PDA

View Full Version : [Trữ tình] Beat Cô giáo về bản, cô giáo bản em

quynhluan
02/11/10, 03:22 PM
ấtnnhh chị ơi có ai có beat bài hát cô giáo về bản không gửi cho em với. Em đang cho lớp múa văn nghệ mà không có beat của bài này. (Lời bài hát: Năm ấy từ miền xuôi xa xôi, cô giáo người kinh lên với bản lang, dòng khuổi nậm nhẹ reo reo hátm, hát cùng bầy em bé vang núi rừng....)
[Only registered and activated users can see links]
Em cảm ơn rất nhiều

Viết hoa đầu dòng và đúng chính tả bạn nhé

Tyros_2
02/11/10, 03:26 PM
ấtnnhh chị ơi có ai có beat bài hát cô giáo về bản không gửi cho em với. Em đang cho lớp múa văn nghệ mà không có beat của bài này. (Lời bài hát: Năm ấy từ miền xuôi xa xôi, cô giáo người kinh lên với bản lang, dòng khuổi nậm nhẹ reo reo hátm, hát cùng bầy em bé vang núi rừng....)
Em cảm ơn rất nhiều

Trong 4rum có đó. Ở mục Song Midi. Có 2 bài. Trong đó có 1 bài tôi làm. Chịu khó tìm nhé.

xuantinhs910
04/11/10, 09:51 AM
Các Bác coi ai có nhạc beat bài hát cô giáo về bản ko cho em với
Hay nhạc midi cũng được
Em cảm ơn

Bạn nhớ viết hoa đầu câu và tiêu đề cũng viết hoa đầu câu. Đã sửa.

Midi2657
04/11/10, 10:03 AM
Của bạn đây,không được chê dở nhá!
Beat Cô giáo về bản
(Lần sau không viết Hoa đầu câu không cho đâu nhá).

xuantinhs910
04/11/10, 10:38 AM
Của bạn đây,không được chê dở nhá!
(Lần sau không viết Hoa đầu câu không cho đâu nhá).

Cảm ơn bác đã nhắc nhở lần sau em sẽ lưu ý hơn
Cảm ơn bác đã chia sẻ
Thank

duyhai_organ
04/11/10, 03:07 PM
Các Bác coi ai có nhạc beat bài hát cô giáo về bản ko cho em với
Hay nhạc midi cũng được
Em cảm ơn [Only registered and activated users can see links]

ThuyTien
04/11/10, 03:29 PM

Trước khi cho người khác nhạc ít ra bạn cũng nên nghe một chút xem thế nào chứ? Bài này mà mang ra hát người ta cười chết...%-(

Sonkeyboard
04/11/10, 04:41 PM
Có thể lấy cái này nè, nó chỉ dc lời 1 bạn có thể nối lại cũng dc

xuantinhs910
04/11/10, 04:44 PM
Có thể lấy cái này nè, nó chỉ dc lời 1 bạn có thể nối lại cũng dc

Bác sơn ơi bài của bác là bài cô giáo bản em mà
Em nhờ các bác bài cô giáo về bản cơ

quynhluan
05/11/10, 07:00 AM
Anh (Chị) à, em có bản .mp3 rồi, giờ còn thiếu bản .mid thôi. Anh chị nào có thì gửi cho em xin với, sắp tới ngày tập văn nghệ và diễn rồi mà em vẫn chưa có fìlle để tập.
Mong Anh(Chị) giúp đỡ.
Bạn không đọc lại topic cũ nói gì à?, nếu mở topic tràn lan bạn sẽ được nhận thẻ cảnh cáo đấy

dungbetthoven
05/11/10, 03:40 PM
Bạn cho mình Email đi mình gửi mp3 cho

Thế bạn lấy cả midi và style nhé?

Muốn cho thế nào thì up lên luôn không phải hỏi lại như thế này bạn nhé

Sonkeyboard
18/2/11, 12:30 PM
Xin các bác style co intro bài "Cô giáo bản em" với em đang tập chuẩn bị thi cho ngành nè! thanks!
Xài beat nè huynh nó giống rồi đó, nếu thiếu thì cắt dán chút là xong [Only registered and activated users can see links]

duy1500
18/2/11, 12:40 PM
Xin các bác style co intro bài "Cô giáo bản em" với em đang tập chuẩn bị thi cho ngành nè! thanks!
Beat cho bạn đây:

binhmp3
24/8/11, 11:18 AM
Binhmp3 chưa có thể làm beat đc . nhà mình ai có beat '' cô giáo về bản '' cho binhmp3 xin với . Thanks

ThanhHai_hb70
24/8/11, 11:28 AM
Bài này mình cũng nhờ mọi người giúp nên mới có. Chia sẻ cùng Anh em
Cô giáo về Bản: [Only registered and activated users can see links]

chilualamhuyhoang
01/9/11, 11:22 PM
Beat do mình tự làm mọi người nghe và góp ý nhé.
Beat Cô giáo về bản

vantq
01/9/11, 11:47 PM
Hixx mình thấy đây là song làm trên đàn thì đúng hơn là beat. bạn nên biết cách căn chỉnh trên đàn sao cho các tiếng hòa hợp với nhau, như tiếng Brass bạn oánh vào vừa chói tai, lại nghe không hiệu quả tí nào cả, oánh rõ các cây ra, và nên đánh bass độc lập sẽ hiệu quả hơn nhiều....(mình chỉ có vài ý kiến nhỏ thôi, chúc bạn thành công).

chilualamhuyhoang
02/9/11, 12:10 AM
Thanhks bác VANTQ đã chỉ ra điểm yếu của minh. Mình sẽ cố gắng khắc phục những lỗi đó.

