Forum Home Your IP: 54.162.227.37

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15

Chủ đề: Bài Hát Tin Lành

THCS
    Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Thanks
    4
    Được THANKS 82 lần

Bài Hát Tin Lành

Mời mọi người cùng nghe thử bài hát của Don Moen, một trong những nhạc sỹ Tin lành rất nổi tiếng nhé. Don Moen đã từng đến Việt Nam vào giáng sinh năm ngoài, 2010 và biểu diễn 2 đêm tại Sân vận động Thành Long.

Bài hát Thank you Lord do ông sáng tác, phối khí và biểu diễn, mình rất thích.

2. 17 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới ninhnguyenvn cho bài viết hữu ích này:

Trung cấp

Đang ở
    Nha Trang
    Thanks
    365
    Được THANKS 527 lần
    Em k dự ở đau hết...lúc đó chuẩn bị thi tôt nghiệp-đh nên ở nhà hem đi đươc zj hết.. hu hu... h mua dvd về koi
    FB: Perr Socola

4. Thành viên sau đã Bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới pé_mận cho bài viết hữu ích này:

V.I.P Girl Pé Lùn's Avatar
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    6,132
    Được THANKS 3,720 lần
    Trích dẫn Gửi bởi pé_mận [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Em k dự ở đau hết...lúc đó chuẩn bị thi tôt nghiệp-đh nên ở nhà hem đi đươc zj hết.. hu hu... h mua dvd về koi
    Tội nghiệp chưa.. Mà gái khóc xấu wa' gái ơy..

Vote cho nhạc bên Tin Lành ngàn phiếu nè, bài nào kung~ hay hết ák, mí bữa nguyên lớp xướng lên bài "Chúa đi cùng với con" trong tiết GDQP làm ông thầy tròn mắt nhìn ngơ ngơ lun.. .. Like like like...
    Đơ cảm xúc - Bơ luôn hạnh phúc

6. 4 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Pé Lùn cho bài viết hữu ích này:

Cao Đẳng
    donkihote's Avatar
    Đang ở
    vĩnh long
    Thanks
    1,191
    Được THANKS 814 lần
    Mình rất vui khi có nhiều anh em chung giáo hội Tin Lành , trước đây mình cũng là keyboard của Hội Thánh Tin Lành Trà Ôn ( Vĩnh Long ) , nhưng mình rất buồn là ngay cả vị mục sư mình kính trong vậy mà ổng đang phạm tội tà dâm với vợ của ong thủ quỹ ,mà ọng này lại chịu lép vì tiền , mình thấy bất mãn quá nên bỏ nhà thờ luôn , nghĩ là khi nào ổng bị đi nơi khác mình sẽ đi nhóm lại , mà đến giờ ổng vẫn còn đó
    SAMPLE 970-770-950 Link giao lưu
    TK AGRIBANK : 7305205015578
    dangkhoa130@gmail.com 0
    984794396

ViAnhEm.com Team
    Bachkhoa09's Avatar
    Đang ở
    Suối Nghệ - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu
    Thanks
    10,379
    Được THANKS 10,950 lần
    Trích dẫn Gửi bởi donkihote [Chỉ thành viên đăng ký mới nhìn thấy link. ]
    Mình rất vui khi có nhiều anh em chung giáo hội Tin Lành , trước đây mình cũng là keyboard của Hội Thánh Tin Lành Trà Ôn ( Vĩnh Long ) , nhưng mình rất buồn là ngay cả vị mục sư mình kính trong vậy mà ổng đang phạm tội tà dâm với vợ của ong thủ quỹ ,mà ọng này lại chịu lép vì tiền , mình thấy bất mãn quá nên bỏ nhà thờ luôn , nghĩ là khi nào ổng bị đi nơi khác mình sẽ đi nhóm lại , mà đến giờ ổng vẫn còn đó
    Bạn nên đi sâu vào vấn đề âm nhạc không nên đưa chuyện riêng tư vào đây. Người đời có câu : " Đạo là tốt nhưng chưa hẳn người có đạo đã tốt "

9. 3 thành viên sau đây đã bấm nút Thanks (gửi lời cảm ơn) tới Bachkhoa09 cho bài viết hữu ích này:

THCS
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    0
    Được THANKS 12 lần
    Mình ở quân 4, hôm bưa anh hong_danh có đến mua đàn chổ mình.thank

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12