PDA

View Full Version : [Thiếu nhi] Beat Cho tôi đi làm mưa với, chú bộ đội và cơn mưa

kiencangxanh
29/12/11, 05:00 PM
Bác nào có beat "Chú bộ đội và cơn mưa" không? Cho em xin với. Chả là cô giáo thằng cu nhà em đi thi nên nhờ làm. bận quá không làm được nên đành phiền các bác vậy.Thanks các bác nhiều!

ThanhHai_hb70
09/2/12, 07:53 AM
Mình Đang rất cần 2 Bài Beat thiếu Nhi cho Cháu. ACE nào Có giúp Cho Mình Với:

1- Cho Tôi Đi Làm Mưa Với
2- Chú Bộ Đội Và Cơn Mưa
Bài Hát :
Cho Tôi Đi Làm Mưa với
[Only registered and activated users can see links]
Chú Bộ Đội Và Cơn Mưa

thanks ACE

Quaiy
09/2/12, 08:51 AM
Mình Đang rất cần 2 Bài Beat thiếu Nhi cho Cháu. ACE nào Có giúp Cho Mình Với:

1- Cho Tôi Đi Làm Mưa Với
2- Chú Bộ Đội Và Cơn Mưa
Bài Hát :
Cho Tôi Đi Làm Mưa với
Chú Bộ Đội Và Cơn Mưa

thanks ACE
Có, nhưng phong cách khác được không chú em?

ThanhHai_hb70
09/2/12, 09:05 AM
Phù Hợp Với trẻ Mầm Non Là Được Mà Bác, Bác Giúp Đỡ Em Với Nhé. thanhks

Quaiy
09/2/12, 09:48 AM
Phù Hợp Với trẻ Mầm Non Là Được Mà Bác, Bác Giúp Đỡ Em Với Nhé. thanhks
Gởi tặng riêng cho cháu nhà đây:
1. Chú bộ đội và cơn mưa
[Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])

2. Cho tôi đi làm mưa với
[Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])

([Only registered and activated users can see links])

ThuyLeQuang
09/2/12, 12:44 PM
Phù Hợp Với trẻ Mầm Non Là Được Mà Bác, Bác Giúp Đỡ Em Với Nhé. thanhksCòn mấy chữ bác chưa viết hooooaaaa kìa.

matngau
29/2/12, 11:30 AM
Thanks sự chia sẻ của quaiy, hàng này độc internet không có

hell_on_earth
29/2/12, 10:17 PM
cho mình xin pass MF 2 bài này nha . Thanks
1. Chú bộ đội và cơn mưa

Hundred
09/3/12, 04:26 PM
1. Chú bộ đội và cơn mưa

bác ui có thương thì thương cho trót, cho em cái pass với

williamfinal
17/3/12, 10:10 AM
Không cho pass thì lấy kiểu gì đây.......chán.

HoaiPhuong_kb63
17/3/12, 01:23 PM
Không cho pass thì lấy kiểu gì đây.......chán.

Tôi cũng thấy "chán" lắm rồi. Bạn mới gia nhập thì cũng nên tạo tí thiện cảm với anh em chứ. Ko có pass thì bạn ko biết viết 1 bài xin pass sao? Ko lẽ vào đây để có sẵn dâng cho bạn à? Vài lời góp ý với bạn thôi. Rất hoan nghênh bạn đến với Vae.

lamsung142
18/3/12, 11:20 AM

có anh em nào biết pass của file này không ?? cho mình xin với, mình đang cần gấp để soạn giáo án powerpoint cho nhỏ bạn đi Thực Tập...mong mọi người giúp đỡ....thanks thanks !!

williamfinal
18/3/12, 10:30 PM
Thế mà cũng nói được. Thế mà cũng nói Vae "HoaiPhuong_kb63" VIP cơ à cho thì cho luôn pass lại còn phải viết 1 bài xin pass nữa nghe mới chán vãi...người ta ko có mới xin . thế mới gọi là vì anh em. ông nói "dâng" nghe kinh nhỉ.

HoaiPhuong_kb63
18/3/12, 11:07 PM
Thế mà cũng nói được. Thế mà cũng nói Vae "HoaiPhuong_kb63" VIP cơ à cho thì cho luôn pass lại còn phải viết 1 bài xin pass nữa nghe mới chán vãi...người ta ko có mới xin . thế mới gọi là vì anh em. ông nói "dâng" nghe kinh nhỉ.

Theo bạn thì nếu bạn có 2 bài viết:
1/. Không cho pass thì lấy kiểu gì đây.......chán.
2/. Em đang cần bài này để làm gì gì đó....... anh giúp cho em xin pass, em cám ơn.

Thì anh em sẽ trả lời bài nào? Theo tôi trên 1 cộng đồng như vầy hoà nhã với nhau sẽ có nhiều lợi ích lắm. 1 câu nói nhẹ nhàng khó khăn với bạn lắm sao?

