Forum Home Your IP: 54.80.247.119

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Chủ đề: Bài Hát Tin Lành

THCS
    Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Thanks
    4
    Được THANKS 82 lần

Bài Hát Tin Lành

Mời mọi người cùng nghe thử bài hát của Don Moen, một trong những nhạc sỹ Tin lành rất nổi tiếng nhé. Don Moen đã từng đến Việt Nam vào giáng sinh năm ngoài, 2010 và biểu diễn 2 đêm tại Sân vận động Thành Long.

Bài hát Thank you Lord do ông sáng tác, phối khí và biểu diễn, mình rất thích.

2. 17 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ninhnguyenvn cho bài viết hữu ích này:

PTTH

Đang ở
    HỒ CHÍ MINH
    Thanks
    113
    Được THANKS 141 lần
    Mình cũng hay nghe nhạc của Don Moen và Michael W Smith , hay chương trình Hillsong . Rất tuyệt!

4. 6 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ngoctuanntd cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Thanks
    4
    Được THANKS 82 lần
    Hihii, mình cũng vậy, nghe thật hay đúng không?!

6. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ninhnguyenvn cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp
    jerry_classic's Avatar
    Đang ở
    Thanh Hóa
    Thanks
    1,010
    Được THANKS 1,377 lần
    Giai điệu, ca từ thẩm thấu theo đức tin của những nghệ sỹ, ca sỹ, sự đồng cảm của người nghe... lẽ đó có giá trị riêng khác hẳn với âm nhạc thị trường.

Mặc dù không theo đạo tin lành nhưng mình rất thích nhiều bài hát thánh ca của đạo này.

8. 5 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới jerry_classic cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    đan
    Thanks
    135
    Được THANKS 16 lần
    Uhm cảm ơn bạn đã gửi r bài nhé mình cũng là tin lành nè ...mình đang đệm đàn cho nhà thờ đó ...rất vui khi làm wen với các bạn

PTTH

Đang ở
    HỒ CHÍ MINH
    Thanks
    113
    Được THANKS 141 lần
    Vậy anh em cho địa chỉ và Nhà Thờ anh em đang phục vụ nhé . Mình cùng chia sẽ kinh nghiệm. Mình gốc Nhà Thờ Chiên Đàn"quảng nam", giờ đang học ở TP HCM đang sinh hoạt tại Nhà thờ Hiệp Phú.

11. 2 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ngoctuanntd cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp

Đang ở
    Nha Trang
    Thanks
    365
    Được THANKS 527 lần
    Hum bữa moen qua VN mình nèk. trong dịp kỉ niệm 100 tin lành truyền đến VN 11/6/2011>
    FB: Perr Socola

13. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới pé_mận cho bài viết hữu ích này:

Tiểu học
    Đang ở
    can tho
    Thanks
    0
    Mình ở Hộii Thánh Cần Thơ !! Rất hân hạnh được làm quen!!

15. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới hieuan cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    dongnai
    Thanks
    244
    Được THANKS 17 lần
    Hi các bạn cùng chung niềm tin. mình cũng là keyboard cua nhà thờ Tin Lành Dầu Giây đồng nai. mong dc làm quen and trao dổi kinh nghiệm

17. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới hong_danh cho bài viết hữu ích này:

PTTH
    nguyentruonghi2010's Avatar
    Đang ở
    Saigon
    Thanks
    450
    Được THANKS 347 lần
    Trích dẫn Gửi bởi pé_mận [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Hum bữa moen qua VN mình nèk. trong dịp kỉ niệm 100 tin lành truyền đến VN 11/6/2011>
    Hôm lễ kỷ niệm 100 năm Tin Lành đến Việt Nam Bé có vào được bên trong kháng phòng không ? Bé dự ở Hà Nội, Đà Nẵng hay Thành phố Hồ Chí Minh ?

19. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới nguyentruonghi2010 cho bài viết hữu ích này:

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối