PDA

View Full Version : Video hướng dẫn chơi keyboard (organ)

VuongMinh2006
07/4/10, 01:54 PM
Có thể nói keyboard (Việt Nam ta quen gọi organ) là một nhạc cụ tương đối dễ chơi. Chỉ cần tập trung học thì 3 tháng là khoảng thời gian đủ để các bạn chơi được loại nhạc cụ điện tử này.

Nếu không có thời gian đi học thì bạn có thể tự tập ở nhà với video hướng dẫn sau.

Bạn sẽ được hướng dẫn tư thế ngồi đàn, cách dùng 10 ngón tay, nhạc lý cơ bản, ...

File Avi 640x480, 50 phút.
[/URL][URL="[Only registered and activated users can see links]"][Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])
Chúc các bạn chơi tốt keyboard nhé !

Download: Part 1 ([Only registered and activated users can see links]), Part 2 ([Only registered and activated users can see links]), Part 3 ([Only registered and activated users can see links]), Part 4 ([Only registered and activated users can see links]), Part 5 ([Only registered and activated users can see links]), Part 6 ([Only registered and activated users can see links]), Part 7 ([Only registered and activated users can see links])

nguồn audiothainguyen.com

memory80
11/5/10, 03:52 PM
cám ơn bạn Vương Minh cái này cũng hay , cho bạn bè tập thoải mái luon !

Vianhem.com: Cảm ơn mà không bấm Thanks hả bạn

tecem1407
03/9/10, 06:38 PM
:c: die part 5 roi các pồ ơi ! huhu

TheThuongNT
03/9/10, 07:23 PM
Chắc là phần 5 die thật rồi, anh em nào đã download phần 5 rồi thì vui lòng up lại giùm lên mediafire với

Boycool
03/9/10, 10:42 PM
tui hôm nọ đi mua 2 cái dvd dạy keyboard mất 500k nhưng do thầy giáo việt dạy nên cũng rất dễ hiểu đặc biệt những điệu đêm theo kiểu nhạc việt nam đây là chương trình dạy cấp tốc dạy đêm cho người hát,,vì dung lượng cao quá nhưng 8gb lận bạn nào có nhu cầu tôi shere lại cho theo đường bưu điện

khanhminh283
04/9/10, 11:42 AM
Năm gửi cho mình theo địa chỉ sau: 76 Quang Trung, TP Đà Nẵng. Người nhận Lý Khánh Minh. ĐT: 0905090121

TheThuongNT
04/9/10, 11:51 AM
tui hôm nọ đi mua 2 cái dvd dạy keyboard mất 500k nhưng do thầy giáo việt dạy nên cũng rất dễ hiểu đặc biệt những điệu đêm theo kiểu nhạc việt nam đây là chương trình dạy cấp tốc dạy đêm cho người hát,,vì dung lượng cao quá nhưng 8gb lận bạn nào có nhu cầu tôi shere lại cho theo đường bưu điện
Bạn ơi gửi thì chi phí thế nào vậy? Nếu không nói ra chi phí hoặc gửi tặng miễn phí thì tôi thấy không hợp lý, thứ nhất là bạn đã mua mất 500k, thứ 2 là phải sang lại dvd khác, thứ 3 là chi phí vận chuyển, thứ 4 là thời gian, xăng xe đi gửi...

VuongMinh2006
04/9/10, 02:23 PM
cái này nếu hảo tâm boycoll ủng hộ diễn đàn đi,còn bác nào thích gửi về địa chỉ của mình thì vào mục mua bán trong diễn đàn,nộp sản vào quỹ VAE ,thế là amin sẽ gửi cho.heeeeeeeee,ý đó được k nhỉ

