PDA

View Full Version : [Thiếu nhi] Beat Hát trong ngôi trường thân thiện

vudinh
02/9/11, 08:38 AM
Tôi là GV k dạy Nhac được giao làm chuong trình khai giảng, học trò hát bài Hát Trong Ngôi Trường Thân Thiện mà k có Beat nhạc. Có bạn nào có cho tôi xin. Tôi cảm ơn.

ThuyLeQuang
02/9/11, 09:05 AM
Tôi là GV k dạy Nhac được giao làm chuong trình khai giảng, học trò hát bài Hát Trong Ngôi Trường Thân Thiện mà k có Beat nhạc. Có bạn nào có cho tôi xin. Tôi cảm ơn.
Beat bài này tôi có nhưng với số bài gửi của bạn là 01 thì gửi lên bạn chưa nhận được đâu. Bạn nên đóng góp cho diễn đàn thêm nữa trước khi alo hỏi xin anh em nhé. Chúc bạn thành công!

tuanpham
02/9/11, 09:51 AM
Chào Anh Thuylequang!

ANh có thể cho em xin cái beat bài Hát Trong Ngôi Trường Thân Thiện được ko anh? em cũng đang cần làm văn nghệ khai giảng rất mong anh giúp cho c1m ơn anh nhiều chúc sức khỏe anh .

ThuyLeQuang
02/9/11, 01:01 PM
Đây là bản có lời:
[Only registered and activated users can see links]

Và đây là Beat cho anh em nào cần dùng( Beat chuẩn):

TrongDongStudio
02/9/11, 01:39 PM
Đây là bản có lời:

Và đây là Beat cho anh em nào cần dùng( Beat chuẩn):

Bài này Thuylequang up lên rồi! Nhưng lần trước tên bài hát là Ngôi trường thân thiện.

ThuyLeQuang
02/9/11, 02:47 PM
Ngôi trường thân thiện và Hát trong ngôi trường thân thiện khác nhau bạn nhé. Thân mến!

ThuyLeQuang
02/9/11, 03:07 PM
Chào Anh Thuylequang!

ANh có thể cho em xin cái beat bài Hát Trong Ngôi Trường Thân Thiện được ko anh? em cũng đang cần làm văn nghệ khai giảng rất mong anh giúp cho c1m ơn anh nhiều chúc sức khỏe anh .
Đã up theo yêu cầu của bạn trong mục chia sẻ beat. Bạn qua đó down về cho các cháu hát thôi, sắp khai giảng rồi. Chúc bạn thành công!!!

tuanpham
02/9/11, 10:42 PM
Cám ơn anh đã chia sẻ chúc anh luôn mạnh khỏe và có nhiều giúp đỡ hơn cho các bạn "Gà" như em hihi.

ThanhHai_hb70
03/9/11, 07:39 AM
Nếu Cám ơn bạn hãy nhấn nút thanks là ok rùi

ThuyLeQuang
31/10/11, 01:40 PM
A cho em cái link beat bài Ngôi Trường Thân Thiện đó luôn đi, e tìm bên phần yêu cầu beat ma không thấy . Tks ! ( Hình như của Nguyễn Quốc Tây)
Bạn hãy viết thêm 2 bài viết nữa sẽ nhìn thấy link mình đã gửi thôi mà. Hoặc bạn đang có Beat nào hay thì chia sẻ lên diễn đàn đi sẽ được tính thêm bài cho bạn đấy. Cố gắng lên bạn nhé

ThanhHai_hb70
31/10/11, 02:35 PM
A cho em cái link beat bài Ngôi Trường Thân Thiện đó luôn đi, e tìm bên phần yêu cầu beat ma không thấy . Tks ! ( Hình như của Nguyễn Quốc Tây)
Bạn Là thành viên mới, để thấy được link mong bạn hãy đọc kỹ hơn hướng dẫn của diễn đàn...

sweetlove
12/11/11, 12:05 PM
Beat bài này tôi có nhưng với số bài gửi của bạn là 01 thì gửi lên bạn chưa nhận được đâu. Bạn nên đóng góp cho diễn đàn thêm nữa trước khi alo hỏi xin anh em nhé. Chúc bạn thành công!
Thế mà là Vì anh em à? Vậy bạn giữ mà dùng nhé. Chia sẻ giúp lẫn nhau mà còn so bì sao bạn?

TrongDongStudio
12/11/11, 12:09 PM
Thế mà là Vì anh em à? Vậy bạn giữ mà dùng nhé. Chia sẻ giúp lẫn nhau mà còn so bì sao bạn?
Bạn nên đọc kỹ quy định của diễn đàn để tránh những phát ngôn linh tinh nhé...

Lethien
12/11/11, 12:25 PM
Bạn nên đọc thêm chổ này [Only registered and activated users can see links] nè, rồi cũng nên xem lại tw cách của chính mình trước đã. Nom bạn giống tay Quocbao đó quá!
"Tiên trách kỷ hậu trách nhân"

ThanhHai_hb70
17/12/11, 10:43 AM
Toi chuan bi lam chuong trinh van nghe so ket ki I, ban nao co beat bai hat Ngoi truong than thien lam on cho toi xin. Toi xin cam on
Bài thì có rồi, mong bạn Bạn hãy viết thêm 4 bài viết nữa sẽ nhìn thấy link đã có thôi mà. Hoặc bạn đang có Beat nào hay thì chia sẻ lên diễn đàn đi sẽ được tính thêm bài cho bạn đấy. Cố gắng lên bạn nhé (Mượn ý ThuyLeQuang ([Only registered and activated users can see links]))
Chúc bạn vui nhiều khi tham gia VAE.. Thân

Longnhac8688
17/12/11, 12:47 PM
Bạn ơi! Sao lại nóng tính thế? Xem lại mình đã góp sức gì với anh em. Đây là ngôi nhà chung cho nên chúng ta hãy góp sức cùng dựng xây nhé!

hongphi77
24/8/13, 11:14 PM
Rất cảm ơn bạn ThuyLeQuang mình rất cần bài này cho chương trình khai giảng cho năm học mới.