PDA

View Full Version : Tổng hợp xin beat về nhà giáo, ngày 20-11

dungbetthoven
14/10/10, 08:34 PM
Tình hình là sắp 20/11 rùi.Anh em ai có beat hoặc song ,Style bài này không thì cho mình xin với.lười làm quá.

NgocTinh81
14/10/10, 10:20 PM
bài này là (Bài ca cô giáo trẻ ) mà bạn trong diễn đàn có rồi đó bạn ở phần Nhạc Beat-kẩoke đó bạn qua đó doaw về nhé

SonSon
14/10/10, 10:26 PM
Tình hình là sắp 20/11 rùi.Anh em ai có beat hoặc song ,Style bài này không thì cho mình xin với.lười làm quá.
Bạn nói lười thì có ai là chăm đâu bạn, mình thấy bài này hơi lạ mặc dù mình cũng dạy học mấy năm rồi, bạn nên tự làm bạn ạh, sẽ dễ dàng cho luyện tập, anh em ở đây ít beat về giáo dục lắm.

kiencangxanh
15/10/10, 08:20 AM
Mình có bài này, bạn nhắn địa chỉ mail vào số ĐT: 0988969487 mình send cho.

kiencangxanh
15/10/10, 11:39 AM
Lúc đó mình không ở nhà nên không up đc.mình làm băng đàn nên cũng không đc hay lắm.dùng tạm nghe.
[Only registered and activated users can see links] ca nhung co giao tre.beat.mp3

thaibinhlucky
17/10/10, 03:38 PM
Hai bài "Tiếng hát cô giáo trẻ " và Bài ca cô giáo trẻ là hai bài khac nhau mà bạn

Sao mình viết nhiều bài rùi mà sao vẫn đề là mới post được 2 à híc híc

Bài đã được gộp lại

Thế nào mới tính điểm đây, mình muốn tìm beat bài hát Tiếng hát cô giáo trẻ, ai có share mình với. Địa chỉ mail minh nè
[Only registered and activated users can see links]

Cho minh hỏi hai bài: Bài ca người giáo viên nhân dân và bài Yêu nghề bao nhiêu, yêu người bấy nhiêu có giống nhau không

Không giống

Bạn đừng vội vàng,đừng viết nhiều bài kiểu này,nên đọc kỷ và tuân thủ nội quy diễn đàn để trở thành thành viên chính thức

Như thế nào mới là được tính điểm chứ, làm hoài mà không được, có phải nhà văn đâu mà viết lách nhiều chứ, mà còn viết tiếng việt chứ, quen gõ xuông rùi, bây giờ bắt gõ tiếng việt lâu quá

Gủi cho bài này nè

Bài này đúng không

dungbetthoven
17/10/10, 11:08 PM

ngohoi1808
22/10/10, 07:10 PM
cảm ơn các bác

bạn nào muốn lấy beat bài BÀI CA CÔ GIÁO TRẺ THÌ Nhắn tin vào mail của mình minh sẽ gửi cho

còn bài BÀI CA NGƯỜI GIÁO VIÊN NỮA Ai cần tui gửi cho

có gì các bạn cứ pm cho tui tui sẽ kiếm hộ cho. hehe

cần gì cứ lên sannhac.com mà kiếm ha các bạn

v2001976
22/10/10, 07:44 PM
Đúng là như vậy... nhưng vì mới vào chưa biết mô-tê-răng rứa nên đang tìm tòi học hỏi anh em hy vọng sau này sẻ có cống hiến nhiều với anh em...

anhsao81
31/10/10, 06:22 PM
Gần đến ngày nhà giáo việt nam rùi mấy anh em ơi.
anh em nào có bài beat Khúc ca người giáo viên Up lên cho nhà em với...huhuhuuuu
Đang cần mà không biết kiếm đâu ra.
mong anh em nào cao tay hơn giúp đỡ.

