Forum Home Your IP: 54.198.3.15

Trang 4 của 14 Đầu tiênĐầu tiên 12345678 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 140

Chủ đề: Thảo luận, demo Roland BK5

PTTH
    Trần_Cường's Avatar
    Đang ở
    Sài Gòn Quận 4
    Thanks
    51
    Được THANKS 177 lần

Thảo luận, demo Roland BK5

Thông tin trao đổi, hướng dẫn sử dụng, trợ giúp các thắc mắc trong quá trình sử dụng đàn Roland BK5
    Trần Cường
    Mail: cuongprovui@gmail.com
    Nhóm : https://www.facebook.com/groups/ripsamplevip/

Tel: 0907860662

2. 6 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Trần_Cường cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    tommy0936's Avatar
    Đang ở
    ha noi
    Thanks
    573
    Được THANKS 191 lần
    Demo này là của bác organhaibien bên vkb poss,raats hay.thank đã chia sẻ bên vae

4. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới tommy0936 cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    168
    Được THANKS 479 lần
    Các bạn thấy BK-5 cung không thua S910 chứ , tối hôm qua rỗi rãi làm 2 cái DEMO poss lên Vietkeyboard để anh em so sanh nên dùng hay không nên dùng , mình mới mua đc 11 ngày rồi cũng làm đc vài Sty để Bắt lợn , đẻ hôm nào rỗi rãi mình xẽ lập 1 pich chia sẻ STY rieng cho em BK-5 , và kem theo cả DEMO để anh em tiện nghe STY luôn . ai thích thì Dowload , các bạn thấy ý kiến đc không ?
    Nếu đc cho tràng pháo

6. 17 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới organhaibien cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    yhuynie's Avatar
    Đang ở
    lai châu
    Thanks
    177
    Được THANKS 128 lần
    Trích dẫn Gửi bởi organhaibien [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Các bạn thấy BK-5 cung không thua S910 chứ , tối hôm qua rỗi rãi làm 2 cái DEMO poss lên Vietkeyboard để anh em so sanh nên dùng hay không nên dùng , mình mới mua đc 11 ngày rồi cũng làm đc vài Sty để Bắt lợn , đẻ hôm nào rỗi rãi mình xẽ lập 1 pich chia sẻ STY rieng cho em BK-5 , và kem theo cả DEMO để anh em tiện nghe STY luôn . ai thích thì Dowload , các bạn thấy ý kiến đc không ?
    Nếu đc cho tràng pháo
    Làm một demo rock ,dance ...nghe đi bạn ,nếu nghe ok chắc là ăn khách lắm đây ,kiểu này s910 chuẩn bị rớt giá thôi .

8. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới yhuynie cho bài viết hữu ích này:

Amatuer Music-Art SonSon's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    7,178
    Được THANKS 9,407 lần
    Mình thì mình thấy âm thanh khá là hay, bắt tai, không có chê âm thanh , với giá tiền như vậy thì rất thích hợp với anh em chơi nhạc việt nam đi show nhỏ, tuy nhiên để so sánh với s910 thì cũng không khá hơn được đâu, chỉ có mấy voive Shakuchi ...là độc thôi chứ mấy âm thanh sax...nghe vẫn còn khô cứng lắm. Dẫu sao cũng vote cho anh em nào có ý định mua em này.

10. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới SonSon cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    168
    Được THANKS 479 lần
    Trích dẫn Gửi bởi SonSon [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Mình thì mình thấy âm thanh khá là hay, bắt tai, không có chê âm thanh , với giá tiền như vậy thì rất thích hợp với anh em chơi nhạc việt nam đi show nhỏ, tuy nhiên để so sánh với s910 thì cũng không khá hơn được đâu, chỉ có mấy voive Shakuchi ...là độc thôi chứ mấy âm thanh sax...nghe vẫn còn khô cứng lắm. Dẫu sao cũng vote cho anh em nào có ý định mua em này.
    Đây là mình chưa căn VOICE chút nào cả , nói chung S910 vẫn là dẳng cấp, mình bán con S910 đẻ mua con BK-5 mà tiếc mất ăn mất ngủ , tuỳ sở thích thôi , Tay nghề non thì phải dùng roland thì mới che đc cái điểm yếu của mình không có lợn mà nghe không nổi thì ai nghe đc đây

12. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới organhaibien cho bài viết hữu ích này:

Đại Học
    Anhchu89's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    1,359
    Được THANKS 1,960 lần
    Nghe sax của Roland có vẻ không thoát lắm, có khi nghe còn nhức đầu S910 thì Saxopone khỏi phải bàn, tiếng rất trung thực và dễ Phiêu
    "Mac Pro 5.1 - Apogee Ensemble - Cubase 8 Element and Logic Pro 10.2.4 - Adam A77x"
    Mọi sự cố gắng đều sẽ thành công ^^!!

14. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Anhchu89 cho bài viết hữu ích này:

Đại Học
    Anhchu89's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    1,359
    Được THANKS 1,960 lần
    Trích dẫn Gửi bởi zoso1011 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Roland BK-5 Demo en Espanol
    Bài demo này intro như bài Smooth của Carlos Santana ấy nhỉ
    "Mac Pro 5.1 - Apogee Ensemble - Cubase 8 Element and Logic Pro 10.2.4 - Adam A77x"
    Mọi sự cố gắng đều sẽ thành công ^^!!

16. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Anhchu89 cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp
    flymusic's Avatar
    Đang ở
    ĐH Sư Phạm Nghệ Thuật TW ( Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội)
    Thanks
    203
    Được THANKS 767 lần
    E này cũng có vẻ hay đấy nhỉ !

18. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới flymusic cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp
    thitayson's Avatar
    Đang ở
    binh dinh
    Thanks
    753
    Được THANKS 322 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Anhchu89 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Nghe sax của Roland có vẻ không thoát lắm, có khi nghe còn nhức đầu S910 thì Saxopone khỏi phải bàn, tiếng rất trung thực và dễ Phiêu
    Mình thì khoái nhất tiếng ochit của yamaha ,hay tuyệt ,giống như đập tấm tôn vậy ..bèn ,bèn.............

20. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới thitayson cho bài viết hữu ích này:

Amatuer Music-Art SonSon's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    7,178
    Được THANKS 9,407 lần
    Trích dẫn Gửi bởi thitayson [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Mình thì khoái nhất tiếng ochit của yamaha ,hay tuyệt ,giống như đập tấm tôn vậy ..bèn ,bèn.............
    Chỉ có thể là đập tôn đối với dòng PSR thôi, còn dòng khác thì ko có chuyện đó đâu.
    Dẫu sao thế mạnh của roland vẫn là nhưng âm điện tử Synth.

22. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới SonSon cho bài viết hữu ích này:

Trang 4 của 14 Đầu tiênĐầu tiên 12345678 ... CuốiCuối