PDA

View Full Version : Offline miền Bắc tại thành phố Hải Dương tháng 6-2010

TheThuongNT
13/6/10, 02:41 PM
Ngày 13/6/2010 Diễn ra buổi offline của các thành viên vianhem.com, lần này tham gia gồm các thành viên đến từ Hải Dương, Hà Nội, Hải Phòng và đặc biệt là anh HoangSon đến từ Quảng Ngãi

Tường thuật: TheThuongNT, sáng các hướng cùng xuất phát nhắm tới thành phố Hải Dương
[/URL][Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])
Vào địa phận Hải Dương
[Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])
Vào địa phận thành phố Hải Dương

[Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])
Quảng trường trung tâm thành phố Hải Dương, nơi anh em hẹn gặp nhau khi xuống xe tại đây, mình đến đầu tiên, tranh thủ chụp ảnh tí

Rồi tập trung tại quán cafe. Tyros_2 lần lượt đón mọi người vào quán cafe mà ngày nào mykinyeu cũng mọc rễ tại đó =)) Đây là sonson và bạn gái, đến sau mình

Bác Hoangson đến đâu rồi ạ?

Tyros_2: Ông có biết đường đâu mà gọi, để tôi

Hoangson, rock_bau (mới cắt tóc), tyros_2

Trước khi đi chiến đấu làm kiểu kỷ niệm cái đã, từ trái sang: 2 sonson, mykinyeu, hoangson, tyros_2, rock_bau, thethuongnt

rock_bau: Đến quán vịt rồi, bắn phát đã

Cánh trái

Toàn thể anh em: Chukimson, 2 sonson, khanhhoang, rock_bau, tyros_2, anh trai của chukimson, mykinyeu, thethuongnt

Để em ăn xong rồi chụp đi T.T

Tên Tyros_2 này ăn rất khỏe nhé, không hiểu sao vẫn cứ gầy!

Về nhà mykinyeu

Chukimson: Lâu lắm rồi không chơi turkismarch

Tyros_2 đang múa, :c:, hay tuyệt
sonson: E50 là cái món này đây hả bác
mykinyeu: Chơi bầu thế này nè
[URL="[Only registered and activated users can see links]"][Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])
Tạm biệt Hải Dương!

TheThuongNT xin chân thành cảm ơn các anh em Hải Dương (anh mykinyeu, Tyros_2, rock_bau...) đã tổ chức, tiếp đón để buổi offline thành công tốt đẹp, cảm ơn các anh em ở xa không có mặt lần này đã điện thoại động viên, khích lệ, cảm ơn các bạn đã quan tâm theo dõi topic này.
Xin trân trọng cảm ơn!!!

_Điệp_
13/6/10, 03:02 PM
Thành công lớn! chúc mừng, chúc mừng! :n::n::n::n::n::n::n::n::n::n::n::n::n::n::n::n:

AnhTuan
13/6/10, 03:11 PM
ttnt hãy chú thích từng người là ai cụ thể để anh chị em chém cho khỏi bị nhầm đao.
Trông cảnh mà cùi thấy buồn quá :d:

_Điệp_
13/6/10, 03:25 PM
không biết phải thế này không ??
[Only registered and activated users can see links]

Kyorgan
13/6/10, 03:58 PM
Các bạn đoán sai hết rồi. Các bác muốn chém hok trượt đao thì đây chém đi. Tui chỉ chỉ điểm cho các bạn chém thui nhé chứ hok có chém đâu he he :f: ./.

[/URL][Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])
[Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])[Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])[URL="[Only registered and activated users can see links]"][Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])

