PDA

View Full Version : Nhạc midi thiếu nhi

Tyros_2
25/3/10, 08:19 AM
Đây là nhạc midi thiếu nhi do mình làm trong những ngày còn đc đi dạy cấp 1, cấp 2. Ko đc hay cho lắm nhưng để giảng dạy thì còn tốt chán. Vì mình làm khá sạch. Tuy nhiên cũng có 1 số bài làm kỹ. Vì ở trường học thỉnh thoảng cũng có LiveShow chào cờ mà.

Còn nhiều lắm mình sẽ up từ từ cho A,E. Đặc biệt ở trong top này gửi tặng A,E bài "Niềm vui của Em", Hành tiến (để cho HS ra vào lớp-ai là teacher cấp 1 đều biết), Bài ca đi học, 10 chú gà con... Toàn bài hay cả. Chúc vui vẻ!

Lưu ý: Do mình làm trên PSR-3000 nên bật tại 3000 chắc hay hơn và tất cả các đàn khác đọc vô tư.

[Only registered and activated users can see links] (vianhem.com).zip

Pass giải nén (nếu có): vianhem.com

hoangviet85
31/3/10, 08:58 PM
Mình hiện là giáo viên âm nhạc tiểu học nên rất cần các bài hát trong chường trình tiểu học để phục vụ cho công tác giảng dạy,mong các bạn giúp mình nhé cảm ơn nhiều!:)>-

[Only registered and activated users can see links]

NTP
26/4/10, 11:09 AM
Tớ chuẩn bị làm 1 chương trình văn nghệ thiếu nhi,phía nhà trường báo có mấy bài này mà tớ chưa nghe lần nào,tìm trên mạng cũng chẳng thấy,nay nhờ các bạn nào biết,hoặc có beat,midi hay style thì giúp dùm tớ:
-Cô giáo em là hoa ê ban
-Ánh trăng tình bạn
-Tự hào thiếu nhi TP HCM
-Mặt trời mọc trên Play-ku.
Trân trong cám ơn !

TheThuongNT
26/4/10, 11:28 AM
Cô giáo em là hoa epang

Ánh trăng tình bạn

Tự hào thiếu nhi thành phố anh hùng

Mặt trời mọc trên Play

Beat thì chịu, tìm để nghe qua thôi

SonSon
04/6/10, 03:46 PM
tặng anh em cần midi tiểu học, có 1 số bài của lớp 1, chúc ngon miệng vì cây nhà lá vườn

thetrung
04/6/10, 08:07 PM
son son nói giáo viên nghèo là có tội dấy.

SonSon
05/6/10, 03:47 PM
@: Thetrung: em nghèo thật mà, các bác làm giáo viên cùng ngành như em xem có ai nói giàu hok nào hiiii

SonSon
05/6/10, 06:09 PM
Vậy là bác HoangSon được gần 3 củ nhỉ hiiii anh em mình tội nghiệp quá.....anh em có midi thiếu nhi thì up ủng hộ hội giáo viên nghèo chúng tôi nha, góp típ

thetrung
06/6/10, 07:07 AM
Tôi bảo GV không nghèo vì GV có thể nói là "Sang trọng nhất tong những nghề sang trọng "đó .

TheThuongNT
06/6/10, 08:13 AM
Tôi bảo GV không nghèo vì GV có thể nói là "Sang trọng nhất tong những nghề sang trọng "đó .
Lộn rồi ông ơi, "Nhà giáo là nghề cao quý nhất trong những nghề cao quý":j:

Midi2657
06/6/10, 08:15 AM
Lở lạc đề cho lạc đề luôn,ai biểu mấy thầy không dạy thêm,nghèo là phải.Trong này giáo viên cấp 1 thu nhập tháng hơn 20 củ,có người 40 củ.Hậu quả là thằng nhóc mình học từ 7h sáng đến 9h tối.Mình không có cơ hội dạy nhạc cho nó luôn.

thetrung
06/6/10, 09:41 AM
Tôi rất biết lời nói của cố hội đồng bộ trưởng, nhưng khôg bàn nữa sẽ lạc đề .
:d:

SonSon
28/6/10, 04:02 PM
vài bài lớp 5....................................

MarieDominique
29/6/10, 09:14 PM
nghe thấy nhớ hồi bé quá đi thôi 8->

laductuan
11/7/10, 09:18 AM
giờ post một số MIDI của minh. Ai dùng được thì dùng nhé

Tocdai
11/7/10, 09:19 AM
Tiêu đề là midi thiếu nhi mà sao bài toàn midi người lớn thía anh ơi

Nk420002003
11/7/10, 09:22 AM

Bạn lập Topic là Midi thiếu nhi mà bạn lại Post mấy bài Midi chẳng liên quan gì đến thiếu nhi gì cả.Bạn xem lại dùm nhé!

Midi2657
11/7/10, 10:52 AM
Ủa!!!!Thiếu nhi bây giờ hát toàn mấy bài này không hà."XÀ NHƯ XẾ...XÀ DẰNG NHƯ XẾ...." "HÃY HÓC ĐI HÓC ĐI HÓC ĐI ĐỪNG NG...."

minhhieu
12/8/10, 09:48 PM
Anh em ai có bài này cho em xin với, xin chân thành cảm ơn.

HoangNguyenCD
12/8/10, 10:03 PM
có 2 bài bạn tự chọn nha!
Chúc bạn vui!

ko up dc midi thương ơi.......................
vô đó lấy tạm đi bạn MiDi đó mình alo TT ko0 dc!

AnhTuan
12/8/10, 10:28 PM
Mình đã kiểm tra lại hệ thống, đính kèm file midi hoàn toàn bình thường, bạn hãy kiểm tra lại máy tính hoặc trình duyệt của bạn nha :D, nếu không có thể đính kèm vào lúc khác xem! Có gì Pm Y!M: midiyamaha để được hỗ trợ, 23/7 nhá :))

Ở dưới là bài Mid mình đính kèm để cho bạn thấy là diễn đàn hoàn toàn bình thường :D

TheThuongNT
13/8/10, 03:35 PM
ko up dc midi thương ơi.......................
vô đó lấy tạm đi bạn MiDi đó mình alo TT ko0 dc!
Đăng lên host ngoài là tốt nhất, có thể quản lý được file của mình, up không giới hạn dung lượng và tiết kiệm

baysisach
18/8/10, 03:33 PM
mình là một giáo viên vùng quê ngèo lắm. các bạn đồng nghiệp biết gì về nhạc midi giúp mình dưới.

Sonkeyboard
18/8/10, 03:58 PM
mình là một giáo viên vùng quê ngèo lắm. các bạn đồng nghiệp biết gì về nhạc midi giúp mình dưới.Bạn hỏi thế là sao, bạn vào trong diễn đàn mà chẳng chịu tìm hiểu gì cả, bạn hãy tìm hiểu qua midi là gì đi, đã có khái nệm trong diễn đàn, sau khi hiểu rồi lại nhờ giúp đỡ nhé

TheThuongNT
18/8/10, 04:03 PM
Bạn hỏi thế là sao, bạn vào trong diễn đàn mà chẳng chịu tìm hiểu gì cả, bạn hãy tìm hiểu qua midi là gì đi, đã có khái nệm trong diễn đàn, sau khi hiểu rồi lại nhờ giúp đỡ nhé
Cái này mình e là không phải câu hỏi về định nghĩa midi đâu, dù đọc tưởng là như thế

mình là một giáo viên vùng quê ngèo lắm. các bạn đồng nghiệp biết gì về nhạc midi giúp mình dưới.
Tớ đoán là bạn này muốn xin midi

Kyorgan
18/8/10, 04:40 PM

Tóm lại là bạn muốn biết midi là cái gì, hay bạn cần một số bài midi thiếu nhi để học tập, giảng dạy ?? ./.

HoangNguyenCD
19/8/10, 10:51 PM
Thử lại xem sao nha! chắc bữa làm máy tính bị lỗi thank TT và VoAnhTuan nhiều nha! ah dc rồi!!!

hoangviet85
23/8/10, 06:02 PM
Mình rất cần bài Nguyễn Bá Ngọc người thiếu niên dũng cảm ,Cánh chim tuổi thơ để chuẩn bị cho lễ khai giảng ở trường mong các bạn giúp mình nhé vài hôm nữa phải có để cho học sinh tập văn nghệ rồi!:a:

Tyros_2
23/8/10, 06:07 PM
Nếu nhớ ko nhầm thì T2 đã up 1 đống song MIDI dành cho thiếu nhi. Nhất là học sinh tiểu học. Bạn tìm lại xem. Chắc chắn có bài :"Cánh chim tuổi thơ". Bài đó đệm suốt mà. Còn bài Nguyễn Bá Ngọc thì chưa 1 lần mình chơi bài đó nên ko có.

MarieDominique
25/8/10, 03:48 PM
Số là em gái em nó hát văn nghệ trung thu này. Bài Thằng Cuội của Thành Lộc hát, mà khổ nỗi thằng anh nó gà, nên nghe mãi chẳng oánh lại giống đc, lại còn lệnh nhịp lung tung. Nên ai có midi hoặc style bài này, cho em xin, chân thành cám ơn.

AnhTuan
25/8/10, 03:53 PM
Số là em gái em nó hát văn nghệ trung thu này. Bài Thằng Cuội của Thành Lộc hát, mà khổ nỗi thằng anh nó gà, nên nghe mãi chẳng oánh lại giống đc, lại còn lệnh nhịp lung tung. Nên ai có midi hoặc style bài này, cho em xin, chân thành cám ơn.

Nó gà thì cậu làm cho nó nhờ đi, anh cậu mờ

MarieDominique
25/8/10, 04:01 PM
Nó gà thì cậu làm cho nó nhờ đi, anh cậu mờ

Thằng anh nó (em gái em) ở đây chính là em đấy anh ạ, con gà chính hiệu đây nè ~:> , thòi đâu ra anh nào của em nữa :(

cuong_guitare
25/8/10, 04:25 PM
Gửi bác nè xem có dùng được không :a:

MarieDominique
25/8/10, 11:46 PM
Gửi bác nè xem có dùng được không :a:

Cám ơn anh rất nhiều, nhưng có vẻ là không hạp lắm, con bé hát trật hoài (thông cảm nó có biết gì về nhạc lý đâu :(), nên thôi chắc là em ráng làm vậy...

xuanhuong
26/8/10, 02:31 PM
trời ơi! tiểu học thì dạy thêm được, còn mầm non sao dạy thêm được đây thầy ơi.

Midi2657
26/8/10, 06:24 PM
Không dạy thêm được thì NGÈO là phải rồi,chỉ còn cách đi bắt Lợn thêm thu nhập thôi.
Bạn cho biết hiện bạn đã đầu tư được gì cho việc làm Midi rồi?:có cả PC hay chỉ mỗi đàn,đàn đời nào?Anh em ở đây sẻ nhiệt tình hướng dẩn cho bạn về Midi.
Thực ra tư liệu và ý kiến đóng góp hướng dẩn trên diển đàn này có cả rồi,muốn tìm hiểu gì mình sẻ dẩn Link đến nơi có bài bạn cần tham khảo.

Dongnhi
26/8/10, 06:26 PM
trời ơi! tiểu học thì dạy thêm được, còn mầm non sao dạy thêm được đây thầy ơi.

Mình có mấy người bạn làm cô dạy trẻ, sau giờ học, cha mẹ chưa đi đón trẻ kịp, nhờ bạn mình đưa về nhà, chăm sóc, cho ăn tối, khoảng 7g tối, cha mẹ lại đón, cũng có thêm vài triệu mỗi tháng.

langtu_amnhac87
27/8/10, 07:58 AM
mấy chú oi mấy chú có MIDI bài nhạc phim hoạt hình ĐOREMON khôg cho con xin vớ con thank a

SonSon
28/8/10, 08:48 AM
Midi Từ rừng xanh cháu về thăm lăng bác đây...............................

ilovebentre
04/9/10, 06:27 PM

Bài "Em yêu trường em" Ko biết bạn đã tìm được chưa, nếu chưa bạn hãy lấy ở đây.

ilovebentre
05/9/10, 01:15 PM
Mình kg phải là Giáo Viên nhưng cũng có 1 số bài dành cho thiếu nhi, gởi lên để các bạn tham khao xem có dùng được kg?

Hảj Bờm
05/9/10, 01:42 PM
đúng cái mình đang cần thanks nhé :D

214615
18/9/10, 10:07 AM
Tớ chuẩn bị làm 1 chương trình văn nghệ trung thu, phía nhà trường báo có mấy bài này mà tớ chưa nghe lần nào,tìm trên mạng cũng chẳng thấy,nay nhờ các bạn nào biết,hoặc có midi hay style thì giúp dùm tớ:
1, Rước đèn tháng 8
2, Thằng cuội
3, Vầng trăng cổ tích
4, Bốn phương trời

T2 : Vô đây mà Down beat nè...

[Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])

_Điệp_
18/9/10, 10:16 AM
Hôm qua vừa làm với thằng em bài thằng cuội, vầng trăng cổ tích. Nhưng lại không giử lại, tại e không có dùng.
Vào đây down dùng này, mấy anh trong dd mwois post đấy:

TheThuongNT
18/9/10, 10:17 AM
Tớ chuẩn bị làm 1 chương trình văn nghệ trung thu, phía nhà trường báo có mấy bài này mà tớ chưa nghe lần nào,tìm trên mạng cũng chẳng thấy,nay nhờ các bạn nào biết,hoặc có midi hay style thì giúp dùm tớ:
1, Rước đèn tháng 8
2, Thằng cuội
3, Vầng trăng cổ tích
4, Bốn phương trời
Tìm trên mạng khó khăn thế cơ à?
Rước đèn tháng tám

Thằng cuội

Vầng trăng cổ tích
[Only registered and activated users can see links]||4&songID=0&autoplay=false&wmode=transparent

Bốn phương trời

ducmusic
22/9/10, 04:43 PM
Tìm trên mạng khó khăn thế cơ à?
Rước đèn tháng tám

Thằng cuội

Vầng trăng cổ tích
[Only registered and activated users can see links]||4&songID=0&autoplay=false&wmode=transparent

Bốn phương trời

Chào Bác TT!

Bác có thể up lại mấy bài này cho em xin được không Ạh! rất mong nhận được sự giúp đỡ xin cảm ơn bác TT nhiều

AnhTuan
23/9/10, 01:01 PM
Chào Bác TT!

Bác có thể up lại mấy bài này cho em xin được không Ạh! rất mong nhận được sự giúp đỡ xin cảm ơn bác TT nhiều

Bạn làm sao thế, TheThuong đã up lên rồi bạn trích dẫn lại rồi bảo up lại làm chi vậy..??? Nhu cầu thực sự của bạn là gì, ở đâu...???

ducmusic
23/9/10, 05:33 PM
Không hiểu sao máy nhà mình lại không thấy mấy bài này chỉ có mỗi tên bài hát và một khung trắng thôi, nên mình mới kêu Bác ấy up lại.

TheThuongNT
23/9/10, 06:49 PM
Không hiểu sao máy nhà mình lại không thấy mấy bài này chỉ có mỗi tên bài hát và một khung trắng thôi, nên mình mới kêu Bác ấy up lại.
Bạn hãy dùng firefox để duyệt web nhé, seach google từ khóa: firefox

phohien_9999
05/10/10, 04:18 PM
Chào anh em! Mình đang cần bài Nhạc MiDi Gặp nhau dưới trời thu Hà Nội (Phạm Tuyên) để tập cho học sinh biểu diễn trong chương trình Đại Hội Liên Đội ở trường mong anh em giúp mình nhé cảm ơn nhiều lắm!

Sonkeyboard
05/10/10, 04:24 PM
Bài này dễ mà bạn, đem đàn ra đánh đi rồi ghi lại mà tập,chứ mình thấy nên xin những bài nào khó không làm được thì nên nhờ anh em,chứ mấy bài dễ thì mình làm đi chứ

AH_Studio
05/10/10, 06:13 PM
Midi thiếu nhi đóa các bác ơi. em có vậy thui :a:

SonSon
05/10/10, 06:14 PM
hê hê, Hoàngviett85 hả, lập nik mới ah? bài này dễ mà , chú nghe qua vài lầ là chơi được luôn thôi, cú chụi khó làm đi, học sinh cũng không phải là thính giả khó tính đâu, mà tốt nhất là quại luôn vì hs dễ hát trật nhịp lắm thêm nữa nếu hát midi thì lâu công hơn tập hát hơn là quại sống đấy.

ThuyTien
05/10/10, 06:42 PM
hê hê, Hoàngviett85 hả, lập nik mới ah? bài này dễ mà , chú nghe qua vài lầ là chơi được luôn thôi, cú chụi khó làm đi, học sinh cũng không phải là thính giả khó tính đâu, mà tốt nhất là quại luôn vì hs dễ hát trật nhịp lắm thêm nữa nếu hát midi thì lâu công hơn tập hát hơn là quại sống đấy.

Cái ông này quả là ác...Người ta đã phải đổi cả danh tính mà ông còn lôi ra nữa...:c:Mà sao biết là Hoàngviet85 ?Nhỡ không phải thì có phải là oan cho người ta lắm không?:b:

Tyros_2
05/10/10, 07:31 PM
Bài đó khó lắm.... Vì còn phải Transpose xuống -4.
Mà cũng có thể bài mà bạn phohien-9999 là bài tạm khó. Tôi đoán chắc bạn ấy đang nói về bài : Gặp nhau dưới trời thu Hà Nội nhưng là bản phối cho Organ của Xuân Trung - Xuân Tứ.

AH_Studio
05/10/10, 07:44 PM
CÁC BÁC HƯỚNG DẪN DÙM E CÁCH POST MIDI LÊN ĐI, EM CÓ GÌ ĐEM CHO HẾT DẦN DẦN, CẢ BEAT NỮA ĐÂY:a:

Ai cần bài gì em có cho ngay không tiếc. Nguồn do nhiều anh em chia sẻ và tự phối hoặc cover lai mà.
Bán phòng thu đây:a:
Đây mở màn là thiếu nhi đóa => bài có thể trùng hoặc giống là do có từ nhiều nguồn anh em chia sẻ lẫn nhau chứ em hông có ăn cắp mô đóa.:f:

Tyros_2
05/10/10, 07:48 PM
CÁC BÁC HƯỚNG DẪN DÙM E CÁCH POST MIDI LÊN ĐI, EM CÓ GÌ ĐEM CHO HẾT DẦN DẦN, CẢ BEAT NỮA ĐÂY:a:

Nếu mà số lượng nhiều như thế thì đừng gửi Midi hay Beat lên 4rum. Bạn chịu khó gửi nhờ sang MediaFire hoặc fileden.com là OK.
Còn nếu chỉ muốn gửi 1 bài Song Midi thì bấm vô chữ :"quản lý file đính kèm" nằm ở "Bản đầy đủ chức năng"

Tyros_2
05/10/10, 11:41 PM
Trẻ con cũng nhảy ko khác gì thanh niên nhảy ở đám cưới nè.
Có cái nhạc Arubiz này anh em nào sài được cứ tự nhiên. Chả hiểu sao nó lại chỉ còn MONO . Nên T2 up cả Song Midi luôn

Ngày trước khi sài đàn 630 / 640 T2 có cái bài Song Midi Bắc Kim Thang rất hay.
Ko hiểu anh em nào còn bài này ko? Cả những bài như : Con chim manh manh , Úp lá khoai. Nếu có thì cho T2 xin nhé. Sao đợt này toàn phải làm nhạc trẻ con thế này.
Vừa rồi làm cho vợ hơn chục bài ko công rồi. Giờ lại đến cái loạt nhạc dân ca. Cũng free nốt. Xin cả bài Lý kéo chày của anh DucAnh. Trong khi mình có tới 4 bài Beat Lý kéo chài. Thế mà vợ vẫn ko sài được. Lại phải cave lại. Rõ khổ. Hix...........

Tiện thể cho hỏi có anh em có cái style giống thế này ko nhé? Chắc chắn phải làm bài này rồi. Vì hiếm người có những bài kiểu này lắm.

dungbetthoven
07/10/10, 12:16 AM
Nhạc ở đâu mà gửi lắm thế????Lại bắt thiếu nhi hát bài người lớn là sao?