Tyros_2
18/3/12, 11:25 PM

Có lẽ người muốn cho chỉ gửi pass cho người xin đầu tiên = tin nhắn trong 4rum, Email, Gmail, Yahoo hoặc trên số phone. Các bạn xin sau theo tôi thì ko mất quá nhiều Time cho 1 tin nhắn gửi trực tiếp cho người đang có & sở hữu bản beat đó. Phải ko???
Nơi đây có phải chỉ có mỗi Beat thôi đâu. Beat chỉ là 1 phần rất nhỏ trong 4rum. Chúng tôi chia sẻ những công cụ để làm việc liên quan tới Music là chính. Ngoài ra còn là 1 nơi rất tốt để học hỏi, trau dồi kinh nghiệm của nhau khi mà các bạn ko có điều kiện vật chất cũng như Time để đi học ở các ngôi trường âm nhạc. Cái đó cần thiết hơn là cho 1 bản beat. Một bản beat chỉ sống đc vài tháng chứ công cụ thì là cả đời, kinh tế dài lâu cho 1 cuộc sống thực tế hiện nay. Vì thế nên wed mới có tên là : [Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])
Chúng tôi là những người sản xuất ra Beat & các bản tự hòa âm - phối khí. Rất mong những người đi xin hãy thử đặt bản thân vào vị trí của chúng tôi. Tự khắc các bạn sẽ hiểu ra vấn đề thôi. Và cũng xin nói thẳng luôn; Giả sử tôi có bản beat này trong tay. Cho dù có xin thật "thiện cảm" chưa chắc tôi đã cho.

Tôi ko thích cách diễn đạt ngôn ngữ của bạn williamfinal. Ở đây tôi ko bênh vực ai cả. Chúng tôi tạo ra sân chơi này nếu tính đến chuyện thu lợi nhuận thì hiện nay có rất nhiều trang wed buôn bán Beat. Serch Google chỉ vài giây là có 1 loạt thôi. Nếu chỉ đơn giản như vậy thì tôi đã ko gia nhập ngôi nhà chung thân thiện : [Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links]) này.

Vài lời chia sẻ dành cho mọi người. Hy vọng chúng ta hiểu nhau hơn.

TrongDongStudio
19/3/12, 06:54 AM
Anh này đang dùng chiêu khích tướng hay gì đây nhỉ? Bạn nói mọi người không vì anh em, trước tiên bạn đã vì anh em chưa... VìAnhEm là một diễn đàn có uy tính, mong bạn có những lời lẽ khiếm nhã và tôn trọng lẫn nhau... Chúc bạn có nhiều niềm vui và kiến thức khi tham gia VìAnhEm.Com...>:D<

lamsung142
19/3/12, 09:43 AM

cho em xin cái pass bài này đi Quaiy...đang rất cần !! thanks so much !

mollygill88
19/3/12, 09:46 AM
Cho em xin cái pass của bài cho toi đi làm mưa với đi anh em ơi, em đang cần gấp lắm , làm ơn đi mà

Quaiy
19/3/12, 09:02 PM
Bạn chưa đủ tư cách để nói câu này. Trước mắt ban nick 1 tháng. Chúng tôi không chấp nhận chỉ là một sự vụ lợi thôi mà lại nói giọng bề trên nhé!

trung3366
24/3/12, 11:39 PM
Cho minh xin pass file: [Only registered and activated users can see links]

paja86
28/3/12, 09:48 AM
Bac Quaiy ơi cho e xin pass với tuần sau lớp em tụi nhóc học bài rùi.. năn nỉ bác đấy.........

dinhquangvinh1982
03/4/12, 08:18 PM
1. Chú bộ đội và cơn mưa

bác ơi em đang cần để làm chương trình mẫu giáo cho các bé ( các cô giáo đang cần) bác gửi em pass với

Đã gởi Pass

HoaiPhuong_kb63
03/4/12, 08:24 PM
Không phải em spam nhe, anh Tường Quaiy ơi, gởi cho anh em pass 2 bài đó đi anh, sắp tới Hoa phượng đỏ rồi đại ca Tường ơi:-B:-B:-B:-B

Quaiy
04/4/12, 09:31 AM
Không phải em spam nhe, anh Tường Quaiy ơi, gởi cho anh em pass 2 bài đó đi anh, sắp tới Hoa phượng đỏ rồi đại ca Tường ơi:-B:-B:-B:-B
OK. Chú cứ mang về mà xài . . . !

vanquan_19290
04/4/12, 11:49 AM
OK. Chú cứ mang về mà xài . . . !
bro ơi cho mình và các bạn xin pass đi, nhiều người cần quá

vanquan_19290
04/4/12, 02:58 PM
Các anh chị có beat bài Cho Tôi Đi Làm Mưa Với xin share cho em với, em đang cần gấp quá. Em xin cảm ơn!

Đã gởi pass !

Midi2657
04/4/12, 03:52 PM
ông này hơi quá đáng rồi đấy. Bao nhiêu người xin cái pass mà cũng không cho, đã không cho thì thôi việc gì phải post link media lên đây làm gì. Sống như thế mà được ak

Quaiy: Đã tặng cho những người lịch sự và đã bấm thanks!

Nói chuyện cho giống giáo viên tý bạn nhé! Bạn mới tham gia diễn đàn và viết bài thứ hai là bài chửi người ta à?

dinhquangvinh1982
16/4/12, 11:28 AM
Vì một vài người mất lịch sự mà bài hát đã bị xoá

Quaiy: Bạn cũng đã nhận lâu rồi, đúng không!

tùng teng
18/7/13, 09:05 PM
e đang cần beat bài Chú bộ đội và cơn mưa mà không được, a c giúp e với ak

tranhuu
31/10/13, 10:19 PM
Các bác cho em xin lại bài "Chú bộ độ và cơn mưa" Được không? link chết hết rồi! Thanks nhiều!

nyo thuy
12/12/13, 10:07 AM
bác có thể cho em pass để down beat bài này được không ạ??! Em xin chân thành cảm ơn ạ!