_Điệp_
13/6/10, 04:13 PM
Oái! nhìn bác mykiyeu giống bác cùi quá. hi em nhầm

HamVui
13/6/10, 04:18 PM
:a::f::n:Quá vui, quá hoành tráng!!!! Sonson còn vác cả bạn gái đi cũng nữa cơ à. mà sao Rock bau lại cắt tóc ngắn ngủn vậy, trong ko rock tý nào, hay là để đua với bác mykinyeu? Anh em gặp nhua được vậy là thành công quá rồi. Nhưng Thethuong hình như hơi tốn mồi thì phải, càn rút kinh nghiệm lần off sau nhé :)) bác mykinyeu vậy phải để mình thù tiếp mới hợp lý, về đàn địch thì ko phải là sở trường của mình nhưng về khoản nhậu nhẹt và ham zui thì mình có lẽ cũng có chút năng khiếu. Mở đầu vậy là đầu xuôi đuôi lọt rồi. Hy vong sẽ có nhiều buổi Off vui vẻ và hoành tráng hơn nữa

VuongMinh2006
13/6/10, 04:39 PM
hay quá,hay quá sao anh em k quay camera nhỉ cho anh em thưởng thức,chú thương uống nhiều k mà mặt đỏ tía tai giống anh,còn ông rockbau thì khác hẳn đấy trông k giống trong ảnh lắm,chú son son chọn phương án đưa người yêu đi là chuẩn đấy,phải có tý nữ chứ sau này anh em off cũng nên thế ai có bồ mang bồ ai có vợ mang vợ cho vui:n::n:

NTP
13/6/10, 05:14 PM
Ôh hay ! , ông TheThuong cũng cụng ly nữa à ? Thế có uống không ,hay chỉ làm cảnh vậy ? :D Đề nghị AE khác xác nhận dùm cái coi, nghi quá đi ( ! )
Không có clip thì các bác cũng phải tường thuật bằng bài viết, để những kẻ không được tham gia off (như tui) còn biết thêm vài chi tiết vui nữa chứ !
Bác Mykinyeu trông có vẻ cứng tuổi nhất top nhỉ ? :D
Ông Tyros_2 có cái tư thế ngồi ăn độc đáo nhỉ :))
Vui quá, chúc mừng buổi offline mini thành công !

Ao_ngan_tay
13/6/10, 05:26 PM
Tiếc là ko có tiết mục đàn-hát nhỉ:b::b: Bồ của ah sonson xinh thíA:a::a:

