Forum Home Your IP: 54.80.219.236

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 123456 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 60

Chủ đề: Offline Võ Anh Tuấn với các AE tại Sài gòn

Manager
    Kyorgan's Avatar
    Đang ở
    Yên Bái
    Thanks
    13,019
    Được THANKS 16,526 lần

Offline Võ Anh Tuấn với các AE tại Sài gòn

Vào hồi 21h40' ngày hôm nay mình nhận được thông tin qua đường dây nóng từ Sài gòn là VAT đang offline "tăng" 4 với các ae ở trong đó (VAT có chút công việc riêng nhưng đó chỉ là cái cớ để cai ngục cho đi để gặp anh em thôi ).

Mình được gặp và trò chuyện trực tiếp với các anh em đang có mặt lúc đó, thực sự mình rất vui và súc động, không khí náo nức Offline hôm 10-3 lại hiện về. Tuy đây là niềm chia vui cá nhân của của các thành viên VAE với nhau nhưng mình không thể không post bài chia vui lên VAE.

Hiện tại còn rất đông, nhưng thành viên VAE em còn lại là : Võ Anh Tuấn, Boycool, Áo_ngắn_tay, "Ngồi xe lăn", Bibibi, Hoangphi30 (Offline "tăng" trước thì có thêm Pé Lùn, Mai Phương. Nghe ae nói thì "tiên tửu của VAT" quả là phi thường. "Tăng" trước nạp tiên tửu tại nhà hàng người quen của Boycool khi về bỏ cả đồ lẫn laptop, vậy mà nhà hàng đã bảo quản và đt cho VAT đến nhận đồ đầy đủ. Giờ lại tiếp tục Offline đến "tăng" 4 ). Dự kiến VAT sẽ offline với Dêcụ2657 và ông "Địa" (hiện đang ở Huế) vào ngày thứ 2 tới.

- Chúng ta cùng chia vui và chờ đợi ảnh của ae nhé ./.

Phone : 0977.818.313.
    TK: 8705-2050-19960 Agribank PGD Cảm ân.
    Yên bình, Yên bái. Nông trường Kỳ

2. 27 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Kyorgan cho bài viết hữu ích này:

V.I.P Girl Pé Lùn's Avatar
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    6,132
    Được THANKS 3,720 lần
    tăng này em LÙN chết tại chỗ, MAi PHƯƠNG ngất ngây, các cao thủ cũng say ngà ngà
    Báo cáo ngày đó em Lùn ko say nhá , chỉ hơi choáng thôi cụ ơiiiiiiiiiiiiiiii (vẫn biết mình nói gì và làm gì) có cụ mới say á Khiếp quá..
    Ko bik chị Mai Phương về tới nhà có bị bà ngoại xách chổi dí chạy vòng vòng ko nữa , bố Mít của MP coi sao đi nhak, con gái ăn chơi lắm rồi á )))))))))
    Đơ cảm xúc - Bơ luôn hạnh phúc

4. 14 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Pé Lùn cho bài viết hữu ích này:

Ăn và chơi
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    3,703
    Được THANKS 1,302 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Midi2657 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Này này! Nhà ngươi đang ở TPHCM mà không để số dế lại để thỉnh thoảng Trẫm ban Ngự tửu cho, xa thì gặp mà gần thì khó gặp quá vậy? trẫm nghi ngờ cái nick ăn chơi của cauut nhà ngươi đó nha.
    Keke, số của con dế e đang nuôi để đá đây nè cụ 01694492245. Có Tửu hay Sắc nào thì cụ hú hí với nhá...
    Cậu út dạo sau này chuyển qua ăn . . . chay rồi!
    Ậy ậy, đời e còn trẻ, còn t...rinh mà sao ăn chạy đc cụ ơi
    Đường đi khó không khó vì ngăn sông cách núi mà khó vì lòng người ngại núi e sông

6. 9 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới cauut_anchoi cho bài viết hữu ích này:

Subscriber
    Boycool's Avatar
    Đang ở
    THIÊN ĐÌNH
    Thanks
    1,085
    Được THANKS 2,084 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Pé Lùn [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Báo cáo ngày đó em Lùn ko say nhá , chỉ hơi choáng thôi cụ ơiiiiiiiiiiiiiiii (vẫn biết mình nói gì và làm gì) có cụ mới say á Khiếp quá..
    Ko bik chị Mai Phương về tới nhà có bị bà ngoại xách chổi dí chạy vòng vòng ko nữa , bố Mít của MP coi sao đi nhak, con gái ăn chơi lắm rồi á )))))))))
    Há há không xỉn mà lúc tao cầm chân mầy giơ lên sờ xoạng ''dụng lợi'' mày có cảm giác gì đâu lúc đấy không biết trời đất là gì, may cho mày gặp tao là người tốt đấy, ko mày tiêu rồi

@maiphuong _ kêu về chở bà ngoại đi đập phá luôn ko về chở , chắc hum đó mp phải ngủ ngoài đường
    TRUNG TÂM BẢO HÀNH YAMAHA VIỆT NAM
    32 Bắc Hải , Phường 6, Quận Tân Bình , TP HCM
    Điện thoại: 01686622784- 08.39700641
    stk : agribank chi nhánh thành đô 6223205047373 nguyễn đình năm