Boycool
04/9/10, 07:21 PM
nhất trí em tính thế này dc ko 2 đĩa dvd sẽ send cho các bạn với giá 100k sau đó trích 20k ra quỹ vianhem.com vì trong sài gòn này cứ đâm đầu ra ngoài là phải có xiền , nếu ko xiền ra ngoài cái thằng người nó cứ lù khù thế nào ấy:f: tính ra trừ chi phí mua đĩa gủi bưu điện còn 50k em giữ để điện thoại với xăng xe cho mình ý kiến các bác thế nào? giúp đỡ nhau học tập là chính thôi , em ko nghĩ nhiều về kinh tế vụ này đâu vì đó đâu phải em làm ra cái dvd đó< nói thật sài gòn 50k mua dc 1 nải chuối>:f: ,,nhưng ko có vụ bản quyền gì đâu anh em yên tâm xơi đi,ai có nhu cầu cú nhắn tin lên đây cho rõ ràng nhé

Boycool
04/9/10, 07:24 PM
Năm gửi cho mình theo địa chỉ sau: 76 Quang Trung, TP Đà Nẵng. Người nhận Lý Khánh Minh. ĐT: 0905090121
bác nhắn tin rõ ràng nhé số nhà, đường, ngõ, phường ,//???

Ao_ngan_tay
05/9/10, 04:13 PM
Cụ nào down part5 rùi thi up lại cho ah em đi:a::a::a:

Oldman
05/9/10, 07:39 PM
bác nhắn tin rõ ràng nhé số nhà, đường, ngõ, phường ,//???

Quang trung là một trong những đường trung tâm ở ĐN, gởi vậy là đến rồi, không cần phường quận đâu.

Boycool
05/9/10, 10:11 PM
Quang trung là một trong những đường trung tâm ở ĐN, gởi vậy là đến rồi, không cần phường quận đâu.
ok em sẽ gửi theo địa chỉ trên stk của e ;6223205047373, chủ tk nguễn đình năm , ; ngân hàng agribank , chi nhánh thành đô

damme
14/9/10, 10:33 AM
anh em nào có part5 rùi thi up lại cho ah em với

Beby_tv
14/9/10, 01:56 PM
Không phải là file bị lỗi đâu mà các bác nên chú ý trước khi giải nén :
- Thứ nhất: Tất cả các file nén từ part1 cho đến part6 dung lượng của file phải là 78,125Kb trừ file part7 là 28,277Kb
- Thứ hai các bác phải đổi lại tên file nén theo theo cấu trúc sau: TCABKC.part(1-7) - YeuAmNhac.Com.rar. Xong các bác bắt đầu giải nén từ part1
Còn đây nếu các bác muốn downd lại part5
[Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])

Tancasmen
23/9/10, 08:02 PM
Bác ở Sài Gòn nhưng bác ở đâu. Có thể cho mình biết không. Mình cũng ở Sài Gòn !!

dong cute
23/9/10, 08:39 PM
Tất cả các file nén từ part1 cho đến part6 dung lượng của file phải là 78,125Kb là sao vậy khi doawn load no đã có dung lượng sẵn vậy rùi mà các bác giải thích cho em biết với em vẫn chưa giải nén được thanks

Beby_tv
24/9/10, 08:01 AM
Đây là file đã được cắt ra (chia nhỏ) để dễ bề UpLoad và DowndLoad thôi đôi khi lại đỡ tốn tiền cho các anh em đăng ký gói cước dịch vụ Internet có số Kb DowndLoad nhỏ.

quanorgan1986
29/9/10, 09:28 AM
bác boycol gửi cho em được không,địa chỉ củe em là:Lê Doãn quân A2/4A lê văn việt quận 9 tphcm.tiền bạc chi phí bác cứ nói.
ps:hai đĩa DVD dạy organ bác nha.

tdmit
23/10/10, 09:49 AM
Xin cảm ơn. Em đang rất cần cái này.

AH_Studio
23/10/10, 09:58 AM
Bấm Thank đi bạn, viết bài kiểu này dễ bị coi là Spamer lắm đó nha :f:

trung15000
16/12/10, 02:18 PM
Em cũng đặt bác hai đĩa DVD dạy organ tiếng việt ,địa chỉ của em là : CuaHangTuanKhai-đường 30 tháng 4- khóm 4- thị trấn cầu kè-huyện Cầu Kè-Tỉnh Trà Vinh,số điện thoại liên lạc : 01212471178.