SonSon
13/6/10, 08:52 PM
thưa các bác (Mkinyeu, tyros2..) em xin mạn phép tường thuật lại buổi of như sau ạ
Như anh em đã hẹn chủ nhật ngày 13.6.2010 là ngày mấy anh (Mykinyeu, tyros2, rock_bau, chukimson, thethuongNT, Hoangson, sonson..) hẹn nhau gặp mặt ở Thàng Phố Hải Dương vào hồi 10h30' (theo đúng lịch trình có mặt)
Sáng em dạy từ 6h30, đang đánh răng rửa mặt thì Thethuong gọi điện hỏi đi chưa và giục đi luôn cho kịp, em vội vàng ăn tạm bát mì OMACHI và đi đón bạn gái và lên xe xuất phát vào lúc 7h15. (Thethuong nói cũng đi từ 8h) em đi lòng vòng trong tp hà nội và ra được cầu trương dương và sang gia lâm (thông cảm e ko viết hoa chữ cái đầu cho nhanh) và bắt đầu vào đường 5 đi Hải Dương. E đi khá nhanh toàn 70km/h và đến tp HD vào lúc 9h15. em phi thẳng vào trong tp và hỏi thăm địa điểm Bưu điện và gọi điện cho T2 ra đón, anh em lúc ấy tụ họp đến trước có thethuong và T2 đang ngồi ở quán cafe gần bưu điện, sau đó có thêm em và bạn gái em.(e quên mất tên quán rồi) , sau đó thành viên thứ 5 đến đó là bác Mykinyeu, vào 1 phát bác hok cần gọi thì cô nhân viên đã đon đả mang 1 ly cafe nâu ngon lành ra (các bác đoán xem, bon e cũng chưa mở mồm ^^) sau đó thành viên thứ 6 là bác HoangSon ,lúc đó bác Kyorgan gọi điện hỏi thăm và bác mykinyen nghe điện và nói lúc nào anh em cũng ly thì sẽ gọi cho bác kỳ cùng zoo, thành viên tiếp theo là bác Rock_bau(nhìn hổng giống trong ảnh chút nào hiiii),Chukimson vì bận việc nên đến sau cùng. thế là anh em bắt đầu bàn chuyện về âm nhạc hiii, riêng em biết ít nên lắng nghe và cười hiiii. sau đó anh em bắt đầu bàn chuyện nhậu .Hôm nay là mùng 2 đầu tháng nên hok ăn thịt chó, thít dê cũng nóng, thịt gà thì nhàm quá, anh em quyết định ăn thịt vịt thế là cả nhóm nhất trí lên đường đến quán thịt vịt (em cũng hôk nhớ tên nôt hix) , t2 đi đón chukimson, bác Mykinyeu về lấy tiên tửu, em và bạn gái đi 1 xe, thethuong đèo bác Hoangson, rock_bau đi 1 xe đến quan, vừa đặt chân vào là rock_bau đá ngay 1 "bi" thuốc lào hiiii, sau đó anh em lên trên gác 2 của quán, hixx mất điện nhưng mà may quá quán có máy phát, đúng là số hên. Anh em ngồi đủ 2 mâm, ngồi xuống 1 lát thì chukimson và anh trai đến ,mang theo 1 chai 1.5l rượu mã kích đen kịt , ái chà chà "nặng đô" đây, tưởng thế là hết lát sau bác Mykinyeu mang đến 1 "kan" 5lit rượu "màu sữa" , thấy vậy thethuong "khóc thét" hiiiiii. T2 cũng đã quay lại, vậy là tất cả thành viên có 9 người.
em xin kể: cánh trái gồm Chukimson, em và bạn gái em, bác Hoangson, rock_bau,.Cánh phải gồm Thethuong, bác Mykinyeu, anh trai chukimson, T2. mở đầu buổi tiệc đó là "lạc rang" hiiii, sau đó bác Mykinyeu gọi "10 bát tiết canh vịt" :D (có chín người mà bác gọi mười hiiii)
thế là tiết canh vịt đã mang lên, và anh em bắt đầu zo, cụng ly , ngay lập tức trước khi tiếng zo 1 vang lên thì bác Mykinyeu đã gọi điện cho bác Kyorgan cùng zo, e thấy giọng bác Kỳ vui lắm hiiii, điện thoại bác Mykinyeu loa cũng to nữa, tất cả anh em đều rất vui sướng cụng ly cho lần hội ngộ vui vẻ nhất.....1...2....3...zooooooo ^^
sau đó anh em goị vịt nướng, vịt luộc,chai mã kích của chukimson bắt đầu vơi , thethuong uống ác phết uống 2 cốc đấy bác NTP ah, bác Mykinyeu nói, "chú t2 mở rượu của anh xem thế nào" thế là cái màu trắng sữa cuả 5L tiên tửu của bác Mykinyeu được rót vào các cốc của em, thethuong bắt đầu lè lưỡi :D
Bác HoangSon uống cũng ác , roc_bau uống cũng ác, t2 càng ác, bác Mykinyeu còn ác hơn :D, riêng chukimson thì hiiiii "rượu không phải bảng của em" :D
em thì dừng ở cốc thứ 3 :D khổ uống 1 tí mà mặt đỏ nhất , chảng ai đỏ như em ngại quá :(
vịt gần hết, rượu cũng nhìu ,lát sau có 1 anh bạn trưởng ban nhạc ROCK ở tp hải dương mà bác Mykinyeu quen lên giao lưu
Anh em vừa ăn vừa nói chuyện, hết chuyện nghề nghiệp đến chuyện "vì sao con gà ăn thóc" hiiii ....thật là vui
lát sau t2 goi 1 bát cháo to , bún, canh măng...lên anh em cùng đánh chén.Bác t2 ăn nhìu mà sao gầy vậy ta?:D hiii hok hỉu vì sao.?????
hiiii ăn uống xong vui vẻ quá chẳng mún đứng lên mà phải đứng vì mâys bác phải có công chuyện buổi chiều, bác Mykinyen chủ nhà "thanh toán đê"
thethuong: campuchia đê
Mykinyeu: ko để anh chủ nhà lo tất, chả mấy khi anh em gặp nhau....hiii cám ơn bác và mấy anh em ở Hải dương rất nhiều
sau đó bác Mykin yêu dủ mấy anh em về nhà bác thăm quan dinh cơ hiii
vừa vào phát bác đang định đi "nấu" nước thì bạn gái em nhanh nhảu cầm bình đun nước nóng đi lấy nước và căm hộ bác, T2 ngay lập tức trổ tài oánh trống trên đàn ,vì anh là dân nghiền game nên trổ lun mấy bản nhạc của "nấm lùn Mario, phong thần, ..tí nữa thì làm lun cả mấy tiếng trong game đọt kích hiii", ngón nghề của bác t2 quả làm thethuong và sonson "chẹp chẹp, giải nghệ đi bác thethuong :D"
sau đó là CHUKIMSON biểu diễn bài nhạc cổ điển, hoành tráng....
sau đó là thethuong bị bác Mykinyeu giục up ảnh, he he he
sau đó em và bác thethuong ra khám phá con e50 cảu bác Mykinyeu, hay quá là hay:D lần đầu tiên được sờ vào kon này em gà mờ quá chẳng bít bấm ntn (như trẻ con tập đàn ấy)
.........anh em nói chuyện vui quá mà đã 3h rồi, đã đến giờ phải về rùi, bùi ngùi tiếc nuối quá, thethuong, sonson bắt tay các anh em,(:D riêng bác Hoangson ở lại chơi đấy, hiii)
thethuong ra về 1 đường hẹn ngày tái ngộ, mình thì được t2 dẫn đi 1 đoạn cho bít đường, chukimson thì nói"em phải về chào mẹ 1 câu đã rùi em laị lên hà nội"
Vâng thưa toàn thể các bác đây là kí sự nhanh của sonson, bác thethuong, t2 Mykinyeu có gì chỉnh sủa cho em nha.
Rát cám ơn toàn thể anh em ở Hải Dương đã đón tiếp nhiệt tình, rất cám ơn bác Kyorrgan đã quan tâm đến em hỏi em trên đường đi.....^^, rất cám ơn các anh em trong vianhem đã quan tâm ủng hộ chia vui

Kyorgan
13/6/10, 08:56 PM
Tui thì khoái nhất ông Rock_bầu bắn thuốc lòa, trông như nông dân giải lao giữa buổi cày ý, chả giống nhạc công tý nào :f: ./.

VuongMinh2006
13/6/10, 09:01 PM
Bài chú Son đọc qua coi như đã cảm nhận được niềm vui họp mặt của anh em,chỉ tiếc rằng mình có việc k thể off cùng anh em đc.nhân đây chú sơn chủ nhà HN lên tiếng xem liệu bao giờ có thể off được ở thủ đô đây

Ao_ngan_tay
13/6/10, 10:12 PM
Sếp Thương hum nay ko cho tocdai đi à:a::a::a:

TheThuongNT
13/6/10, 10:31 PM
Có hỏi rồi nhưng tocdai không đi được:k:
Vậy là anh em đi xe máy đã về nhà an toàn hết rồi, ông bạn sonson tường thuật chính xác đấy ạ, anh em nào có thắc mắc riêng về em:i: thì đọc bài của sonson nhé.
@anh em Hải Dương: Cảm ơn các anh rất nhiều vì ngày hôm nay, thật tuyệt vời.
@mykinyeu: Cứ thế phát huy may mắn bác nhé:g:

Lại còn về chỗ ở của rock_bau, được gặp anh phong_lead, trông anh hoàn toàn khác những gì em tưởng tượng theo tên nick, hy vọng lần sau sẽ có sự tham gia của anh

Midi2657
13/6/10, 10:54 PM
Nhìn thấy củng vui lây,mình nhận không ra R.Bầu thật.chúc mừng các bạn Off thành công.
Phải sang năm mình mới gặp và Off với Cùi bắp,uống Rịu Bàu đá một bửa hí!

Tyros_2
13/6/10, 10:55 PM
Xin kể tiếp phần 2 của cuộc nhậu. Chẳng hiểu hôm nay làm sao? Uống thế mà cứ tưởng say hoá ra hổng phải say. Về đến nhà tỉnh như sáo sậu. Thế là T2 lại tiếp tục đi uống bia cùng anh Hoàng Sơn + Mykinyeu + Phong_Lead lúc 6h30. Anh Mykinyeu lại bao hết anh em. Đúng là Bác Cả có khác nên lúc 8h đứng dậy trả $ và phải về nhà vì vướng Baby do vợ bác ấy đi du lịch. Còn lại 3 người chờ mãi đến 9h35 Rock_bau mới xuất hiện. Sau đó đến 10h là giải tán. Vui lắm...
Rất vui cảm ơn tất cả các anh chị em đã về tụ họp tại City Hải Dương . Và thông cảm cho T2 . Chính vì vui quá mà quên mất cả quà quê ( bánh đậu xanh ) để cho anh em mang về .
Hy vọng buổi Off Line tiếp theo tại Hà Nội sẽ sớm thành hiện thực và sẽ phải hoành tráng . Vì địa điểm đã có roài . Hê hê...:a:

trangkhuyet052
13/6/10, 11:48 PM
Nhà em ở hai dương mà không biết, tại dạo này bận làm đồ án nên không vào diễn đàn được, tiếc quá, các bác khi nào lại off thế? cho em đi với :(

SonSon
14/6/10, 12:08 AM
thưa các bác và các anh em trên vianhem.com
ở hà nội thì có em và chukimson, em thì biết ít chỗ nhưng các bác cứ tập hợp đông đủ là có thể of được đấy ạ, bây giờ là tháng 6, vẫn thấy còn 1 số bác bận quá không rảnh được, theo em tốt tốt nhất chúng ta sẽ of vào tháng 7 được không ạ, sáng hôm qua đi Hải Dương bác Mykinyeu có nói có bạn bac ở Hà Nội làm quán phục vụ cực kì tốt, địa điểm là gần bệnh viện 103 Hà Đông Hà nội cách nhà em khoảng 18km. tất nhiên là em đi tốt hiii, vậy các bác cho ý kiến đi ạ, nếu được hi vọng lần này sẽ được hội tụ đông đủ anh em, bác nào nhà xa off xong hok về kịp tàu xe thì về nhà em thoải con gà mái chỗ nghỉ ạ. xin cám ơn

Mr.Ken
14/6/10, 12:18 AM
Buổi offline thành công tốt sờ đẹp, mà em hỏi nhỏ cái nhá: Kinh phí ăn nhậu ai bỏ ra thế? :))
Cố gắng phát huy trong thời gian tới! Cần mở rông tầm hơn nữa

ttnt hãy chú thích từng người là ai cụ thể để anh chị em chém cho khỏi bị nhầm đao.
Trông cảnh mà cùi thấy buồn quá :d:

Xời Xời! Ngày nào em với bác chả off. CÓ ngày off 2 3 lần còn đòi gì nữa :))

SonSon
14/6/10, 12:21 AM
Buổi offline thành công tốt sờ đẹp, mà em hỏi nhỏ cái nhá: Kinh phí ăn nhậu ai bỏ ra thế? :))
Cố gắng phát huy trong thời gian tới! Cần mở rông tầm hơn nữa

Xời Xời! Ngày nào em với bác chả off. CÓ ngày off 2 3 lần còn đòi gì nữa :))
bác ken lại không đọc kĩ bài của em viết rất tỉ mỉ rồi "mời bác đọc lại khẩn trương" :D

_Điệp_
14/6/10, 12:46 AM
thưa các bác và các anh em trên vianhem.com
ở hà nội thì có em và chukimson, em thì biết ít chỗ nhưng các bác cứ tập hợp đông đủ là có thể of được đấy ạ, bây giờ là tháng 6, vẫn thấy còn 1 số bác bận quá không rảnh được, theo em tốt tốt nhất chúng ta sẽ of vào tháng 7 được không ạ, sáng hôm qua đi Hải Dương bác Mykinyeu có nói có bạn bac ở Hà Nội làm quán phục vụ cực kì tốt, địa điểm là gần bệnh viện 103 Hà Đông Hà nội cách nhà em khoảng 18km. tất nhiên là em đi tốt hiii, vậy các bác cho ý kiến đi ạ, nếu được hi vọng lần này sẽ được hội tụ đông đủ anh em, bác nào nhà xa off xong hok về kịp tàu xe thì về nhà em thoải con gà mái chỗ nghỉ ạ. xin cám ơn

Em đồng ý cả 2 tay 2 chân luôn. Em đang học ở Nhạc Họa ngay Thanh Xuân chỉ cách 103 khoảng 5-7km thôi.

Oldman
14/6/10, 01:03 AM
Miền Bắc off rồi, khi nào đến miền Nam đây?

_Điệp_
14/6/10, 01:18 AM
Chắc khi nào Thethuong vào đó thì sẽ thông báo offline thôi. :a:

Dongiangsinh
14/6/10, 07:25 AM
Ô trời! nhìn các anh offline vui quá ,nhìn đã quá luôn:y136: tức thiệt ,hihi giá mà có mấy clip nữa thì vui :g: Chúc mừng các anh đã có một buổi offline thành công tốt đẹp ,hy vọng một ngày nào đó sẽ được hội tụ chung vui với mọi người ...:n:Thân

TheThuongNT
14/6/10, 08:11 AM
Cũng rất muốn quay clip, đặc biệt là ông bạn Tyros_2 chơi rất "khủng" nhưng vì trong phòng của bác mykinyeu chỉ có ánh sáng từ đèn tuýp nên không đủ độ sáng để quay :k: vì thế bắt buộc phải chuyển qua phương án chụp hình.
Kinh phí ăn nhậu ở Hải Dương là do anh mykinyeu tài trợ - Chân thành cảm ơn anh Mykinyeu.

"Lên đến cỡ tiền triệu thì anh em cùng lo, còn có mấy trăm thì hôm nay tôi là chủ nhà tôi lo"
@midi2654: Miền nam off mấy lần trước cả miền bắc - tại Đồng Nai đó ạ

Rock_bau
14/6/10, 08:47 AM
Đêm qua mấy anh em uống xong thì anh Hoàng Sơn về nhà tôi ngủ .Sáng nay mấy anh em đi làm ty nhe nhẹ thôi chứ đêm qua tôi cũng phê lồi mắt ra rồi.Đúng 8h10 anh Hoàng sơn đã lên xe an toàn.Chúc bác có chuyến hành quân vui vẻ ?Xin cảm ơn tất cả .

S_III
14/6/10, 10:26 AM
2 hôm rồi mất điện, mãi 8h30 hôm nay mới có thì lại mắc tiếp 1 ông khách bây giờ mới vào được. Đọc bài của anh em mà vui quá. Xin được trình bày ít câu như thế này.
Rất muốn tham gia tại HD nhưng có ít nhiều vướng mắc.
Đường hơi xa(240Km) mà TH - HD chỉ có 1 chuyến lúc 11h30, còn đi HN và bắt tiếp đi HD lại phải mất thêm chặng nữa như vậy là phải đi từ 4h sáng (Ham bóng đá thì ai ngủ cho). Rất khổ, nhưng cũng chưa khổ mấy bằng 2 ĐK tiếp theo
1/Không thể bỏ trận Achentina vào tối T7.
2/ CK đường lên đỉnh Olimpia sàng Cn ( 1 chương trình mà thích ko kém gì bóng đá)
Nhưng thôi trình bày nhiều quá. Bầy giờ cho phép bình loạn tí.
1 Chú T2 từ ngày vợ sinh tới giờ có vẻ " béo" lên nhiều> hình ảnh đẹp trai ngày này cách đây 1 năm anh mới gặp trôi đi đâu hết rồi. Chỉ còn thấy cái mũi dọc dừa cứ dài mãi ra.
Chú Thethuong thì lốp căng ra phết đấy nhỉ, lần sau gặp mặt có lẽ anh em mình phải mang thêm cái cân và cái thước phân kim đấy.
Rocbau thì nhìn hiền hơn cái tên nick
Sonson nhìn đàn ông hơn so vơi avata.
Hoangson nhìn trẻ hơn tưởng tượng.
Mykinyeu thì ko phải nói nữa
Mình rát vui vì cuộc gặp mặt thành công. Cuộc gặp mặt này đã qua nhưng chắc chắn sẽ còn lần sau. Thể nào anh em chẳng được khai vị món Nem chua Thanh hoá.

