PDA

View Full Version : [Trữ tình] Beat Người ơi hãy về - Tân Nhàn

ThuyLeQuang
22/2/11, 05:32 PM
Anh chị em nào có beat Người ơi hãy về ( Tân Nhàn) thì chia sẻ cho mình xin nhé. Cảm ơn anh em diễn đàn rất nhiều..................................

VyPhuongTan
22/2/11, 07:54 PM
Anh chị em nào có beat Người ơi hãy về ( Tân Nhàn) thì chia sẻ cho mình xin nhé. Cảm ơn anh em diễn đàn rất nhiều..................................
Beat Người ơi hãy về - Tân Nhàn ([Only registered and activated users can see links]) đây bạn nè
Pass download: vianhem.com

BVKpro
22/2/11, 08:59 PM
Xin lỗi bản này là độc tấu organ có beat chứ ko phải beat bác ơi :))

VyPhuongTan
22/2/11, 09:00 PM
Xin lỗi bản này là độc tấu organ có beat chứ ko phải beat bác ơi :))
Đây 100% là beat bạn à, chỉ có điều nó có giai điệu đánh nổi quá mà thôi:"> Chủ topic cũng đâu có yêu cầu beat không có giai điệu đâu

ThuyLeQuang
23/2/11, 03:27 PM
Cảm ơn chia sẻ của ban VyPhuongTan. Nhưng mình cần bản ko có melody đính kèm. Ai có thì tiếp tục chia sẻ cho mình xin nhé. Cảm ơn anh chị em 4room rất nhiều

Rock_bau
11/6/11, 11:52 AM
Bác nào có Beat bài '' Hãy yêu hỡi người' 'Giọng Nam hát không cho em xin. Cảm ơn các bác nhiều.

Sonkeyboard
11/6/11, 12:12 PM
Bác nào có Beat bài '' Hãy yêu hỡi người' 'Giọng Nam hát không cho em xin. Cảm ơn các bác nhiều.
Hãy yêu hỡi người là bài gì anh rockbau? Beat Người ơi hãy về chứ nhỉ:-? [Only registered and activated users can see links]

Rock_bau
14/6/11, 11:05 PM
Bài này làm nhạc Karaoke mình làm lâu rồi hôm nay có người bảo hát ngồi thu lại anh em nào thích thì dùng nhé.Toàn bằng voice GM của đàn 3000 thu trên cubase ko Mix j đâu .Anh em chem tẹt ga .[Only registered and activated users can see links] oi hay ve.mp3

BVKpro
14/6/11, 11:14 PM
Bài này làm nhạc Karaoke mình làm lâu rồi hôm nay có người bảo hát ngồi thu lại anh em nào thích thì dùng nhé.Toàn bằng voice GM của đàn 3000 thu trên cubase ko Mix j đâu .Anh em chem tẹt ga . [Only registered and activated users can see links] oi hay ve.mp3
Beat play không được rockbau ơi . mà download cũng ko được nốt :D
Đã sửa link, có thể download hoặc nghe

vinhtri
24/6/11, 06:58 AM
Bác sonkeyboad có beat bài Người ơi hãy về giọng nữ không chia sẽ cho mình với, bà Xã mình thích hát bài này, mà mình chưa làm được. Thanks

vantq
03/7/11, 05:47 PM
Bác Roc_bau up cho em xin bản midi.:>

thanhthieuhuyen
03/7/11, 06:51 PM
Người ơi hãy về như ý của bạn đây [Only registered and activated users can see links]

Rock_bau
03/7/11, 08:28 PM
Bác Roc_bau up cho em xin bản midi.:> Midi đã bị mất vì nằm trong thẻ nhớ đàn hôm qua ko biết thẻ bị làm sao nên mình phải fomas mất hết rồi .Bạn thông cảm nhé .

HungMusic_NT
04/7/11, 09:46 AM
Người ơi hãy về như ý của bạn đây [Only registered and activated users can see links]
Bạn phải chia sẻ link khả dụng có thể download chứ vào link beat.com.vn thì chỉ có ai có pb mới có, mà đã có pb ở beat.com.vn thì còn xin bên đây làm gì nữa

VuongMinh2006
04/7/11, 10:51 AM
Cụ cho link kiểu này bắt anh em phải đăng ký tài khoản hả.Pó tay.com

Tyros_2
04/7/11, 11:16 AM
Có cái hàng này nghe cũng đc. Xin đừng chê nhé. Chắc chắn là hay hơn khi phải vô cái link này : [Only registered and activated users can see links]
Link Down
[Only registered and activated users can see links]

thanhthieuhuyen
08/7/11, 08:56 PM
Mình thành thật xin lỗi các bạn vì link trên!
NGƯỜI ƠI HÃY VỀ của mình đây các bạn à! [Only registered and activated users can see links]
MÌh thấy diễn đàn này thật tuyệt với sứng với cái tên VIANHEM! Mình bắt đầu thấy thích rồi các bạn à

thanhthieuhuyen
08/7/11, 09:16 PM
Mình thành thật xin lỗi các bạn vì link trên!
NGƯỜI ƠI HÃY VỀ beat của mình đây các bạn à!
[Only registered and activated users can see links]
MÌh thấy diễn đàn này thật tuyệt, xứng với cái tên VIANHEM!

trangden
04/2/12, 07:17 PM
Hãy yêu hỡi người là bài gì anh rockbau? Beat Người ơi hãy về chứ nhỉ:-? [Only registered and activated users can see links]

hôhô nhưng mà có giai điệu kìa