PDA

View Full Version : [SKKN] Âm nhạc khối Tiểu học

Ducthay
22/7/11, 09:34 PM
Đề tài sáng kiến kinh nghiệm bộ môn âm nhạc khối tiểu học.
[Only registered and activated users can see links]
Các bạn có sáng kiến nào hay cho mình tham khảo với. Cám ơn. Thân!

havanphung
23/7/11, 08:36 AM
Đề tài sáng kiến kinh nghiệm bộ môn âm nhạc khối tiểu học.
[Only registered and activated users can see links]
Các bạn có sáng kiến nào hay cho mình tham khảo với. Cám ơn. Thân!
Cảm ơn thầy đã có sáng kiến hay ạ. Nhưng phông chữ như thế nào vậy mà em ko có đọc được vậy ạ? sao thầy ko chuyển sang chữ time newroman ạ?

Ducthay
23/7/11, 09:28 AM
Mình sử dụng Font chữ VNI-times, vẫn đọc bình thường mà, mình đã KT lại rồi.
Bạn xem lại cài đặt Font chữ của máy bạn dùm. Bạn đem mở ở một máy tính khác thử xem.
Còn rất nhiều cách khác nữa (chuyển mã nhanh...) Chúc bạn vui vẽ.

havanphung
23/7/11, 05:04 PM
Mình sử dụng Font chữ VNI-times, vẫn đọc bình thường mà, mình đã KT lại rồi.
Bạn xem lại cài đặt Font chữ của máy bạn dùm. Bạn đem mở ở một máy tính khác thử xem.
Còn rất nhiều cách khác nữa (chuyển mã nhanh...) Chúc bạn vui vẽ.
Cảm ơn thayduc2011. Rất muốn giao lưu cùng bạn đấy. mình muốn có vài ý kiến về đề tài của bạn.nhưng nói riêng bạn ạ.bạn gửi yahoo đi nhé. Sáng kiến hay.

Midi2657
23/7/11, 05:53 PM
Cảm ơn thayduc2011. Rất muốn giao lưu cùng bạn đấy. mình muốn có vài ý kiến về đề tài của bạn.nhưng nói riêng bạn ạ.bạn gửi yahoo đi nhé. Sáng kiến hay.
Hê hê! Các thầy thường bảo học sinh không được nói chuyện riêng, thì các thầy cũng nên nói chuyện chung, góp ý thắc mắc, thay đổi gì ta bàn bạc nhau tại đây với mọi người luôn, ý nghĩa diễn đàn là thế.
Cùng học hỏi, cùng giúp nhau tiến bộ.

Ducthay
23/7/11, 07:36 PM
Cứ theo ý kiến của bạn Midi2607 đi bạn. Nhắn tin riêng cho mình cũng được, cám ơn bạn và chờ giao lưu qua tin nhắn, thân!

havanphung
25/7/11, 10:44 AM
Cứ theo ý kiến của bạn Midi2607 đi bạn. Nhắn tin riêng cho mình cũng được, cám ơn bạn và chờ giao lưu qua tin nhắn, thân!
Sáng kiến của bạn ngắn gọn, khúc triết nhưng gia như có một vài hình ảnh thì hay quá.
Hihi hình như bạn đang onlie nhỉ? sao ko cho mình số dthoaij đi

Ducthay
25/7/11, 11:16 AM
Sáng kiến của bạn ngắn gọn , khúc triết nhưng gia như có một vài hình ảnh thì hay quá.
Cái mình cần là ở chỗ này đó bạn, những đóng góp của bạn cũng như các anh em khác là cơ sở cho mình sửa chửa và phát huy thêm kinh nghiệm sau này. Bản thân mình sẽ ghi nhận, và bổ sung thêm những chỗ hỏng trên. Chân thành cám ơn bạn nhiều!

NgocTinh81
25/7/11, 12:55 PM
Bạn chịu khó tìm ở mục niêm yết số phonne, thành viên tự giới thiệu hay ở chỗ điểm danh GV dạy nhạc đó bạn có tất cả số ĐT cả Emai rồi đó...

HungMusic_NT
25/7/11, 09:55 PM
Đừng đăng bài như chatbox thế này bạn nhé, hãy truyền tải nhiều nội dung nhất với số post vừa phải, ngoài ra trước khi đăng bài hãy kiểm tra chính tả, và hạn chế viết tắt, nếu có nhu cầu làm quen riêng thì mời bạn nhắn tin riêng, sau bài viết này, những bài viết kiểu như thế này sẽ được xóa để tập trung cho nội dung chính của topic