạn hiền, có bạn mới xỉn đó, tại lúc đó bùn ngủ ko bùn đạp bạn văng vách thôi, với có Sis Pi yên tâm 100% có xỉn cũng ko sợ bị "dụng lợi" .. Nhắc lại là mềnh ko xỉn nhá (yêu cầu ss Phương lên tiếng đính chính cho em), bạn nói v mọi ng hiểu lầm chít
    Đính chính lại chuyện hôm đó là pé Lùn hok có xỉn, Mai Phương thì tỉnh như sáo mọi người chỉ bùn ngủ mà thôi, boy thì sỉn hok bjk gì hết đến nỗi cầm chân anh Tuấn mà tưởng là chân pé Lùn
    @boycool: bữa đó có em,pé Lùn và bạn của Lùn mà anh hok diệt nổi đòi chở bà ngoại em ra thì anh khỏi có đường về nhà

8. 12 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Violet cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    bakura123456's Avatar
    Đang ở
    HCM city
    Thanks
    24
    Được THANKS 229 lần
    Thế thì cái này off chưa ta, nếu cho em 1 chân tham gia với hì hì
    0903679429
    Facebook : Bakura tiên sinh
    Web : Vnphoto.net
    Job : Banking
    Entertaiment : Keyboard

10. 7 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới bakura123456 cho bài viết hữu ích này:

Cao Đẳng
    vanlydochanh's Avatar
    Đang ở
    Quảng Nam
    Thanks
    589
    Được THANKS 1,274 lần
    Ối giồi ôi!
    Đem qua off với bác VAT overnight. Sáng ra mặt tên nào cũng " bàng bạc như tơ sương của khung trời mùa thu đất bắc " ấy . hi... hi ...
    Hỏi tên rằng biển dâu xanh
    Hỏi quê rằng : mộng ban đầu đã xa
    Hỏi tên rằng: 1,2,3...
    Đo là diệu tưởng, đếm là nghi tâm

12. 9 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới vanlydochanh cho bài viết hữu ích này:

Manager
    Kyorgan's Avatar
    Đang ở
    Yên Bái
    Thanks
    13,019
    Được THANKS 16,526 lần
    Trích dẫn Gửi bởi bakura123456 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Thế thì cái này off chưa ta, nếu cho em 1 chân tham gia với hì hì
    0903679429
    Khi mình đăng topic này thì đã Offline đến tăng thứ 4 rồi, còn đến bây giờ sau 4 ngày thì không biết Offline đến tăng thứ mười mấy rồi , và cũng chưa rõ tung tích VAT đang "lẩn trốn" cai ngục ở đâu nữa ./.

Phone : 0977.818.313.
    TK: 8705-2050-19960 Agribank PGD Cảm ân.
    Yên bình, Yên bái. Nông trường Kỳ

14. 7 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Kyorgan cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    hcm
    Thanks
    14
    Được THANKS 51 lần
    Các member ộp vui quá...mình cũng là thành viên mới. Hy vọng 1 ngày gần đây sẽ giao lưu cùng anh em.

16. 7 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới anfan cho bài viết hữu ích này:

Manager
    Quaiy's Avatar
    Đang ở
    Quảng Nam
    Thanks
    12,870
    Được THANKS 20,328 lần
    Trích dẫn Gửi bởi vanlydochanh [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Ối giồi ôi!
    Đem qua off với bác VAT overnight. Sáng ra mặt tên nào cũng " bàng bạc như tơ sương của khung trời mùa thu đất bắc " ấy . hi... hi ...
    Bàng bạc đến nổi phải gọi về Quảng Nam cầu cứu . . . Nói với cùi bắp rằng: hãy đợi đấy!
    Hoà âm phối khí - Beat/Playback

18. 8 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Quaiy cho bài viết hữu ích này:

♪♪♠♣♦♥♪♪ AnhTuan's Avatar
    Đang ở
    Đồi Bất Tử, hành tinh Hòa Bình
    Thanks
    4,826
    Được THANKS 8,528 lần
    Báo cáo!!!

Hiện tại cùi đã hạ hết các cao thủ VAE tại sài gòn, đến giờ tạm thời ko còn ai để cùng cùi so găng .....đành ngồi hát bài :
    Không còn ai...tui nhậu 1 mình
    Không còn ai đi ấu vờ nai (overnight)

Nhưng nếu còn ai lên tiếng sẽ triệt hạ nốt trong tối nay.....
    Chiều mai cùi phải về lại xứ NẪU, vì giấy phép cai ngục ký đã hết thời hạn....đệ đơn xin gia hạn ko được duyệt, vì ở nhà cai ngục theo dõi thấy cùi thác loạn quá, ko chịu lổi phải gọi về

0919097207

20. 13 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới AnhTuan cho bài viết hữu ích này:

Cao Đẳng
    vanlydochanh's Avatar
    Đang ở
    Quảng Nam
    Thanks
    589
    Được THANKS 1,274 lần
    Hi VAT sẽ tới thủ dức vanlydochanh đang "tuốt sáng giáo gươm" rồi đấy. hi hi ....
    Hỏi tên rằng biển dâu xanh
    Hỏi quê rằng : mộng ban đầu đã xa
    Hỏi tên rằng: 1,2,3...
    Đo là diệu tưởng, đếm là nghi tâm

22. 6 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới vanlydochanh cho bài viết hữu ích này:

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 123456 CuốiCuối