PDA

View Full Version : [Nhạc đỏ] Beat Tự hào nhà giáo Việt Nam

NgocTinh81
17/11/10, 01:54 PM
sắp tới 20-11 em tập bài tốp ca bài: (Tự hào nhà giáo việt nam) bác nào có nhạc Beat bài này cho em xin với. Cảm ơn các bác nhiều lắm.

tuanpham
13/11/11, 03:25 PM
sắp tới 20-11 em tập bài tốp ca bài: (Tự hào nhà giáo việt nam) bác nào có nhạc Beat bài này cho em xin với. Cảm ơn các bác nhiều lắm.

Không biết bác còn cần gấp không nhưng mình cứ gửi cho nhưng người khác còn cần hihihi...

Link Tự Hào NGVN : [Only registered and activated users can see links]

robung
04/12/11, 12:50 PM
Cho mình hỏi bài này sáng tác của ai? Thanks.

Cowboy
27/10/12, 06:58 PM
Không biết bác còn cần gấp không nhưng mình cứ gửi cho nhưng người khác còn cần hihihi...

Link Tự Hào NGVN : [Only registered and activated users can see links]
Bác up lại beat Tự Hào nhà giáo VN với, link toi rồi, thank bác [Only registered and activated users can see links]
Hay bác nào có up cho e với nhé, thank các bác nhiều [Only registered and activated users can see links]

Cowboy
01/11/12, 06:58 AM
Beat Tự hào nhà giáo VN e làm trên 3000 các bác dùng tạm [Only registered and activated users can see links]

[Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])

thanhnam_gv
13/11/12, 07:58 AM
Beat Tự hào nhà giáo VN e làm trên 3000 các bác dùng tạm [Only registered and activated users can see links]

[Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])

Em cảm ơn bác nhiều (đã bấm Thank)
Nhưng em thắc mắc là e làm trên 3000 nhưng khi tải về em lại thấy như thế này:
[IMG]G]

Em gửi lời cảm ơn đến bác HungMusic_NT nữa!

NTP
13/11/12, 08:16 AM

Em gửi lời cảm ơn đến bác HungMusic_NT nữa!À bác chưa biết sao? Sếp Hùng mu sịc là anh em họ hàng chú bác với bạn Cowboy:P Bác cám ơn 1 trong 2 người này là đủ rồi:P

Cowboy
13/11/12, 09:11 AM

Em gửi lời cảm ơn đến bác HungMusic_NT nữa!
E nhờ thằng e up lên giúp ấy mà [Only registered and activated users can see links]

phinguyen1986
14/11/13, 08:45 AM
Link die hết rồi bạn ơi?? Giúp mình up lại với