Anti-Plus
24/12/10, 01:36 PM
Video giáo trình dạy đàn ORGAN do thầy Nguyễn Duy Ngôn trực tiếp giảng dạy, sau đây là thông tin của tác giả :

NGUYỄN DUY NGÔN, 21/30 Nguyễn Thiện Thuật, Phường 2, Quận 3, TP.HCM gần nhà hàng Sinh Đôi, điện thoại 0958.989.257

[Only registered and activated users can see links]

Đây là 2 DVD được mua với giá 250k từ thầy Duy Ngôn & được share cho các bạn từ đĩa gốc mà không phải từ nguồn nào khác trên internet.

Links download :

DVD 1 :
DAY ORGAN Disc 1.part1.rar - [Only registered and activated users can see links]
DAY ORGAN Disc 1.part2.rar - [Only registered and activated users can see links]
DAY ORGAN Disc 1.part3.rar - [Only registered and activated users can see links]
DAY ORGAN Disc 1.part4.rar - [Only registered and activated users can see links]
DAY ORGAN Disc 1.part5.rar - [Only registered and activated users can see links]

DVD 2 :
DAY ORGAN Disc 2.part1.rar - [Only registered and activated users can see links]
DAY ORGAN Disc 2.part2.rar - [Only registered and activated users can see links]
DAY ORGAN Disc 2.part3.rar - [Only registered and activated users can see links]
DAY ORGAN Disc 2.part4.rar - [Only registered and activated users can see links]

Tancasmen
24/12/10, 01:55 PM

P/S: Mình cũng sẽ bán cho các bạn chỉ với giá 150k. Trong đó 20k mình sẽ chuyển vào quỹ vianhem.com (Cái này nhờ admin giúp đỡ). Tiền xăng đi lại và tiền chuyển phát nhanh cũng sẽ nằm trong chi phí 150k mà thôi. Các bạn có gì cứ pm cho mình.

Thân!

ViHuynh_BG
24/12/10, 05:22 PM
Thanks Bạn Anti-Plus đã up lên 2 đĩa DVD, cố gắng down về ngâm cứu xem sao

phamvietha
22/8/11, 01:58 PM
Các anh cho em hoi ? học organ co dễ không ? em muốn học quá ma sợ ko biết có học dc ko nên em sợ . nhưng em rất thích học

Midi2657
22/8/11, 03:59 PM
Các anh cho em hoi ? học organ co dễ không ? em muốn học quá ma sợ ko biết có học dc ko nên em sợ . nhưng em rất thích học
Học Organ rất dể, bằng chứng là hơn 15.000 thành viên của VAE đều học và chơi được Organ, riêng mình không học ngày nào cũng chơi được Organ này, nếu không có năng khiếu thì học chậm hơn người có năng khiếu một thời gian, chỉ cần bù lại bằng sự siêng năng tập luyện.
Bạn cứ học thử 1 thời gian xem, dể lắm mà.

VuongMinh2006
22/8/11, 04:08 PM
Học Organ rất dể, bằng chứng là hơn 15.000 thành viên của VAE đều học và chơi được Organ, riêng mình không học ngày nào cũng chơi được Organ này, nếu không có năng khiếu thì học chậm hơn người có năng khiếu một thời gian, chỉ cần bù lại bằng sự siêng năng tập luyện.
Bạn cứ học thử 1 thời gian xem, dể lắm mà.Anh Hoài nói rất đúng,em nghĩ năng khiếu 7 phần cần cù mới chỉ có 3 phần,chính vì vậy cụ nào thấy năng khiếu mình hạn chế thì phải tăng thồi gian học lên gấp đôi

S_III
22/8/11, 07:10 PM
Anh Hoài nói rất đúng,em nghĩ năng khiếu 7 phần cần cù mới chỉ có 3 phần,chính vì vậy cụ nào thấy năng khiếu mình hạn chế thì phải tăng thồi gian học lên gấp đôi
Nói vậy thì cần cù lại là thứ yếu mất rồi. Chính cái cần cù sẽ hỗ trợ năng khiếu lên rất nhiều đó.