ThuyTien
07/10/10, 09:14 AM
Có lẽ con của bác này hay hát mấy bài đó nên bác nghĩ đấy là bài hát của thiếu nhi đấy....:a:
Sorry nhé !Đùa một chút thui....:a:

Oldman
07/10/10, 09:17 AM
Có lẽ con của bác này hay hát mấy bài đó nên bác nghĩ đấy là bài hát của thiếu nhi đấy....:a:

Bác này già rồi còn chọc ghẹo mấy em, mấy cháu, anh em ta đâu ai thích mấy bài này đâu, chỉ vì miếng cơm manh áo phải làm, chia xẻ cho nhau như vậy là tốt rồi, bác chọc vậy tội chúng nó.

cuong_guitare
07/10/10, 10:33 AM
Ở nhà trên mới dạy tụi nó vỡ bài ( phương pháp học đàn organ) mới bước xuống nhà dưới nghe trên này nó đánh " na nà na na nà na na na nà na na " ( Anh chàng đẹp trai ) :c: bó tay :f: ( xin lỗi spam chút )

Midi2657
16/10/10, 12:49 PM
(Nhà giáo là nghề cao quý nhất trong những nghề cao quý ) ông cứ uống nước lã mãi thì lúc đó sẽ thấy nghề mình cao quí , tôi cũng đi dạy nhạc hơn 30 năm rồi quá hiễu , mình phải tự giai quyết thôi..
Lạc đề rồi thầy,ở đây san sẻ Midi dành cho các cháu thôi,có Topic vui buồn nghề giáo riêng rồi.

Tyros_2
17/10/10, 08:32 PM
tai sao chia se ma khong thay link

Đểu nhỉ.... Tôi nhìn thấy bao nhiều là link. Tất cả các anh em ở đây đều nhìn thấy. Hình như những người nào mà ko viết Tiếng Việt có dấu thì ko nhìn thấy Link thì phải. :D

bayhong
21/10/10, 06:04 PM
Mình hiện là giáo viên âm nhạc tiểu học nên rất cần các bài hát trong chường trình tiểu học để phục vụ cho công tác giảng dạy,mong các bạn giúp mình nhé cảm ơn nhiều!

nên ăn nói lịch sự đưng dùng từ đểu nhĩ

ThuyTien
21/10/10, 07:03 PM
Mình hiện là giáo viên âm nhạc tiểu học nên rất cần các bài hát trong chường trình tiểu học để phục vụ cho công tác giảng dạy,mong các bạn giúp mình nhé cảm ơn nhiều!

nên ăn nói lịch sự đưng dùng từ đểu nhĩ
Trước tiên xin lỗi bạn vì Anh Em đã đùa một chút khi dùng từ đó. Tuy nhiên bạn cũng nên đọc kỹ lại nội quy diễn đàn trước khi đăng ký tham gia. Bạn chưa post đủ số bài theo quy định nên chưa nhìn thấy link thôi. Bạn xem lại nội quy một chút nhé , hy vọng bạn sẽ tìm được nhiều điều bổ ích tại đây và cũng sớm hòa nhập với Diễn đàn này...:a:

HuyThanhMusic
23/10/10, 11:48 PM
Em đinh post bài bên topic của các Tyros cho liền mạch, nhưng ko hiểu sao vào đó thì mạng cứ die. Em post ở đây cũng hợp.

Thấy nhiều anh em quan tâm đến MIDI thiếu nhi, nên em giới thiệu với các bác tổng hợp một số MIDI thiếu nhi. Em thấy cũng nhiều. Ko phải do em làm đâu nhé! Các bác cứ xem link thì rõ: [Only registered and activated users can see links]

Link ghi là mp3 nhưng ko phải đâu. MIDI đó! Mọi người cứ mạnh dạn down.

SonSon
24/10/10, 08:12 AM
cũng hay, nghe thử xem
:D
:DLink ghi là mp3 nhưng ko phải đâu. MIDI đó! Mọi người cứ mạnh dạn down.
Đọc nội quy diễn đàn đi, thấy hay thì bấm nút thank, ko nhìn thấy nút thank ở chỗ nào ư.

Dongiangsinh
24/10/10, 09:33 AM
xin chia sẻ các 1 số midi nhac thiếu nhi,mình sưu tầm được hehe :a:
MIDI THIẾU NHI 1 ([Only registered and activated users can see links]):y127: ([Only registered and activated users can see links])

MIDI THIẾU NHI 2 ([Only registered and activated users can see links]):y31:

MIDI THIẾU NHI 3 ([Only registered and activated users can see links]) :y130:

phongpt
01/11/10, 10:02 PM

Midi2657
05/11/10, 09:32 AM
xin bài hát midi hoặc beat cô giáo em là hoa epan
Bạn không viết Hoa đầu câu,và nếu cần ai giúp đở mà viết cục lủn thế này thì hỏi ai muốn giúp bạn đây?

truongtvd
08/11/10, 09:46 AM
Hic, mình là gà mới của diễn đàn này, bạn mình (phần lớn là cô giáo mầm non) nhờ mình kiếm nhạc midi cho các cô làm tư liệu giảng dạy. Xem ra mình tìm đúng nơi rồi, nhưng phải post 5 bài mới được tải. Hic, chẳng biết gì về âm nhạc. Spam thì cũng kì. Khổ thật.

Trà Giang
08/11/10, 09:49 AM
Hic, mình là gà mới của diễn đàn này, bạn mình (phần lớn là cô giáo mầm non) nhờ mình kiếm nhạc midi cho các cô làm tư liệu giảng dạy. Xem ra mình tìm đúng nơi rồi, nhưng phải post 5 bài mới được tải. Hic, chẳng biết gì về âm nhạc. Spam thì cũng kì. Khổ thật.

Không phải ngày 1 ngày 2 đâu mà vội vàng, mỗi ngày bạn viết 1 bài hay vài hôm 1 bài cho có nội dung, ý nghĩa về mặt chuyên môn nhạc, hoặc ít ra cũng có nội dung gì` đó để mọi người chấp nhận nó là 1 bài viết, không phải cố tình spam.

truongtvd
08/11/10, 09:54 AM
Mình có một thắc mắc là: file mp3 thì chất lượng tốt hơn file midi, vậy tại sao khi thực hiện hòa âm, không tạo ra file mp3 luôn (để có chất lượng tốt hơn) mà lại tạo ra file midi nhỉ? Ai trả lời giúp mình với. Cám ơn trước.

Trà Giang
08/11/10, 10:10 AM
Mình có một thắc mắc là: file mp3 thì chất lượng tốt hơn file midi, vậy tại sao khi thực hiện hòa âm, không tạo ra file mp3 luôn (để có chất lượng tốt hơn) mà lại tạo ra file midi nhỉ? Ai trả lời giúp mình với. Cám ơn trước.