Sonkeyboard
31/10/10, 06:42 PM
Mình thấy nếu muốn giống như bài bạn vừa đưa đó thì chỉ còn cách vào mua là nhanh thôi bạn ạ, Còn bạn muốn Free thì chỉ có chờ thôi có anh em nào người ta làm rồi thì họ post cho :a:

minhnhatvn21
02/11/10, 10:41 AM

HoangNguyenCD
06/11/10, 06:05 PM
Sắp tới ngày 20/11 mà. Ai có thì làm ơn cho mình xin nhé. Thanks ..............................
Cũng vì là gần 20/11 nên hay dở thì không biết nhưng nếu cần thì mời bạn lấy về sài tạm. Nói trước là không hay lắm ở gần cuối trang đó:D

chuhungls
07/11/10, 05:18 PM
Ai có post lên giúp mình....thanksssssssss
Nhớ lần sau xin beat thì đừng tiết kiệm lời như vậy nhé

HoangNguyenCD
07/11/10, 05:41 PM
Ai có post lên giúp mình....thanksssssssss
Thôi thì cũng không hay nhưng mà thôi mình cũng sưu tầm tặng bạn ở Lưu Tinh Các Chúc bạn vui.

ThuyTien
08/11/10, 01:37 PM
Thôi thì cũng không hay nhưng mà thôi mình cũng sưu tầm tặng bạn ở Lưu Tinh Các Chúc bạn vui.

"Những bông hoa, những bài ca" và "Những bông hoa trong vườn Bác" là hai bài khác nhau bạn ạ. "Những bông hoa, những bài ca" là bài trong chương trình tiểu học lớp 5.

lyly_86lc
08/11/10, 01:54 PM
Cho mình xin beat bài hát " tiếng hát những cô giáo trẻ" của nhạc sĩ Lê Văn Lộc với.Mình cũng muốn tự làm những trình độ của mình không đủ.Các bạn giúp mình với nhé.
Mình cảm ơn !

Bạn hãy viết hoa đầu câu và sau dấu chấm nhé. Lần đầu tiên nên sửa dùm bạn đấy.

HoangNguyenCD
08/11/10, 02:10 PM
"Những bông hoa, những bài ca" và "Những bông hoa trong vườn Bác" là hai bài khác nhau bạn ạ. "Những bông hoa, những bài ca" là bài trong chương trình tiểu học lớp 5.
He he em nhầm chắc lúc đó buồn ngủ quá thôi:))
Gửi lại cho bạn có kèm file midi
Cón nếu dùng midi THCS Và Tiểu học của mình thì ở đây!

dangngocthuyen
17/11/10, 10:29 AM
Sao diễn đàng này phải bắt buộc như vậy??? Diễn đàn là nơi trao đổi, học hỏi lẫn nhau, là nơi để tìm thông tin, mình nghĩ bắt buộc viết đủ 5 bài là không hay.
Xin lỗi

blue_moon_night
17/11/10, 06:40 PM
Các mạnh đại thường quân có thể giúp em bài beat ngôi trường dấu yêu mà do quang vinh thể hiện được không?thứ 7 này e phải đi hát rồi, cám ơn mọi người

biimbiim
17/11/10, 10:12 PM
Cảm ơn các bạn rất nhiều
mình đang cần những bài này

leduylinh1981
11/2/11, 05:56 PM
Bạn nào có bai ơn thầy, thầy của chúng em không. Nhạc Beat hoạc Midi cũng dc.mình đang cần

langthangbhlc
26/8/11, 09:04 PM
các bác là GV nhạc thì có cái khổ đấy còn em là GV Toán Bị ép làm Đoàn, nhưng khổ cái toàn phải đi sưu tầm nhạc beat cho GV và HS hát lại còn tập luyenj chán không biết kêu ai

NgocSinh80
26/8/11, 09:13 PM
Cái ngày này còn lâu mà, khi nào tới mình sẽ chuyển cho, đừng lo quá nha