Forum Home Your IP: 54.92.164.184

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 24

Chủ đề: Beat Thật đáng chê (theo điệu bắc kim thang)

Cao Đẳng

Đang ở
    Nơi nào zui là đến
    Thanks
    205
    Được THANKS 2,239 lần

Beat Thật đáng chê (theo điệu bắc kim thang)

Chào các anh, chị, em có cô bạn là giáo viên dạy mần chòi, cô ấy đang cần beat ( thật đáng chê ) tập hát cho các bé và nhờ em giúp như em tìm cả sáng nay đỏ cả mắt mà chưa tìm thấy, em xin nhờ sự giúp đỡ của các anh, chị về bài beat này, em xin cảm ơn các anh, chị trước.

2. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới anhemmotnha cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Supporter
    ThanhHai_hb70's Avatar
    Đang ở
    HÒA BÌNH
    Thanks
    5,848
    Được THANKS 10,773 lần
    Trích dẫn Gửi bởi anhemmotnha [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Chào các anh, chị, em có cô bạn là giáo viên dạy mần chòi, cô ấy đang cần beat ( thật đáng chê ) tập hát cho các bé và nhờ em giúp như em tìm cả sáng nay đỏ cả mắt mà chưa tìm thấy, em xin nhờ sự giúp đỡ của các anh, chị về bài beat này, em xin cảm ơn các anh, chị trước.
    Gửi Bạn : Beat "Thật Đáng Chê"
    [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Pass Trong TNR

4. 9 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ThanhHai_hb70 cho bài viết hữu ích này:

Cowboy's Avatar
    Đang ở
    ViAnhEm.com
    Thanks
    1,196
    Được THANKS 3,438 lần

Beat Thật đáng chê (theo điệu bắc kim thang)

Mình cũng làm qua một bài gửi tặng anhemmotnha; gửi link bằng tin nhắn trong diễn đàn; trình độ còn non kém nếu không dùng được thì thông cảm nhé
    Cowboy™ Home
    Ai mang con sáo sang sông
    Để cho con sáo mất công...bay dzìa !

6. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Cowboy cho bài viết hữu ích này:

Cao Đẳng

Đang ở
    Nơi nào zui là đến
    Thanks
    205
    Được THANKS 2,239 lần
    Thật sự em không biết nói gì hơn em xin chân thành cảm ơn anh ThanhHai_hb70 & cowboy đã nhiệt tình giúp đỡ em, chúc 2 hai anh sức khỏe, gặp nhiều may mắn trong cuộc sống, luôn gắn bó với diễn đàn và có nhiều tác phẩm mới.

8. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới anhemmotnha cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Supporter
    ThanhHai_hb70's Avatar
    Đang ở
    HÒA BÌNH
    Thanks
    5,848
    Được THANKS 10,773 lần
    Trích dẫn Gửi bởi anhemmotnha [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Thật sự em không biết nói gì hơn em xin chân thành cảm ơn anh ThanhHai_hb70 & cowboy đã nhiệt tình giúp đỡ em, chúc 2 hai anh sức khỏe, gặp nhiều may mắn trong cuộc sống, luôn gắn bó với diễn đàn và có nhiều tác phẩm mới.
    Đâu Có Gì... 12 năm Trước A Cũng Là...:
    Thân!

10. 7 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ThanhHai_hb70 cho bài viết hữu ích này:

Nghiên Cứu Sinh
    HoaiPhuong_kb63's Avatar
    Đang ở
    Cần Thơ
    Thanks
    9,685
    Được THANKS 12,449 lần
    Trích dẫn Gửi bởi ThanhHai_hb70 [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Thân!
    Xin lỗi đã trích dẫn........ nhưng phải thế mới so sánh dc. 12 năm trước nhìn coi dc ghê, 12 năm sau nhìn...(ko nói đâu). Rất cám ơn tinh thần chia sẻ của các a,e trong Bqt của Vae. Chúc các bạn thật nhiều sức khoẻ để......giúp đỡ a,e.
    0944.999160 - 01999.557.559 - 01999.88.90.90

12. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới HoaiPhuong_kb63 cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    tuan
    Thanks
    48
    Được THANKS 17 lần
    Link trên die hết rồi.Ai có bài này thì úp cho em với.E đang tìm cho đứa em em nó dạy mầm non.Em cảm ơn nhiều.

14. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới tuansuzu cho bài viết hữu ích này:

Đại Học
    thanhnam_gv's Avatar
    Đang ở
    Nam Đinh
    Thanks
    2,603
    Được THANKS 1,642 lần
    Thân!
    Ô! Thế ra trước đây anh Hải cũng làm Phụ trách Đội à? Thật thú vị! Em cũng gắn bó với cái chức sắc "tổng ... các việc ...phụ mà hay bị ... trách'' khá lâu rồi. Nay vẫn chưa bị bãi nhiệm. Em đã sắp chán rồi.
    Anh có cách nào khuyên em để không chán được không?
    Chúc [you] có những giây phút thật ý nghĩa cùng Vianhem.com!

16. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới thanhnam_gv cho bài viết hữu ích này:

ViAnhEm.com Supporter
    ThanhHai_hb70's Avatar
    Đang ở
    HÒA BÌNH
    Thanks
    5,848
    Được THANKS 10,773 lần
    Trích dẫn Gửi bởi thanhnam_gv [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Ô! Thế ra trước đây anh Hải cũng làm Phụ trách Đội à? Thật thú vị! Em cũng gắn bó với cái chức sắc "tổng ... các việc ...phụ mà hay bị ... trách'' khá lâu rồi. Nay vẫn chưa bị bãi nhiệm. Em đã sắp chán rồi.
    Anh có cách nào khuyên em để không chán được không?
    Làm Cái Đó Ko Chán Được Đâu, Mà Cũng Ko Bao giờ Chán Lúc Nào Cũng Nhí Nha Nhí nhảnh Cũng Hay...
    Chúc Chú Luôn Nhí Nhảnh Nhé

Đại Học
    thanhnam_gv's Avatar
    Đang ở
    Nam Đinh
    Thanks
    2,603
    Được THANKS 1,642 lần
    Làm Cái Đó Ko Chán Được Đâu, Mà Cũng Ko Bao giờ Chán Lúc Nào Cũng Nhí Nha Nhí nhảnh Cũng Hay...
    Chúc Chú Luôn Nhí Nhảnh Nhé
    Cám ơn bác đã động vỉên. Em nhòm thấy cái ảnh này của bác. Đẹp!

(vậy mà đời làm TPT Đội ''bọn nó'' chưa phát cho em cái áo nào kiểu như của bác.
    Chúc [you] có những giây phút thật ý nghĩa cùng Vianhem.com!

19. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới thanhnam_gv cho bài viết hữu ích này:

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối