PDA

View Full Version : [Thiếu nhi] Beat Khăn quàng thắp sáng bình minh

Đôrêmi
05/11/11, 04:03 PM
Các bac cho em xin beat bài khăn quàng thắp sáng bình minh với! midi cũng được em cám ơn

Midi2657
05/11/11, 07:11 PM
Các bac cho em xin beat bài khăn quàng thắp sáng bình minh với! midi cũng được em cám ơn
Bạn xài tạm Midi Khăn quàng thắp sáng Bình minh, có siêng thì chỉnh lại voice theo đàn nhé.

ThanhHai_hb70
07/11/11, 07:07 AM

Thêm Một bài nữa Cho Bạn:
Beat : "Khăn Quàng Thắp Sáng Bình Minh"

[Only registered and activated users can see links]

oceaangroup6789
08/11/11, 10:46 AM
Cái bài này đánh sống điệu fox cho nó vui, dễ thế mà còn phải xin :(

kieu_chy
12/11/11, 11:02 AM
Sao em cũng ko nghe được nhạc ko lời của bài khăn quàng thắp sáng bình minh vậy các anh chị ơi

Lethien
12/11/11, 12:42 PM
Sao em cũng ko nghe được nhạc ko lời của bài khăn quàng thắp sáng bình minh vậy các anh chị ơi
Bạn mới viết 1 bài thì mần răng mà thấy link, thêm vài bài nữa đi bạn ui.

muabuondl
29/12/11, 07:20 PM
Bác nào có beat bài "Khăn quàng thắp sáng bình minh" của Xuân Nghi cho mình xin với
Thanks

cuchuoith
06/2/12, 11:19 PM
Mình viết trên 3 bài rồi mà vẫn không download được là sao hả bạn ?
Bởi vì mục đích của bạn là cố viết cho đủ số lượng để tải tài liệu. Bạn viết bài cảm ơn người chia sẻ : [Only registered and activated users can see links] mà có thấy bấm Thanks lần nào đâu?

chilualamhuyhoang
06/2/12, 11:39 PM
Sao em cũng ko nghe được nhạc ko lời của bài khăn quàng thắp sáng bình minh vậy các anh chị ơi Vậy là bạn không có duyên vớ Khăn QTS bình minh rồi. Hãy thử bài Khăn quàng TS Hoàng hôn xem được k? Cố gắng đi bạn!

dat07cs
18/5/12, 08:34 PM
Bạn xài tạm Midi Khăn quàng thắp sáng Bình minh, có siêng thì chỉnh lại voice theo đàn nhé.

Thêm Một bài nữa Cho Bạn:
Beat : "Khăn Quàng Thắp Sáng Bình Minh"

Thanks for sharing !

hathu2409
02/7/12, 10:00 PM
Em cần beat bài Khăn quàng thắp sáng bình minh của Trịnh Công Sơn, bác nào có cho em xin với!

hathu2409
02/7/12, 10:08 PM
ủa, sao em không down được bản beat này về, cứ bị hạn chế quyền truy cập thế nhỉ? Em trả lời mấy bài rùi mà!

ủa, sao em không down được bản beat này về, cứ bị hạn chế quyền truy cập thế nhỉ? Em trả lời mấy bài rùi mà!

leminhhuy
24/8/12, 12:18 AM
Bài này rất hay Cám ơn Vì anh em rất nhiều ?

Anh em ơi ?ai có beat chuẩn và hay cua bài Khăn quàng thắp sáng bình minh không gửi cho em với ?

VAE Team:
- Dùng nút Sửa bài viết để ghi thêm, không post bài liên tiếp nhau!
- Cảm ơn mà sao không bấm Thanks!

minhnghia_87
19/9/12, 07:32 PM
minh cần tìm beat bài khăn quàng thắp sáng bình minh gấp hội nghị của trường mọi người giúp đỡ mình với

minhnghia_87
19/9/12, 08:23 PM
mình học chuyên ngành đàn bầu nay đang làm giáo viên dạy nhạc cấp 1 nên chỉ học lớp nghiệp vụ sư phạm rồi đi dạy hiện nay cần gấp bản nhạc beat không lời để cho các em học sinh hát vào dịp hội nghị cán bộ công nhân viên chức,nên mình vẫn không biết đàn organ .nay mọi người giúp mình gấp mình với,mình cần gấp trong ngày mai >"<

em đã thử download beat bài khăn quàng thấp sáng bình minh.Em chỉ là thành viên mới của vianhem.Em học đàn bầu 8năm và hiện nay đang làm giáo viên dạy nhạc,em chỉ học 1 khóa nghiệp vụ sư phạm rồi đi dạy thôi nên không học chuyên sâu về đàn organ.Hiện nay em cần gấp 2 bài beat mái trường mến yêu và khăn quàng thắp sáng bình minh để học trò diễn gấp,mong anh giúp đỡ em với,em không biết làm thế nào để download bản beat được,nhờ anh giúp.

VAE Team:
Bạn chỉ cần post mỗi nội dung cho một lần thôi, không post đi post một nội dung đến 7, 8 lần như thế, kỳ lắm!

minhnghia_87
20/9/12, 10:35 AM
Biết là thế nhưng mình hiện tại rất cần ,nên có hơi nóng lòng.Bạn giúp giùm.

Cowboy
20/9/12, 11:01 AM
Biết là thế nhưng mình hiện tại rất cần ,nên có hơi nóng lòng.Bạn giúp giùm.
Của bạn đây
Beat mái trường mến yêu ([Only registered and activated users can see links] n%20y%C3%AAu%20-%20Beat%20-%20lyric%20320%20kbps%20nh%E1%BA%A1c%20ch%E1%BB%9D %2C%20upload%20b%E1%BB%9Fi%20ngocduyai.mp3)
Beat khăn quàng thắp sáng bình minh ([Only registered and activated users can see links])
([Only registered and activated users can see links])

minhnghia_87
20/9/12, 11:08 AM
Cám ơn,cám ơn bạn nhiều nhiều lắm luôn .

Vậy là OK rồi nhé! đã có người giúp trước rồi đấy!

pvh8x
28/2/14, 10:29 AM
Híc, mình đào bài viết này lên xíu.
Hiện mình cũng đang cần bài beat Khăn quàng thắp sáng ước mơ để cho các em diễn văn nghệ trường.
Cảm ơn 2 bạn nhiều!