Mình nghĩ chắc bạn này đang hỏi câu bài???
Mình không biết nhiều nhưng nói với bạn thế này: hồi xưa kia khi chưa có MIDI chắc các phòng thu cũng thu trực tiếp từ nhạc công chơi live ngay trên nhạc cụ, nhưng cách này tốn công sức thời gian nhiều vì sai 1 chút là phải đánh lại, khi có MIDI nếu soạn nhạc bằng midi, 1 người có thể thay thế cả band nhạc, có thể sửa những đoạn chưa ưng ý rất dễ, và midi là file có thể dùng được trên các đầu đọc midi, trên các loại đàn, và cái lợi nhất là dùng VSTi, Vsamplers để xuất ra MP3. Còn MP3 thì không thể can thiệp được như MIDI nên chuẩn midi được tạo ra là như thế.

Không biết có đúng không :)

truongtvd
08/11/10, 10:31 AM
Mình nghĩ chắc bạn này đang hỏi câu bài???
Mình không biết nhiều nhưng nói với bạn thế này: hồi xưa kia khi chưa có MIDI chắc các phòng thu cũng thu trực tiếp từ nhạc công chơi live ngay trên nhạc cụ, nhưng cách này tốn công sức thời gian nhiều vì sai 1 chút là phải đánh lại, khi có MIDI nếu soạn nhạc bằng midi, 1 người có thể thay thế cả band nhạc, có thể sửa những đoạn chưa ưng ý rất dễ, và midi là file có thể dùng được trên các đầu đọc midi, trên các loại đàn, và cái lợi nhất là dùng VSTi, Vsamplers để xuất ra MP3. Còn MP3 thì không thể can thiệp được như MIDI nên chuẩn midi được tạo ra là như thế.

Không biết có đúng không

Hehe, thank bạn Trà Giang, bạn đoán đúng ...một nửa ;)). Câu hỏi đó là hỏi thật sự (thắc mắc thật sự), search trên google thì ok rồi, nhưng mình đang cần cũng hơi gấp, nên mới "một công đôi việc".

Dù sao cũng cảm ơn bạn. À, bạn Trà Giang là giáo viên dạy nhạc hả? bạn ở đâu (tỉnh nào) nhỉ?

Bạn muốn hỏi thì vào phần giao lưu nhé

Sonkeyboard
08/11/10, 10:44 AM
Bạn có thể tham khảo ở đây

congctct
16/11/10, 11:39 PM
Có anh em nào có những bài về thiếu nhi và mẩu giào cho em xin với,
có bài CÔ ĐI NUÔI DẠY TRẺ cho e xin với

HoangNguyenCD
17/11/10, 08:00 AM
Có anh em nào có những bài về thiếu nhi và mẩu giào cho em xin với,
có bài CÔ ĐI NUÔI DẠY TRẺ cho e xin với
Bài cô nuôi dạy trẻ. Bài này mình sưu tầm thôi gửi bạn xài tạm. Còn nhạc mầm non thì nhiều bạn cần nói chính xác bài bạn cần mới được nhé!

dangngocthuyen
18/11/10, 07:23 AM
Bài này mình củng sưu tầm được nè

boyband-9xkute
02/1/11, 10:30 PM
Midi nổi trống lên bạn ơi tự làm
[Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])

koroyaca
08/1/11, 04:06 AM
có ít midi thiếu nhi. ai cần thì dow

Nhớ viết hoa đầu dòng nhé bạn.

nguyenhuu
12/1/11, 04:23 PM
Anh em nào có midi hay baet hoặc style bài "Tuổi chúng mình" cho mình xin .Cảm ơn nhièu.

hank11
13/1/11, 11:56 AM
Mùa xuân cũng gần đến rồi.Mình chúc các ACE trong ngôi nhà VIAE một năm tràn đầy phước lộc,Bắt lơbj béo và to suốt cả năm.hihi

romanic92
22/1/11, 10:43 PM
tks bạn , mình đang cần mấy bai này

Viết hoa đầu dòng đi bạn

thuydung488
23/1/11, 02:05 PM
Em đang cần beat bài "Mùa xuân có bao điều lạ", ai có beat cho em xin với ạh. :)

Viết hoa đầu dòng đi bạn

HungMusic_NT
11/2/11, 12:43 PM
Gồm:

Ai cũng yêu chú mèo
Ai nhanh hơn
Ai yêu Bác Hồ Chí Minh hơn thiếu niên nhi đồng
Ánh trăng hòa bình
Bác Hồ người cho em tất cả
Bé quét nhà
Bố là tất cả
Bông hoa mừng cô
Bụi phấn
Cả nhà thương nhau
Cá vàng bơi
Cây trúc xinh
Cây xanh
Cháu yêu cô chú công nhân
Cháu đi mẫu giáo
Cháu thương chú bộ đội
Cháu vẫn nhớ trường xưa
Cháu yêu bà
Chỉ có một trên đời
Chị ong nâu
Chiếc đèn ông sao
Chiếc khăn tay
Chim bay
Cho con
Chú bộ đội
Chú ếch con
Chú mèo con
Chú bộ đội đi xa
Chú chuồn chuồn
Cô giáo miền suối
Cô giáo
Cò lả
Cô và mẹ
Con chim hót trên cành cây
Con chim vành khuyên
Con mèo ra bờ sông
Cùng múa hát mừng xuân
Đàn gà con
Đàn gà trong sân
Dậy đi thôi
Đêm trung thu
Đèn xanh đèn đỏ
Đi học về
Đi học
Đi tham quan
Đố bạn
Đoàn tàu nhỏ xíu
Đu quay
Đường em đi
Em đi chơi thuyền
Em đi mẫu giáo
Em là chim bồ câu trắn
Em mơ gặp Bác Hồ
Em tập lái oto
Em yêu cây xanh
Em yêu Thủ đô
Em yêu trường em
Em đi qua nhã tư đường phố
Em đi trong nắng tươi xanh
Gà gáy le te
Gà mèo cun
Goi buom
Hạt gạo làng ta
Hãy xoay nào
Hò ba lý
Hoa bé ngoan
Hoa thơm bướm lượn
Khi tóc thầy bạc trắng
Khúc hát ru người mẹ trẻ
Lá xanh
Lòng mẹ
Luôn tròn luôn khỏe
Lý cây bông
Lý chiều chiều
Lý con sáo gò công
Lý con sáo
Lý hoài nam
Màu áo chú bộ đội
Màu hoa
Mẹ đi vắng
Mẹ yêu con
Một con vịt
Một hai ba
múa cho mẹ xem
Mưa rơi
Mùa xuân đến rồi
Nắng sớm
Ngày đầu tiên đi học
Ngày mồng 8 tháng 3
Ngày vui của bé
Ngồi tựa mạn thuyền
Ngọn nến lung linh
Nhớ giọng nói Bác Hồ
Nhớ ơn Bác
Niềm vui gia đình
Nối vòng tay lớn
Quà 8 tháng 3
Quả thị
Quê hương
Ru con
Ru em
Rửa mặt như mèo
Rước đèn dưới ánh trăng
Sáng thứ hai
Sắp đến Tết rồi
Sinh nhật hồng
Ta học đếm
Tập đếm một hai ba
ta thom tay ngon
Thật đáng chê
Thật là hay
Thi tài
Thương con mèo
Trường chúng cháu là trường mầm non
Trên cát
Trống cơm
Trường làng tôi
Trường mẫu giáo yêu thương
Vật nuôi
Việt Nam quê hương tôi
Vui thật là vui
Xe chỉ luồn kim
Xem hội thi tài

