PDA

View Full Version : [Thiếu nhi] Beat Trẻ em hôm nay thế giới ngày mai

chaomaodo09
23/8/11, 01:38 PM
Các vị "tiền bối"ơi! Em đang chuẩn bị một chương trình văn nghệ " hoành tá tràng"cho khai giảng năm học mới, trong đó có xây dưng một bài đồng ca cho HS " Trẻ em hôm nay, thế giới ngày mai"của nhạc sĩ trần Tiến. Bác nào có beat hay bài hát này chia sẻ cho em với. Đệ xin trân thành cảm ơn!

ThuyLeQuang
23/8/11, 03:00 PM
Các vị "tiền bối"ơi! Em đang chuẩn bị một chương trình văn nghệ " hoành tá tràng"cho khai giảng năm học mới, trong đó có xây dưng một bài đồng ca cho HS " Trẻ em hôm nay, thế giới ngày mai"của nhạc sĩ trần Tiến. Bác nào có beat hay bài hát này chia sẻ cho em với. Đệ xin trân thành cảm ơn!
Của bạn đây. Chúc mừng năm học mới!!!!!
[Only registered and activated users can see links]

chaomaodo09
23/8/11, 03:35 PM
Các Huynh, đệ ơi! Tôi đang chuẩn bị một chương trinh văn nghệ " hoành tá tràng"cho khai giang năm học mới trong đó có bài hát: Trẻ em hôm nay, thế giới ngày mai". Mình đang rất cần beat bài hát này. Các Huynh, đệ nào có beat Trẻ em Hôm nay, thế giới ngày mai(Có phần volcal ở đầu bài hát thì càng tốt) chia sẻ cho mình với nha. Xin chân thành cảm ơn rất nhiều!(Beat bài này trong nhaccuatui.com minh đã nghe nhưng không có phần volcal)

Em cảm ơn anh Thuylequang nhiều! Nhưng sư huynh ơi! Em có beat này rồi, em muốn có phần Volcal ở đầu bài hát như phần trình diễn của ca sĩ Phan Muôn và tốp ca trong nhaccuatui.com. Sư huynh thông cảm giúp em với nha!

ThanhHai_hb70
23/8/11, 04:46 PM
Mình có bài này không biết bạn có dùng được không:
Tre Em Hôm Nay, Thế Giới Ngày Mai: [Only registered and activated users can see links]

chaomaodo09
24/8/11, 08:44 PM
Cảm ơn thanhhai_hb70! Beat của cậu cũng hay đấy nhưng phần giai điệu đi rõ quá, hơi lộ. Dù sao cũng rất cảm ơn cậu!

Sonkeyboard
25/8/11, 08:58 AM
Cảm ơn thanhhai_hb70! Beat của cậu cũng hay đấy nhưng phần giai điệu đi rõ quá, hơi lộ. Dù sao cũng rất cảm ơn cậu!

Bạn đi xin mà yêu cầu khó quá, vậy bạn vào đặt hàng làm beat này đi, đảm bảo có ngay thôi, hàng đảm bảo chất lượng ;;);;);;)

HungMusic_NT
25/8/11, 09:05 AM
Có chút giai điệu lộ nghe qua loa thì thấy không ổn nhưng lên sân khấu với cả dàn đồng ca của học sinh thì không ảnh hưởng mấy đâu bạn, có dùng là tốt rồi