Mình cũng nên hiểu năng khiếu của việc học nhạc cụ gồm 2 phần,
phần 1 chung cho tất cả các môn trong ÂN là tai nghe và cảm nhận ÂN
Phần 2 là giành riêng cho từng bộ môn.
VD: Răng, miệng cho bộ môn kèn.
Ngón , dài đầu ngón vuông cho các loại đàn phím.
Ngón búp măng móng dày và cứng cho các loại đàn gảy và móc.
Ai không có lợi thế cho môn mình theo học thì phải luyện tập vất vả hơn.

Midi2657
22/8/11, 07:53 PM
thanks ban nhieu nha! dvd nay rat bo ich cho anh em tap organ
Ở diễn đàn Vianhem bạn nên viết Hoa đầu câu và chữ Việt có dấu, nếu không sẽ bị xóa bài và bạn không trở thành thành viên chính thức được.
Mong bạn cố gắng khắc phục.

MarieDominique
24/8/11, 02:32 PM
học organ co dễ không ? em muốn học quá ma sợ ko biết có học dc ko nên em sợ . nhưng em rất thích học
- Không dễ nếu không cố gắng
- Đừng sợ
- Rất thích thì tiến hành đi thôi, không nên kìm hãm sự sung sướng

quang175
27/9/11, 05:23 AM
Bạn Anti-Plus thân mến .Phần 2 của dish 1 bị mất rồi , bạn có thể upload lại được hay không ? Có bạn nào down được xin up lại dùm .Cám ơn nhiều .

catchuong
28/9/11, 07:37 PM

P/S: Mình cũng sẽ bán cho các bạn chỉ với giá 150k. Trong đó 20k mình sẽ chuyển vào quỹ vianhem.com (Cái này nhờ admin giúp đỡ). Tiền xăng đi lại và tiền chuyển phát nhanh cũng sẽ nằm trong chi phí 150k mà thôi. Các bạn có gì cứ pm cho mình.

Thân!

ban co the ban cho minh 2 DVD do duoc ko
so dt cua minh: 0903831951 Mr Chương
DC: 260 Nguyen Thien Thuat

Bạn nên viết chữ Việt viết có dấu và viết Hoa đầu câu, tái phạm sẽ có thẻ phạt đấy.

tridung992002
03/10/11, 11:16 PM
Chào bác VuongMinh2006.
Vì đã lớn tuổi mới bắt đầu học đàn Organ ( tự học ) nên tôi gặp nhiều khó khăn . Mong bác cho ý kiến giúp tôi làm sao tập đánh các khuông nhạc dưới đây dễ dàng hơn . ( tôi tập cả máy ngày trời mà vẩn chưa được ...) Cãm ơn bác trước nhé . Thân chào .

Midi2657
03/10/11, 11:58 PM
Không biết Bác nhìn được khóa F chưa? Mới học thì bài nào chả khó, nó chỉ dể khi ta đã thuộc làu nó rồi.
Bác dò nốt rồi đánh từng phách một, phối hợp cả 2 tay cho thuộc nốt khoảng 4 khuông, tập chậm vài lần rồi mới bám đúng trường độ của nó.
Bài đầu tiên tập 1 tuần, bài thứ 2 tập 4 ngày, các bài sau sẽ tập nhanh hơn.
Đến khi thuần thục thì các bài dạng này Bác nhìn chơi ngay, không cần tập nửa.

ThanhHai_hb70
04/10/11, 07:39 AM
Video giáo trình dạy đàn ORGAN do thầy Nguyễn Duy Ngôn trực tiếp giảng dạy, sau đây là thông tin của tác giả :

NGUYỄN DUY NGÔN, 21/30 Nguyễn Thiện Thuật, Phường 2, Quận 3, TP.HCM gần nhà hàng Sinh Đôi, điện thoại 0958.989.257

Đây là 2 DVD được mua với giá 250k từ thầy Duy Ngôn & được share cho các bạn từ đĩa gốc mà không phải từ nguồn nào khác trên internet.

