PDA

View Full Version : [Trữ tình] Beat Bài ca Tết cho em - Đàm Vĩnh Hưng

Bachkhoa09
17/11/11, 02:06 PM
Bác nào có cái Beat Bài Ca Tết Cho Em của Mr Đàm Vĩnh Hưng thì cho mình xin nha. Cám ơn trước nha..!
[Only registered and activated users can see links]

ThuyTien
17/11/11, 03:26 PM
Bác nào có cái Beat Bài Ca Tết Cho Em của Mr Đàm Vĩnh Hưng thì cho mình xin nha. Cám ơn trước nha..!
[Only registered and activated users can see links]
Bachkhoa09 lại cũng thích phong cách của Mr Đàm thế cơ à? Cố mãi cũng tìm ra được bản này đây. Hình như là giống y chang luôn đấy. Chúc vui vẻ nhé!
Beat Bài ca Tết cho em- Mr Đàm. Link đây : [Only registered and activated users can see links]

Tyros_2
17/11/11, 11:12 PM
Hơ hơ... bài này em Up rồi mà. Tìm lại coi. Em nhớ mãi cái bài này có đoạn lời : "thích ăn kẹo mút...."
Bài này em làm cho anh HamVui đó.

Bachkhoa09
18/11/11, 10:14 AM
Cám ơn anh Tiến và Tyros_2 nhiều..!
Em thì chẳng hát hò gì được nhưng thứ 7 này có văn nghệ, có anh bạn hát bài này mà đòi của Mr Đàm mới chịu . Em làm chương trình không thể chơi đàn được nên đành phải nhờ anh em.

minh_nham
16/9/12, 08:57 PM
anh Tyros_2 cho em xin beat " bài ca tết cho em" với!!!

pandewu
16/12/12, 09:01 AM
link det rồi anh ơi... gửi lại hộ em kai...yahoo: chepzai_cozisai thank anh trc nha...

anhemmotnha
16/12/12, 11:25 AM
Em cũng rất thích bài này mỗi độ xuân về, như chưa tới tết nghe lại bài này và nhìn trong diễn đàn thấy tuyết tơi nó cứ rạo rực sao ấy. Em có beat bài này như tiếng bass cứ ùm ùm như tiếng pháo tết nổ, như hát cũng ok lắm, rất tiếc Link trên của anh ThuyTien die rồi.
Bài ca tết cho em - Đàm Vĩnh Hưng (Phối) Link: [Only registered and activated users can see links]

thanhnhuttk2008
14/1/13, 08:50 PM
Cảm ơn link down của anhemmotnha

pss51
14/1/13, 09:10 PM
Bài ca tết cho em của bác Tyros_2 nghe đã tai hơn. Brat bắn ầm ầm vuốt gẫy phím luôn