Down load link: [Only registered and activated users can see links]

BVKpro
17/2/11, 07:08 PM
co hay khong noi mot cau cho no vuong ?
Hay đấy ! Down về mà nghe xem có vuông không :))
Chắc từ trển xuống =))

Doan Guitare
17/2/11, 07:34 PM
co hay khong noi mot cau cho no vuong ?

Bạn này có lẽ chưa tốt nghiệp mầm non,bởi vì học mẫu giáo cô giáo đã dậy thế nào là lễ phép rồi mà.Huống chi đây là 1 diễn đàn văn hóa,có già có trẻ có người nọ người kia tuy không học cao hiểu rộng nhưng đối xử với nhau văn minh ,lành mạnh.Thế mà bạn buông 1 câu buồn quá.Có lẽ bạn đã vào nhầm chỗ rồi bạn ạ.

kim oanh
18/2/11, 08:54 PM
toi dang can bai Ai yêu Bác Hồ Chí Minh hơn thiếu niên nhi đồng

Lẽ ra phải cho bài này vào thùng rác, nhưng thôi phạt thẻ xong để lại đây để mọi người rút kinh nghiệm

Muatuyet_162
18/2/11, 09:26 PM
Tui cũng là giáo viên nè ! đúng là chỉ đủ ăn thôi làm giàu thì khó. Cảm ơn midi của các bạn.

metqua
26/2/11, 07:43 AM
Tôi thấy hiện nay cơ sở vật chất của anh em giáo viên có sự chêch lệch rất lớn ở các vùng miền khác nhau, anh em ngoài thành phố thì coi nhẹ mấy bài hát song và một số Cây đàn mà " dân quê" thì cho là xịn lắm rồi... Như lời kêu gọi của member:SonSon không hẳn là nói đùa đâu. Việc trao đổi giúp đỡ nhau của anh em là một việc lớn có công cống hiến cho nền giáo dục nói chung và cho thế hệ con cháu chúng ta sau này, phát triển tri thức bình đẳng ở khắp nơi nữa đó.

nhoknhoc123
28/2/11, 02:00 PM
hic! Em tải không được! muốn tải phải nhiều điều kiện wa. hixhix

SonSon
17/3/11, 09:22 PM
Trống cơm dành cho bác HoangnguyenCD : Dùng tạm nhé bác, em đánh hok có được chuẩn đâu :D

SonSon
18/3/11, 04:22 PM
Up thêm midi Nhịp điệu tuổi thơ , làm giúp bác HoangNguyênCD, bài này e mới nghe vài lần, làm hơi ẩu, bác dùng tạm nhé, chúc vui vẻ :)

tanghongvuong
27/3/11, 01:37 AM
Đây là một số MIDI mẫu giáo và cấp I ACE nào cần thì dùng
Còn cấp 2 mình đăng bị nhầm ở top STYLE rồi . Nếu ACE nào cần thì vào top STYLE mà tải về hoặc cần thì nhắn qua mail mình gởi trực tiếp cho.
À quên mình sẽ coppy lin qua đây cho các bạn hốt cho tiện.
Cấp 2 đây : [Only registered and activated users can see links]
Cấp 1 đây : link bị lỗi hẹn hôm khác mình up tiếp xin lỗi anh em chờ hoài mà up không xong.

nguyenductien
10/4/11, 11:22 AM
Anh em có nhạc thiếu nhi bài Thỏ và rùa, cho tôi xin với . Đang cần gấp. Cảm ơn anh em nhiều !

antran
26/4/11, 12:27 PM
chân thành cám ơn các anh nhìu lắm

Bạn chỉ cần click vào nút "Thanks" là đủ. Nhớ viết Hoa đầu câu bạn nhé!

hdcdmk
28/4/11, 03:51 PM
Nhớ viết hoa đầu câu và có dấu đầy đủ nha,nhắc nhở lần cuối

thanhnientu
28/4/11, 08:15 PM
Bài này mình chỉ có beat Thiếu nhi lạc việt thôi tặng bạn beat cùi.

thaonguyenhuong
29/4/11, 11:20 PM
Sao em không tải được bài Từ rừng xanh cháu về thăm lăng bác vậy nè?
Bạn phải viết đầy đủ 3 bài bằng tiếng việt có dấu và viết bài nghiêm túc bạn mới thấy cái link

Em cần bài Từ rừng xanh cháu về thăm lăng Bác , bác nào có cho em với........!!!!!!!! Em vô cùng Thank

Kiểu đăng bài liên tục của bạn dễ dẫn tới việc bạn bị ban nick lắm, Midi từ rừng xanh cháu về thăm lăng bác ở trang 4 của topic này

thanhnientu
21/5/11, 11:21 AM
Gửi các bạn một số bài midi cho thanh thiếu niên mình làm:
Midi Mùa xuân của em
Midi Ngôi trường dấu yêu
Midi Người thầy
Midi Tuổi hồng - Sỹ Luân
Midi Tuổi mười lăm
Midi Tuổi mười bảy
Midi Tự hào tổ quốc chúng em
Download [Only registered and activated users can see links] pass download: [Only registered and activated users can see links]

thanhnientu
21/5/11, 12:13 PM
À! cái bài tuổi 17 có thể có bác chưa biết nên em post bản có lời cho các bác đây, bài này Phi Nhung hát nhưng thức chất bài hát rất hợp với thiếu nhi nên em phối lại cho thiếu nhi hát cũng xôm lắm ạ!
Còn đây là bản thu bài "Tự hào tổ quốc chúng em" sáng tác phạm tuyên.

Bản thu bài tuổi 17 bằng nhạc ở trên (hơi cùi vì ca sĩ là mấy em học sinh trường DT nội trú ^^)

hung8383
07/6/11, 07:34 AM
Anh thanhnientu ơi! em tải không được, vì nó cứ dòi Pass hoài. Giúp em với

Quaiy
07/6/11, 08:37 AM
Anh thanhnientu ơi! em tải không được, vì nó cứ dòi Pass hoài. Giúp em với
Đòi pass thì bạn copy [Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links]) rồi dán vào là xong

tuanpham
17/6/11, 11:36 AM
Gửi các bạn một số bài midi cho thanh thiếu niên mình làm:

Midi Tuổi mười lăm

Download [Only registered and activated users can see links] pass download: [Only registered and activated users can see links]

Chào thanhnientu!

