PDA

View Full Version : Xin phần mềm điện thoại LG Km900

honglinhs9
06/1/11, 01:56 PM
Em mới tậu được một em LG Km900.Mà chưa có phần mềm GPS . GAME . JAVA, Theme......... bác nào có cho em xin với .em xin cảm ơn trước............

Sonkeyboard
06/1/11, 02:01 PM
Em mới tậu được một em LG Km900.Mà chưa có phần mềm GPS . GAME . JAVA, Theme......... bác nào có cho em xin với .em xin cảm ơn trước............
Điện thoại đó nhìn đẹp nhỉ, sao bạn mua mà không bảo người ta cài cho luôn

Foxit
06/1/11, 02:05 PM

Ơ hay, bạn này sao lại xin phần mềm điện thoại ở đây? Vianhem là diễn đàn chuyên về nhạc công và 1 số vấn đề về máy tính có liên quan đến làm nhạc! Có lẽ bạn nhầm lẫn rồi hãy sang các diễn đàn về điện thoại bạn hỏi sẽ đúng hơn.

bluestar_love
06/1/11, 02:22 PM
Các ứng dụng java hữu ích cho lg km 900 - arena [Only registered and activated users can see links]

tổng hợp game cho LG Km900 : [Only registered and activated users can see links]

hamchoi5
06/1/11, 04:48 PM
Các ứng dụng java hữu ích cho lg km 900 - arena [Only registered and activated users can see links]

tổng hợp game cho LG Km900 : [Only registered and activated users can see links]
Cái đống phần mềm này cứ cho vào máy là chạy được à, có phải cài đặt gì không?

honglinhs9
06/1/11, 05:39 PM
Điện thoại đó nhìn đẹp nhỉ, sao bạn mua mà không bảo người ta cài cho luôn

Cám ơn bạn . mình nhờ bạn mua hộ nên ko đc ưng ý . bạn có thích LG Km 900 ko nhiều chức năng hay lắm . mua một cái đi bạn

Cám ơn bạn rất nhiều .bạn dạy cho mình cách daowload với .bạn đả dùng KM900 chưa bạn thấy nó có đc ko

TheThuongNT
06/1/11, 06:22 PM

Soft java link còn sống còn tổng hợp game thì link die rồi bạn à

Cách download: Bấm vào link, đợt một chút rồi bấm vào nút Request ticket dưới chỗ Java.zip 8.6 MB sẽ hiện ra nút download, bấm vô nút đó để down về.

_Điệp_
06/1/11, 06:29 PM
Làm gì có phần mềm GPS hả bạn. Đây là phương tiện hỗ trợ thêm cho máy nếu có sẵn phần mềm Google Map để chỉ đường, tìm đường, vị trí.....
Hoặc máy có sẵn(hoặc tải về) Map, và Điện thoại hỗ trợ kết nối GPS thì mua thêm cái "cục" GPS ngoài về sài thôi.
Themes có thể vào Ownskin.com để tạo và tìm giao diện đẹp cho máy.
Game thì Google.com quá nhiều :D.