HoangNguyenCD
23/9/12, 10:47 PM
Bài này mình cũng nhờ mọi người giúp nên mới có. Chia sẻ cùng Anh em
Cô giáo về Bản: [Only registered and activated users can see links]
Đại ca Link hư rồi cho em xin bài này với em xin đa tạ ạ!

ThanhHai_hb70
24/9/12, 06:53 AM
Đại ca Link hư rồi cho em xin bài này với em xin đa tạ ạ!
Đã Gửi Lại Cho Chú Trong TN Rùi

HoangNguyenCD
02/10/12, 09:08 PM
Tình hình là em vẫn đang rất cần bài "cô giáo về bản" theo phong cách Thùy Linh. Nếu bác nào có rồi thì cho em xin ạ! Em tìm hoài mà hem có:((

vantq
02/10/12, 09:46 PM
Tình hình là em vẫn đang rất cần bài "cô giáo về bản" theo phong cách Thùy Linh. Nếu bác nào có rồi thì cho em xin ạ! Em tìm hoài mà hem có:((
Bài này bác thử hỏi Trần Lâm chủ trang [Only registered and activated users can see links] xem sao. Trước bạn em lấy trên đây mà.

Longnhac8688
02/10/12, 09:57 PM
Ngày mai anh gửi tặng chú, uống rượu nhiều quá giờ không biết để nó ở đâu nữa. Đảm bảo là y như Thùy Linh luôn.

vantq
02/10/12, 10:01 PM
Ngày mai anh gửi tặng chú, uống rượu nhiều quá giờ không biết để nó ở đâu nữa. Đảm bảo là y như Thùy Linh luôn.
Quên béng mất bác Long là chùm của nhạc beat vùng cao mà lị.

chilualamhuyhoang
02/10/12, 10:36 PM
Mình up mãi mà không được ( chưa up được MP3 lên) bạn gừi địa chỉ Gmail mình gửi luôn
(Đã gưi qua Gmail rồi bạn nhé)

Longnhac8688
03/10/12, 08:37 AM
Gửi tặng chú HoangNguyenCD Beat Cô Giáo Về Bản - Thùy Linh ( pass trong TNR nhé ).
- Cô giáo Về bản : Sáng tác Cố nhạc sĩ Trương Hùng Cường [Only registered and activated users can see links]

Quaiy
03/10/12, 08:41 AM
Gửi tặng chú HoangNguyenCD Beat Cô Giáo Về Bản - Thùy Linh ( pass trong TNR nhé ).
- Cô giáo Về bản : Sáng tác Cố nhạc sĩ Trương Hùng Cường [Only registered and activated users can see links]
Sao không gởi tặng khúc ruột miền trung (cụ thể là Quảng Nam) chiếc chìa khóa vậy ta?

Longnhac8688
03/10/12, 08:55 AM
Sao không gởi tặng khúc ruột miền trung (cụ thể là Quảng Nam) chiếc chìa khóa vậy ta?
Hehe .... Em đã gởi pass vào TNR của Bác. Bác cứ xài thoải mái nhe, chỉ 2 lít rượu nhét lá chuối thôi ... hihi

quanghi.1088
25/10/12, 01:07 PM
Không biết bác còn cần gấp không nhưng mình cứ gửi cho nhưng người khác còn cần hihihi...

Link Tự Hào NGVN : [Only registered and activated users can see links]
Link die rồi bạn ơi! tặng các bác: CÔ GIÁO BẢN EM ([Only registered and activated users can see links]) PASS diễn đàn nhé!

Cowboy
01/11/12, 06:33 AM
Bác share pass cho em với, thank bác :D

vigiangtam
07/11/12, 01:44 PM
Anh ơi share pass cho em xin với, bạn em đang cần gấp
Cảm ơn nhiều ạ :)

khanhtr
09/11/12, 06:28 AM
- Tớ đang lên chương trình văn nghệ chào mừng nhà giáo 20-11 cho trường, hôm qua nghe đc bài Cô giáo về bản của - Thuỳ Linh Hát rất hay mà kiếm hoài không có beat, mong các MOD giúp đỡ tớ beat bài này theo phong cách của Thuỳ Linh nhé! Xin cảm ơn nhiều
- link nhạc: [Only registered and activated users can see links]

haihitler
12/11/12, 09:35 AM
Mình cũng đang cần bài này hay quá
May mà tìm dễ

khanhtr
12/11/12, 09:44 AM
Bạn nào có beat midi cô giáo về bản ko cho mình xin để tập văn nghệ chào mừng 20-11 sắp đến rùi.