Links download :

DVD 1 :
DAY ORGAN Disc 1.part1.rar - [Only registered and activated users can see links]
DAY ORGAN Disc 1.part2.rar - [Only registered and activated users can see links]
DAY ORGAN Disc 1.part3.rar - [Only registered and activated users can see links]
DAY ORGAN Disc 1.part4.rar - [Only registered and activated users can see links]
DAY ORGAN Disc 1.part5.rar - [Only registered and activated users can see links]

DVD 2 :
DAY ORGAN Disc 2.part1.rar - [Only registered and activated users can see links]
DAY ORGAN Disc 2.part2.rar - [Only registered and activated users can see links]
DAY ORGAN Disc 2.part3.rar - [Only registered and activated users can see links]
DAY ORGAN Disc 2.part4.rar - [Only registered and activated users can see links]

Pat2 DVD 1 link bị die rồi bạn ơi, bạn xem fix lại nhé!

tridung992002
04/10/11, 05:40 PM
Không biết Bác nhìn được khóa F chưa? Mới học thì bài nào chả khó, nó chỉ dể khi ta đã thuộc làu nó rồi.
Bác dò nốt rồi đánh từng phách một, phối hợp cả 2 tay cho thuộc nốt khoảng 4 khuông, tập chậm vài lần rồi mới bám đúng trường độ của nó.
Bài đầu tiên tập 1 tuần, bài thứ 2 tập 4 ngày, các bài sau sẽ tập nhanh hơn.
Đến khi thuần thục thì các bài dạng này Bác nhìn chơi ngay, không cần tập nửa.
Chào bạn Midi2657.
Trước hết xin cãm ơn bạn đã góp ý với mình.cả 2 khóa sol và fa nếu đánh riêng lẻ thì mình làm tốt bạn ạ ! chỉ khi ráp vào thì mới thực sự khó khăn ...Chắc có lẻ đúng như bạn nói là chỉ có cách là làm nhiều dần dần sẽ được . Vì mình nghỉ không biết có cách nào dể tập hơn không ? nhưng giờ thì phải cố gắng thôi ! Thân chào .

Oldman
04/10/11, 05:45 PM
Chào bác VuongMinh2006.
Vì đã lớn tuổi mới bắt đầu học đàn Organ ( tự học ) nên tôi gặp nhiều khó khăn . Mong bác cho ý kiến giúp tôi làm sao tập đánh các khuông nhạc dưới đây dễ dàng hơn . ( tôi tập cả máy ngày trời mà vẩn chưa được ...) Cãm ơn bác trước nhé . Thân chào .

Bài này không tập được là phải rồi, bạn phải học ít nhất 6 tháng mới tập được, bạn phải tập những bài dễ trước.

Midi2657
04/10/11, 09:26 PM
Bác tìm mua quyển Czerny Op. 599 ([Only registered and activated users can see links]) mà tập , quyển này là dể nhất cho những ai mới học Piano.
Bác thử tải mấy quyển này về thử xem, chúc thành công. [Only registered and activated users can see links]

tridung992002
05/10/11, 10:32 AM
Bác tìm mua quyển Czerny Op. 599 ([Only registered and activated users can see links]) mà tập , quyển này là dể nhất cho những ai mới học Piano.
Bác thử tải mấy quyển này về thử xem, chúc thành công. [Only registered and activated users can see links]
Chào bạn Midi2657.
Để mình tìm mua Czerny Op. 599 về thử xem sao . Rất cãm ơn bạn đã có nhiều nhiệt tình giúp đở các AE trong Forum . Thân chào .

khong_dau_hp
06/10/11, 05:38 PM
Bác boycool ơi em lạp thẻ điên thoai có dc ko bác,cho tiện bác ạh , nếu dc thì em nghi dịa chỉ bác gửi cho em , cám ơn pác

httan
16/10/11, 01:26 AM
Tôi có vài clip video muốn up lên đây để các bạn cùng xem, nếu thích các bạn dễ dàng tìm thấy trên Youtube vô số clip như thế này....