Cho mình hỏi bạn có bản nhạc hay nhạc có lời bài này không ? có thể post lên cho mình xin được không bạn ? rất cảm ơn sự chia sẻ của bạn

thanhnientu
17/6/11, 01:10 PM
Đây là bản thu bài tuổi 15, bạn nghe rồi ghi lời lại là được.

hdcdmk
21/6/11, 09:44 AM
Từ rừng xanh đây nè bạn. Chúc vui vẻ
Đâu hả bạn?

Quaiy
21/6/11, 11:20 AM
Từ rừng xanh đây nè bạn. Chúc vui vẻ
Bạn vào đây để nghiên cứu cách sữ dụng diễn đàn

ThanhHai_hb70
25/7/11, 10:16 AM
Mình pot lên mấy bài song thieu nhi Anh em nao can thi dùng nhe!

lminhhoang
23/8/11, 05:34 PM
Xin chào mọi người em là người mới ! Ai có midi của bài: Kìa con bướm vàng, Con chim non,Vườn hoa , Múa vui . Thì cho em xin để cho con bé nhà em tập đàn em cám ơn mọi người nhiều

ThanhHai_hb70
23/8/11, 05:48 PM
Mình Chỉ có 2 bài: "Con Chim Non", "Múa vui Thôi"

soledad1682004
29/8/11, 07:44 PM
các anh có up cho em mấy bài hát bên đội với
như bài : năm cánh sao vui, nhanh bước nhanh nhi đồng, nguyễn bá ngọc , tiếng chào theo em.
cảm ơn các anh trướcNhớ lần sau viết Hoa đầu câu nhé bạn!

thaonguyenhuong
30/8/11, 02:23 PM
Các bác ơi sắp khai giảng rồi em cần bản midi Hạt nắng sân trường của Vũ Trọng Tường. Bác nào có cho em xin với. em xin chân thành cảm ơn!

rs5557
17/9/11, 08:33 AM
Kho nhạc midi cho thiếu nhi
nhiều lắm đó

dong cute
17/9/11, 10:48 AM
Kho nhạc midi cho thiếu nhiKho nhạc midi cho thiếu nhi [Only registered and activated users can see links]
nhiều lắm đó
Có bài thiếu nhi nào đâu toàn nhạc trẻ cả bạn xem lạ nhé thanks

keo1302
23/9/11, 12:01 AM
bác nào có bài Kim đồng không cho em xin với

mình có mấy bài thiếu nhi ai cần thì tải về dùng thử nhé

xin lỗi anh em nhé. link này mới đúng [Only registered and activated users can see links]

VAE Team : Đề nghị bạn viết Hoa đầu câu

([Only registered and activated users can see links])

Hung Yen
30/9/11, 08:05 PM
150 bài hát MIDI Thiếu Nhi dành cho đàn Organ Bạn nào cần dùng thì down nhé.[Only registered and activated users can see links]

ongthanh
24/10/11, 12:36 PM
Mấy bài này về cho baby nhà mình nghe no thích lắm

thanhung
03/12/11, 11:22 AM
Cám ơn bạn nhé, thật là có ích cho mình
------Gộp bài viết------
Cho mình xin nhạc cấp 1 với nhé, mình dạy cấp 1 nên cần lắm
Cảm ơn thì hãy bấm Thanks
Không đăng liên tiếp để giành quyền down

hoangminhtrung
03/12/11, 12:19 PM
Cám ơn bạn nhé, thật là có ích cho mình
Bạn tìm ở đây nha

bienngoctrai
04/2/12, 10:57 AM
Bạn ơi bạn có bài nhạc midi Bài hát “Đưa cơm cho mẹ đi cày” không cho mình xin với ???, mình đang dạy con minh học lớp mẫu giáo hát bài này mà bé yêu cầu nhạc ko lời lời để tập

150 bài hát MIDI Thiếu Nhi dành cho đàn Organ Bạn nào cần dùng thì down nhé.[Only registered and activated users can see links]
Bạn ơi link này hỏng rùi à, mình vào ko đc ???
Bạn gwir lại link cho mình xin với nhé, thank!;;)

Link này hay lắm, thank [URL="[Only registered and activated users can see links]"][Only registered and activated users can see links]

èo, toàn bài ko tải được cho con học lớp mẫu giáo, hic!(:|

Ai cần bài gì em có cho ngay không tiếc. Nguồn do nhiều anh em chia sẻ và tự phối hoặc cover lai mà.
]

ĐƯỢC THẾ THÌ CÁM ƠN BÁC QUÁ, EM ĐANG CẦN BÀI "Em đưa cơm cho mẹ đi cày" và bài "Lý ngựa ô".
Em tìm mỏi mắt cả buổi mà chưa tìm thấy, bác có gửi cho em nhé, cám ơn bác trước nhé!

anoecute
16/3/12, 02:56 PM
Có bác nào có mấy bài mẫu giáo không cho e xin cho bạn e đang làm cô giáo mầm non...
hjx kiếm mấy bài này khó quá, thanks bác share...

NgocTinh81
16/3/12, 03:10 PM
Có bác nào có mấy bài mẫu giáo không cho e xin cho bạn e đang làm cô giáo mầm non...
hjx kiếm mấy bài này khó quá, thanks bác share...
Bạn vào đây mà Doaw về nhé chịu khó tìm trươc khi hỏi nhé:

dinhquangvinh1982
19/3/12, 01:55 PM
Ko thể download khi chưa là thànhv iênchinhs

Flammzy
20/3/12, 05:11 PM
Ko thể download khi chưa là thànhv iênchinhs
Không thể tải về hoặc, ai đó có thể khắc phục điều đó?

TheThuongNT
20/3/12, 07:37 PM
Không thể tải về hoặc, ai đó có thể khắc phục điều đó?
Chỉ có từng thành viên tự khắc phục mà thôi

chilualamhuyhoang
23/3/12, 09:47 AM
Anh em nào có mi đi bài này giúp mình với nhé. Thanks

Quaiy
23/3/12, 10:51 AM
Anh em nào có mi đi bài này giúp mình với nhé. Thanks
Hành quân theo bước chân những anh hùng (midi)

lehoangtn
26/3/12, 10:21 AM
Rất cảm ơn bạn đã chia sẻ phần nhạc rất hay

vuonghabac
04/4/12, 09:08 PM
Kho midi có nhiều bài hát dành cho thiếu nhi và mái trường do tôi tổng hợp. Các anh em có thể tải về nghe thử.
Đăng bài cho đúng topic nhé bạn, trong số đó có bài Bài ca người giáo viên nhân dân không?

ngodaithanh
09/4/12, 11:36 PM
Có ai.có beat của bài ếch ộp ko. cho em xin với. em đang cần gấp.

darkvn88
13/5/12, 06:57 PM
Em cũng đang cần download ít nhạc Beat thiếu nhi này. Thanks chủ top nhiều nha.