8. 11 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Boycool cho bài viết hữu ích này:

Manager
    Kyorgan's Avatar
    Đang ở
    Yên Bái
    Thanks
    13,019
    Được THANKS 16,526 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Boycool [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Há há không xỉn mà lúc tao cầm chân mầy giơ lên sờ xoạng ''dụng lợi'' mày có cảm giác gì đâu lúc đấy không biết trời đất là gì, may cho mày gặp tao là người tốt đấy, ko mày tiêu rồi
    Ấy chết !! Chú booy nói thế là nguy hiểm đấy . Nói vậy lần sau khó mà rủ rê PL đi off à nha, chú có hín hót méo mồm PL cũng không đi nữa đâu ./.

Phone : 0977.818.313.
    TK: 8705-2050-19960 Agribank PGD Cảm ân.
    Yên bình, Yên bái. Nông trường Kỳ

10. 9 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Kyorgan cho bài viết hữu ích này:

V.I.P Girl Pé Lùn's Avatar
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    6,132
    Được THANKS 3,720 lần

@maiphuong _ kêu về chở bà ngoại đi đập phá luôn ko về chở , chắc hum đó mp phải ngủ ngoài đường
    Thôi đi bạn hiền, có bạn mới xỉn đó, tại lúc đó bùn ngủ ko bùn đạp bạn văng vách thôi, với có Sis Pi yên tâm 100% có xỉn cũng ko sợ bị "dụng lợi" .. Nhắc lại là mềnh ko xỉn nhá (yêu cầu ss Phương lên tiếng đính chính cho em), bạn nói v mọi ng hiểu lầm chít
    Đơ cảm xúc - Bơ luôn hạnh phúc

12. 8 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Pé Lùn cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Team
    VuongMinh2006's Avatar
    Đang ở
    Nam Định
    Thanks
    12,166
    Được THANKS 16,750 lần
    Thôi đi bạn hiền, có bạn mới xỉn đó, tại lúc đó bùn ngủ ko bùn đạp bạn văng vách thôi, với có Sis Pi yên tâm 100% có xỉn cũng ko sợ bị "dụng lợi" .. Nhắc lại là mềnh ko xỉn nhá (yêu cầu ss Phương lên tiếng đính chính cho em), bạn nói v mọi ng hiểu lầm chít
    Anh méc thèng Pồ em nhé,là em nhậu xỉn với thèng boy và không biết chuyện gì xảy ra

Đao Phủ

14. 7 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới VuongMinh2006 cho bài viết hữu ích này:

Subscriber
    Boycool's Avatar
    Đang ở
    THIÊN ĐÌNH
    Thanks
    1,085
    Được THANKS 2,084 lần
    Trích dẫn Gửi bởi VuongMinh2006 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Anh méc thèng Pồ em nhé,là em nhậu xỉn với thèng boy và không biết chuyện gì xảy ra
    Tui mới nhấm nháp món cổ cánh thôi , chưa đụng tới ''xôi thịt'' có gì đâu, ông đừng nói với bồ nó, kẻo hiểu lồm thì chết
    TRUNG TÂM BẢO HÀNH YAMAHA VIỆT NAM
    32 Bắc Hải , Phường 6, Quận Tân Bình , TP HCM
    Điện thoại: 01686622784- 08.39700641
    stk : agribank chi nhánh thành đô 6223205047373 nguyễn đình năm

16. 10 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Boycool cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp

Đang ở
    Bình Thuận
    Thanks
    547
    Được THANKS 1,115 lần

Lùn nói vậy thì tui đây cũng yên tâm công tác rùi. Chứ phát biểu say quá ko biết gì thì .....tui thất vọng.

PS/ Đề nghị cụ Boy đừng có xưng mày tao trong này nhé, ô nhiễm veng hóe lém

18. 9 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới nxlh2n cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    matngau's Avatar
    Đang ở
    Cổng Trời
    Thanks
    223
    Được THANKS 391 lần

Làm gì mà ngũ ngoài đường, đứng đường chừng 5,10 phút là có người dắt vô khách sạn rồi, sáng dậy có tiền ăn hủ tiếu Nam Vang nữa nè. Không tin, thử coi !

Tui mới nhấm nháp món cổ cánh thôi , chưa đụng tới ''xôi thịt'' có gì đâu, ông đừng nói với bồ nó, kẻo hiểu lồm thì chết
    Gà thì ngon nhất là cổ cánh, ông nhấm nháp thì là tuyệt rồi, xôi thịt được mẹ gì, cái nào như cái nấy. Hôi rình !

"Chân ta bước lòng ung dung tự hào, kìa "nòng súng" vẫn vươn lên trời cao"

20. 7 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới matngau cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    KissLove's Avatar
    Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    289
    Được THANKS 303 lần
    Úi Off ẹc vui thế mà không bác nào gọi em hết ; buồn 1 phút ; chắc sợ em phá mồi

22. 7 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới KissLove cho bài viết hữu ích này:

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 123456 CuốiCuối