Clip thứ 2

Các bạn chịu khó nhìn thôi cũng hiểu, không cần biết tiếng Anh đâu

Còn đây là kỹ thuật solo

Chúc các bạn không buồn ngủ trong khi tìm tòi học hỏi nhé...
(Bạn nào thích thì down về máy để coi)
Tiếp theo là một bác sử dụng cây Tyros : bài Feeling

Bài Let it be

Và này, coi bác ấy phiêu nhé

Còn đây là sư phụ Jordan Rudess trong khúc Flamenco trên cây Korg

Anti-Plus
26/10/11, 08:40 AM
Pat2 DVD 1 link bị die rồi bạn ơi, bạn xem fix lại nhé!

Đã fix lại Part 2 DVD 1

Links download :

DVD 1 :

DVD 2 :

yamaha
10/11/11, 10:57 PM
Đã fix lại Part 2 DVD 1

Links download :

DVD 1 :
DAY ORGAN Disc 1.part2.rar - [Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])

DVD 2 :
Nó chết nửa rùi . Ủa , sao mau chết thế nhỉ ?

jerry_classic
11/11/11, 12:59 AM
Nó chết nửa rùi . Ủa , sao mau chết thế nhỉ ?
Mình đang down đây bạn ơi!
Bạn dùng Jdownloader (free trên mạng), rồi copy past một lúc cả 9 link trên nó sẽ tự động down về cho bạn.

yamaha
11/11/11, 03:34 AM
Mình đang down đây bạn ơi!
Bạn dùng Jdownloader (free trên mạng), rồi copy past một lúc cả 9 link trên nó sẽ tự động down về cho bạn.
Nó chết ngay tại gốc thì Jdownloader có ích chi ?

quocdungmailaanh
11/11/11, 07:50 AM
Chào bạn !
Mình đã tải về nhưng dung lượng quá lớn mình mở không được.
Thực sự đáng tiếc

Quốc Dũng

Chào bạn !
Mình máy tính mình không đọc được DVD .
tiếc quá
Quốc Dũng

Còn đăng hai bài liên tiếp mà không dùng nút Sửa bài viết để thêm vào thì Quốc dũng có khả năng ra đảo hóng mát

jerry_classic
11/11/11, 08:38 AM

Mình đã down trọn bộ ở nhà bằng JD như đã nói trên từ lúc comment bài viết trên, sáng kiểm tra đã xong nhưng chưa kiểm tra đã giải nén chưa (JD tự động giải nén luôn cho bạn). Bây giờ đang trên cơ quan, mình đang down part1.rar bằng chính cả chức năng down của fiefox, xong mình sẽ thử mở xem có đòi hỏi pass gải nén không? còn 15' nữa thôi, kích thước file là 944M, mình sẽ cập nhật tên file cụ thể vào chính bài viết cho ban YAMAHA tham khảo.

Update: File tham khảo của bác đấy

DAY ORGAN Disc 1.part1 winRAR archive 966,797KB

Không yêu cầu pass giải nén. Bác kiểm tra lại xem nhé!

jerry_classic
11/11/11, 09:24 AM
Thêm cái minh họa cho bác yamaha yên tâm nào:

[Only registered and activated users can see links] der.png

Bác tham khảo, past link vào JD đi làm việc khác đợi thành quả thôi bác nhé!

jerry_classic
11/11/11, 09:34 AM
Chào bạn !
Mình máy tính mình không đọc được DVD .
tiếc quá
Quốc Dũng

Bác có thể nhờ ai hoặc ra quán net, dùng PC có DVD rồi dùng phần mềm convert từ DVD sang file.mkv hoặc file.iso là hết phụ thuộc cái ổ quang DVD kia thôi.

Hay do bác không có phần mềm đọc? Tôi sẽ comment bổ sung sau cho bác tham khảo, có khách chút

Chúc bác thành công!