Quangphuc_cdtq
29/5/12, 10:15 AM
Cho mình xin nhạc Midi hay Beat chất lượng cao bài " Tiếng chuông và ngọn cờ " được không. Mình có nhạc bài đó rồi nhưng nghe chán quá. Mình làm cho chương trình 1/6 mà cần nhạc tốt.
Nếu midi được làm trên máy tính càng tốt. Và tiết tấu rộn ràng chút nhé.
Cảm ơn các anh em!

Quaiy
29/5/12, 01:41 PM
Cho mình xin nhạc Midi hay Beat chất lượng cao bài " Tiếng chuông và ngọn cờ " được không. Mình có nhạc bài đó rồi nhưng nghe chán quá. Mình làm cho chương trình 1/6 mà cần nhạc tốt.
Nếu midi được làm trên máy tính càng tốt. Và tiết tấu rộn ràng chút nhé.
Cảm ơn các anh em!
"Tiếng chuông và ngọn cờ " midi đây người bạn biên giới phía bắc

Quangphuc_cdtq
29/5/12, 02:44 PM
Cảm ơn anh Quaiy nhiều nhé! Đúng là nhân tài Âm nhạc Phương Nam, em cần phải giao lưu học hỏi nhiều nữa.
Thank anh rùi đó.
Hy vọng sẽ lại được anh giúp đỡ.
Ban quản trị cũng hy vọng rằng trong những dịp nào đó bạn cũng sẽ giúp đỡ người khác như người khác giúp đỡ bạn vậy

hdcdmk
30/5/12, 07:23 PM
Máy em học sinh thích hát bài này: [Only registered and activated users can see links]
Anh em giúp đỡ nha
Bài này là bài gì?

vuongtunam
23/6/12, 10:40 PM
+ Tớ cần tìm bài Hành khúc thiếu niên thành phố Hồ Chí Minh có bạn nào có không post cho tớ với

+ Bạn nào có phần mền chuyển mp3 sang midi không post chơ tớ với

+ À quên còn bài nữa: Từ rừng xanh cháu về thăm lăng Bác nữa bạn nào có không post tớ với

+ Tại sao mình không download file đính kèm về được nhỉ

bluenam
25/6/12, 02:22 PM
Hay lắm bạn , down về cho em mình :)

ML_ORG
22/11/12, 08:11 PM
Chài thấy cái này hay hay. mình cũng post vài cái sưu tầm đc cho mọi nguòi cùng thưởng thức. Đang tập post nên thử trước 1 bài: Trống cơm.

ML_ORG
22/11/12, 08:15 PM
Vậy là thành công. thêm 1 bài nữa. toàn sưu tầm ko biết có trùng ai không, nhưng mà kệ biết đâu lại là hàng độc. bác nào thấy hay hay thì thank em nhiều nhiều cái.

ML_ORG
22/11/12, 08:22 PM
Ngày trước đi học xin đc bài này. nghe hay lắm.

sevencd
27/12/12, 07:57 PM
Ôi, tìm mãi mới có các bài này. Cảm ơn chủ topic nhé

bboymonkey
17/3/13, 04:00 PM
Mọi người ơi cho mình nhờ chút với,ai có beats bài Đoàn tàu nhỏ xíu không cho em xin với ah. nhạc MIDI cũng được, thanks ace ah.

congtunggmc
17/4/13, 11:34 AM
bạn nào có cho mình xin bài cháu lên ba để mình làm nhạc beat

minhpal0
15/7/13, 01:46 PM
tình hình là em có nhu cầu cho các em học sinh thu máy bài này các bác ai co midi bản đệm hát cho em xin nhé
Cho con
em đi trong tươi xanh
bác hồ người cho em tất cả
ba ngọn nến lung linh
Dàn đồng ca mùa hạ
xin chân thành cảm ơn các bác trước nhé .thank

huuhungneu
17/7/14, 09:03 AM
hiện mình đang cần tìm beat bài "chúng em hành quân theo những bước chân người anh hùng. Giúp mình với
Cảm ơn!!!!!!!!!

disconect00
13/9/14, 01:49 PM
Anh chị nào dạy cấp 2 âm nhạc cho e xin nhạc khối 6,7,8,9 với ạ , em là gv mới ra trường nên mong anh chị nào có thì giúp e ạ !

kingandmick
14/9/14, 11:10 AM
Anh chị nào dạy cấp 2 âm nhạc cho e xin nhạc khối 6,7,8,9 với ạ , em là gv mới ra trường nên mong anh chị nào có thì giúp e ạ !
Không biết trang web này có giúp được bạn hay không?
Ừ, vì bạn chưa thể nhìn thấy link nên mình cố gắng giúp bạn nhìn thấy được link. Ad thông cảm nhé.

disconect00
14/9/14, 09:38 PM
Dạ em xin cảm ơn anh ( chị ) ạ :D

disconect00
14/9/14, 09:40 PM
Không biết trang web này có giúp được bạn hay không?
Ừ, vì bạn chưa thể nhìn thấy link nên mình cố gắng giúp bạn nhìn thấy được link. Ad thông cảm nhé.

Dạ em rất cảm ơn anh ( chị ) ạ ! Vì là giáo viên mới ra trường kinh nghiệm còn ít nên e rất cần tài liệu để học hỏi ạ

disconect00
01/10/14, 07:24 PM
anh chị ơi ! anh chị cho e hỏi em có tải 1 số file của a chị poss lên. nhưng phải giải nén. e lại ko biết giải nén ntn. anh chị nào có thể bớt chút thời gian hướng dẫn e ko ạ ! e xin chân thành cảm ơn ạ

tienocganhl
01/10/14, 08:30 PM
Không biết phải cái này bạn cần không nhỉ "[Only registered and activated users can see links]úc bạn thành công

disconect00
01/10/14, 09:13 PM
anh ơi vừa e cũng vào rồi giải nén rồi nhưng cắm đàn ko đk, hình như phải cài thêm rad thì phải mà e ko biết làm ntn nữa. anh chị nào biết giúp e với ạ . e xin cảm ơn ạ !

tienocganhl
01/10/14, 09:19 PM
Bạn vào trang của carsou 2i2 tìm và hỏi xem như thế nào , mình thì mình dùng 2i4 vẫn ngoan lắm .

disconect00
21/10/14, 11:09 PM
Các anh chị ơi, anh chị nào có nhiều bài dân ca thì cho e xin với ạ , thank anh chị nhiều nhiều :D