Forum Home Your IP: 54.158.52.166

Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: You Are the Apple of My Eye 2011 m720p[Sub Việt]

Cowboy's Avatar
    Đang ở
    ViAnhEm.com
    Thanks
    1,196
    Được THANKS 3,438 lần

You Are the Apple of My Eye 2011 m720p[Sub Việt]

[Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Vietsub
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Cowboy™ Home
    Ai mang con sáo sang sông
    Để cho con sáo mất công...bay dzìa !

2. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Cowboy cho bài viết hữu ích này:

Cowboy's Avatar
    Đang ở
    ViAnhEm.com
    Thanks
    1,196
    Được THANKS 3,438 lần
    Tuổi trẻ giống như một cơn mưa, cho dù bị cảm, vẫn muốn quay lại để được ướt
    mưa thêm một lần nữa.

Một đám bạn của Kha Cảnh Đằng, vì cùng thích Thẩm Giai Di, không hẹn mà cùng
    tiếp tục cuộc chiến vì tình yêu từ trường Cấp 2 Tinh Thành lên đến Cấp 3.

Một ngày nọ, Kha Cảnh Đằng vì quậy phá quá mức nên bị thầy giáo phạt, phải ngồi
    trước mặt học sinh ưu tú Thẩm Giai Di để Thẩm Giai Di giám sát. Từ chỗ chống đối
    lẫn nhau, Kha Cảnh Đằng dần dần yêu thích Thẩm Giai Di, người luôn ép cậu chăm chỉ
    học hành. Thẩm Giai Di cũng bị những suy nghĩ khác biệt của Kha Cảnh Đằng tác động.
    Kha Cảnh Đằng bắt đầu theo đuổi, nhưng Thẩm Giai Di lại do dự không quyết.

Tốt nghiệp Cấp 3, Thẩm Giai Di vốn muốn nhận lời Kha Cảnh Đằng, nhưng lại vì
    Kha Cảnh Đằng tham gia một trận đấu võ tự do mà cãi nhau với cậu, để lại sự nuối tiếc
    vì chưa thể trở thành người yêu của nhau.
    Nhìn thấy cô gái mình cùng theo đuổi năm nào bước vào lễ đường, trở thành
    cô dâu của người khác, mỗi cậu con trai đều có được sự trưởng thành, tiếp tục
    theo đuổi hạnh phúc riêng của mình.
    Cowboy™ Home
    Ai mang con sáo sang sông
    Để cho con sáo mất công...bay dzìa !

4. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Cowboy cho bài viết hữu ích này:

Truly Very Noob

TheThuongNT's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng citi
    Thanks
    34,687
    Được THANKS 29,029 lần
    Đang kéo về đây, bản brip bị chém hết rồi, link fshare bản 3.6GB phải 2h mới xong (acc vip); thanks bạn đã giới thiệu nhé, phim này nghe nói hay lắm
    Nguyện đi với anh suốt con đường dài, dù cho khó khăn vẫn chờ ta phía trước

6. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TheThuongNT cho bài viết hữu ích này:

Cowboy's Avatar
    Đang ở
    ViAnhEm.com
    Thanks
    1,196
    Được THANKS 3,438 lần
    Bản up bên trên là bản full, nếu anh em có xem phim chung với bạn gái thì có một số đoạn được cắt bỏ bớt đi, nếu thích thì em share link bản cut 10 phút
    VAE TeamCó thì share đê, không câu bài

Cao Đẳng
    koolpianist's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    546
    Được THANKS 702 lần
    Phim này bậy kinh luôn dành cho tuổi teen mà toàn thấy mấy bác nhà ta

PTTH

Đang ở
    HỒ CHÍ MINH
    Thanks
    113
    Được THANKS 141 lần
    Trên YOUTUBE cũng có mà 720p
    có subviet luôn!
    https://www.youtube.com/watch?v=mMNRt9TQDLY

10. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ngoctuanntd cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    23
    Được THANKS 41 lần
    Tình cảm tuổi thanh xuân...tất cả như được tái hiện qua những thước phim quay chậm, qua lời kể của Kha Cảnh Đằng.