TheThuongNT
11/11/11, 03:57 PM
Người upload đã sửa link, thực là như vậy, tuy nhiên khi sửa vào link cũ không remove link cũ đi mà sửa đè vào nên chữ một đằng link một nẻo, anh bấm trực tiếp vào link sẽ ra link cũ, em đã sửa lại rồi ạ

xuantuanamy
24/11/11, 03:57 PM
Mình đang cần tìm cho nguời bạn.Bao nhiêu tiền vậy bạn.Số điện thoại của mình là ;Tuấn 0914301001.

lananhphuocloi
14/12/11, 08:17 AM
Mình dow đĩa dạy đệm organ theo link của bạn đưa sao không được. Bạn có thể hướng dẫn mình cách down không ?

yamaha
23/12/11, 12:29 PM
Cái link dĩa số 1 , part 2 bị lỗi giải nén không được .

hoacomay202203
29/1/12, 08:53 PM
Trùi ui, downd lâu quá các bác ơi!

ntd0626
17/2/12, 03:00 PM
Các bác làm ơn up lên MF giúp nguyên bộ với. Megaupload bị ngủm rồi. Không download được nữa. Xin cám ơn

tan_bich
18/2/12, 04:32 PM
Cám ơn VuongMinh nhiều nhé. :)

bui.tuan
23/2/12, 11:53 AM
Hình như part 3 với part 6 có vấn đề phải không bác. Em down bị lỗi, bác xem lại nhé.

thanhnghi999
27/2/12, 03:33 PM
Sao tui dow lề giải nén không được vậy bạn ơi(:|

bui.tuan
27/2/12, 04:00 PM
Sao tui dow lề giải nén không được vậy bạn ơi(:|

Bạn phải down hết về, Xem tên file có trùng nhau không, sửa lại cho trùng rồi giải nén nhé!

cobe_cy12
05/3/12, 02:11 PM
Mình tải được mỗi part 5 của nguoiduatin thôi nè. Bạn ơi bạn có thể up hết các phần còn lại cho mình xin không? Mình thích chơi đàn organ lắm nhưng nay 23t rồi mới có điều kiện mua đàn. Hic mò mẫm khổ thật. Bạn nào pro dạy thêm giá rẻ cho mình đi.

tien71bmt
20/3/12, 05:05 PM
Tôi vẫn không down được từ đường link của bạn. xin vui lòng giúp đỡ.
Chưa đủ bài viết sao down được

khangpro
24/3/12, 07:54 PM
Tinh himh la mimh co bo dvd giao trinh day ỏgan cua thay nguyen do day rat de hieu neu anh em nao co nhu cau lh minh.0985 792 594.gia 250k

Lee_Vinh
04/4/12, 07:49 PM
Các bạn khi tải 5 part của DVD về nhớ đổi lại tên của các part cho giống nhau là okiê! mình thử rùi! ngon lắm, toàn tiếng Anh! nhìn và học theo hình!

longtom
10/4/12, 04:55 PM
Không phải là file bị lỗi đâu mà các bác nên chú ý trước khi giải nén :
- Thứ nhất: Tất cả các file nén từ part1 cho đến part6 dung lượng của file phải là 78,125Kb trừ file part7 là 28,277Kb
- Thứ hai các bác phải đổi lại tên file nén theo theo cấu trúc sau: TCABKC.part(1-7) - YeuAmNhac.Com.rar. Xong các bác bắt đầu giải nén từ part1
Còn đây nếu các bác muốn downd lại part5
[Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])
Hic, bác nào có dvd1 và 2 up dùm em ở trang này đi, media dễ down nhất, lại nhanh nữa, mấy cái trang ki pó tay ùi, ....thanks

longtom
10/4/12, 05:54 PM

Links download :

DVD 1 :

DVD 2 :
Ước gì bác up lên media nhỉ, em cũng muốn xem qua để học hỏi, nấu rảnh bác chuyển qua media hay up lên youtube sẽ rất nhiều người nhớ ơn bác

thienquy.tran
07/1/13, 09:34 PM
Link die hết rùi, up lại dùm nka.thank

oaichua
23/2/13, 07:19 PM

cho em hỏi đây có fai là bộ dạy organ của thầy Nguyễn Duy Ngôn ko ak

vinhkhang1991
18/3/13, 04:09 PM
Ban oii Link chết rồi up lại đi bạn