Forum Home Your IP: 54.227.51.103

Trang 25 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 5152122232425
Kết quả 241 đến 242 của 242

Chủ đề: Nơi đăng bài mới cho các nick chưa có quyền mở chủ đề mới

Truly Very Noob

TheThuongNT's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng citi
    Thanks
    34,692
    Được THANKS 29,012 lần

Nơi đăng bài mới cho các nick chưa có quyền mở chủ đề mới

Theo quy định của diễn đàn, [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]; một số thành viên chưa nắm rõ các mục của diễn đàn để đăng bài cho đúng box, đúng topic; do vậy ban quản trị diễn đàn mở topic này dành cho các thành viên không biết đăng vào đâu, hoặc chưa có điều kiện trong quá trình mở chủ đề mới có thể đăng bài viết dưới dạng bài trả lời cho topic này ban quản trị diễn đàn sẽ xem xét nếu nội dung đăng lên đã có topic có nội dung tương tự sẽ di chuyển vào topic cũ hoặc nếu là nội dung mới chưa có trên diễn đàn sẽ tạo topic mới cho nội dung đó tại box phù hợp

Các bài đăng lạc đề, sai box, sai topic ngoài phạm vi topic này sẽ [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ].

Topic này có mục tiêu giúp đỡ các thành viên mới chưa có quyền mở chủ đề mới và chưa nắm rõ các mục của diễn đàn trong lúc ban đầu làm quen với diễn đàn, không lạm dụng để đăng tất cả các bài viết.

Ban quản trị diễn đàn trân trọng thông báo!
    Nguyện đi với anh suốt con đường dài, dù cho khó khăn vẫn chờ ta phía trước

2. 131 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TheThuongNT cho bài viết hữu ích này:

Tiểu học
    Đang ở
    USA
    Thanks
    0
    Được THANKS 0 lần

Thành viên mới cấn giup

Trích dẫn Gửi bởi TheThuongNT [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Theo quy định của diễn đàn, [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]; một số thành viên chưa nắm rõ các mục của diễn đàn để đăng bài cho đúng box, đúng topic; do vậy ban quản trị diễn đàn mở topic này dành cho các thành viên không biết đăng vào đâu, hoặc chưa có điều kiện trong quá trình mở chủ đề mới có thể đăng bài viết dưới dạng bài trả lời cho topic này ban quản trị diễn đàn sẽ xem xét nếu nội dung đăng lên đã có topic có nội dung tương tự sẽ di chuyển vào topic cũ hoặc nếu là nội dung mới chưa có trên diễn đàn sẽ tạo topic mới cho nội dung đó tại box phù hợp

Các bài đăng lạc đề, sai box, sai topic ngoài phạm vi topic này sẽ [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ].

Topic này có mục tiêu giúp đỡ các thành viên mới chưa có quyền mở chủ đề mới và chưa nắm rõ các mục của diễn đàn trong lúc ban đầu làm quen với diễn đàn, không lạm dụng để đăng tất cả các bài viết.

Ban quản trị diễn đàn trân trọng thông báo!
    Chào bạn
    Tôi là thành viên mới , bạn có thể hương dẫn giúp tôi làm sao để cài đạt 1 phòng thâu mini để ca hát sau giờ lao động được ko ?
    Tôi là phụ nữ nên ko rành gì về máy móc nhiều , mà tôi lại ở Mỹ thiệt là ko gọi ai giúp được mình cả . tôi mua rất lâu rồi mà ko kết nối đuoc ....
    Edirol ,,FA-66
    M- Audio x5
    AT2020
    PC
    Vậy giờ phải làm sao để thâu am . va mình cũng muốn chơi guitar như các bạn hát live trên youtube . mong ban dành ít thơi gian hương dẫn , hay ban help minh qua teamviewer được thì quá tốt , rất mong tin ban , facebook cua mình là embuon808
    , bạn giúp mình nhé cảm ơn bạn trước
    Last edited by embuon808; 29/11/17 at 08:51 AM.

Tiểu học
    Đang ở
    Nghệ An Việt nam
    Thanks
    0
    Được THANKS 0 lần
    Tôi là thành viên mới, đang học clarinet nên rất muốn được các bạn đã chơi clarinet có kinh nghiệm chia sẻ ạ

Trang 25 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 5152122232425