Một Thẩm Giai Di giỏi giang, sâu sắc và chín chắn...
    Một Kha Cảnh Đằng tưởng rằng rất tự tin nhưng lại rất nhút nhát trước người con gái mình thích..."là một con sói đơn độc trong gió."

Giai Di, có lẽ, bắt đầu có tình cảm với Kha Đằng từ lần Kha Đằng cho Giai Di mượn sách Tiếng Anh và thay cô chịu phạt. Tình yêu quả thật có nhiều động lực đến vậy sao?

Thích nhìn khuôn mặt Kha Đằng khi ngồi sau Giai Di học bài, khi biết kết quả thi, trong một tối mưa, phi xe trong mưa đi cắt tóc như lời đã hứa. "Thẩm Giai Di, tớ thích cậu..."

Và cũng trong cơn mưa tầm tã, giận hờn như vỡ òa xen lẫn những giọt nước mắt...Bắt đầu những xa cách...

Phải nói, có rất nhiều lần, Kha Đằng đã tỏ tình với Giai Di đấy chứ? Không ngần ngại nói ra tình cảm, luôn kiên trì theo đuổi...Chỉ còn thiếu câu nói:" Cậu sẽ ở bên mình chứ?"

"Không giống như bài thi, tất cả các vấn đề phức tạp khó khăn đều có được một lời giải đáp. Trong cuộc sống thực sự, có những chuyện vĩnh viễn cũng không có đáp án." Tình cảm cũng vậy, cũng chẳng có lý do để thích, chỉ đơn giản là thích mà thôi. Cũng chẳng có những lý do cho sự rụt rè ngượng ngùng của tuổi trẻ, để mà không nói ra, để rồi tuột mất.

[Đã bao giờ nắm chặt hay chưa, mà đã tuột mất?]

Cũng chẳng có điều gì để lý giải, dù rằng k thích tích cách trẻ con, nhưng niềm vui lại thể hiện rõ trên gương mặt xinh đẹp ấy với mỗi trò đùa của người ta. Chỉ cho đến khi, rất trẻ con này, làm cho bản thân mình bị thương, và "đại ngốc" đến mức không nhận ra được những tình cảm của cô bạn đáng yêu đấy...Vừa thương mà vừa giận.

Thích cả nụ cười của Kha Đằng khi nhìn thấy Giai Di bước vào lễ đường...

"Tân hôn vui vẻ, tuổi thanh xuân của tôi"

Người ngồi trước, người ngồi sau...
    Áo sơ mi của bạn nam bắt đầu xuất hiện vết mực xanh...
    Quay đầu lại...
    Nụ cười của cô gái khiến cho bạn nam nhớ nhung rất nhiều năm...
    Dây dưa cả một đời...

12. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Love8 cho bài viết hữu ích này:

Truly Very Noob

TheThuongNT's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng citi
    Thanks
    34,687
    Được THANKS 29,029 lần
    Phim xúc động quá, làm ngơ ngẩn hết cả ngày, vừa làm xong cuốn ebook prc do một dịch giả Việt Nam dịch, mà vì có đề nghị không public lên diễn đàn nên đành để lại trong điện thoại vậy, bao giờ cho đến ngày xưa...
    Nguyện đi với anh suốt con đường dài, dù cho khó khăn vẫn chờ ta phía trước

14. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới TheThuongNT cho bài viết hữu ích này:

Đại Học
    thanhnam_gv's Avatar
    Đang ở
    Nam Đinh
    Thanks
    2,603
    Được THANKS 1,642 lần
    Trích dẫn Gửi bởi TheThuongNT [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    ... vừa làm xong cuốn ebook prc do một dịch giả Việt Nam dịch, ... để trong điện thoại ...
    Ebook gì thế? có hay thì ... Admin ơi, vui lòng cho mình xin file ebook đó nhé, (để ''bỏ'' vào BlackBerry đọc)
    Gửi vào mail giúp mình. Cám ơn Admin nhiều nhiều!
    Chúc [you] có những giây phút thật ý nghĩa cùng Vianhem.com!