SonSon
14/6/10, 11:45 AM
thưa các bác rất may mắn là em có "quay lén được 1 ít clip khi về nhà bác Mykinyeu" (cái này các bác đợi ADMIN thethuongnt nhé)

Tocdai
14/6/10, 12:17 PM
thethuongnt có rủ nhưng vì xa và việc cơ quan nên tocdai không tham gia được, chúc mừng buổi off thành công tốt đẹp., bạn gái sonson xinh ghê, hihi, thethuongnt tiếp tục up clip lên đi

Ao_ngan_tay
14/6/10, 12:24 PM
Em kết nhất tấm này:a::a: Bác rockbau "bắn" ghê thiệt:i::i:

Dongiangsinh
14/6/10, 12:36 PM
Ông anh tyros nhìn mảnh nhỉ:c:

AnhTuan
14/6/10, 12:59 PM
Nhìn thấy củng vui lây,mình nhận không ra R.Bầu thật.chúc mừng các bạn Off thành công.
Phải sang năm mình mới gặp và Off với Cùi bắp,uống Rịu Bàu đá một bửa hí!

Cái này thì nhất trí rồi, khi nào có điều kiện đến lượt anh chị em cánh trung, nam cũng làm 1 chuyến ộp để chém miệng 1 bữa cho đã.

SonSon
14/6/10, 02:07 PM
Thật tiếc là phần thu clip không thu được các bài của tyros_2 và chukimson, chỉ thu được mỗi đoạn thử tiếng của tyros_2 và phần trống bắt lợn của thethuongnt, đăng lên làm lưu niệm vậy

VuongMinh2006
14/6/10, 02:32 PM
.son son bố trí cuối tháng này cũng được đấy,mà sao phải ra tận Hà Đông vậy em,sao k bố trí tại Hà nội cho dễ tìm,lần off này thì anh em bắt bộc phải dưa bổ rồi,ở HN cái gì cũng đắt đỏ,và đề nghị toàn thể anh em cả trong Sài gòn nếu có cơ hội thì bay ra cho vui nhé.
@chú thương đánh trống trong tình trạng vượt quá nồng độ men trong máu, kiểu này có lẽ phải quazte liên tục đấy:)):)):))

TheThuongNT
14/6/10, 02:46 PM
.son son bố trí cuối tháng này cũng được đấy,mà sao phải ra tận Hà Đông vậy em,sao k bố trí tại Hà nội cho dễ tìm,lần off này thì anh em bắt bộc phải dưa bổ rồi,ở HN cái gì cũng đắt đỏ,và đề nghị toàn thể anh em cả trong Sài gòn nếu có cơ hội thì bay ra cho vui nhé.
@chú thương đánh trống trong tình trạng vượt quá nồng độ men trong máu, kiểu này có lẽ phải quazte liên tục đấy:)):)):))
Lúc ấy nghe bài chukimson hát hay quá, say thì chắc không phải là say nhưng do phím đàn nặng đánh không quen (toàn chơi organ không à) nên nhịp phách nó lộn tùng bậy vậy đó, cái clip này up lên youtube bị chậm hình so với tiếng rồi

Sonkeyboard
14/6/10, 03:20 PM
khi nào mà em mới được tham gia đây huhuhuhu, trông anh tảio gầy thế sao mà giống em quá :a: khi nào gặp em là a biết

Oldman
14/6/10, 06:11 PM
Đề nghị anh midi làm trưởng tràng miền Nam, hẹn ngày và địa điểm off đi. Ở miền Trung hình như cũng có 2 người ở Bình định đó.

SonSon
14/6/10, 06:23 PM

Rock_bau
14/6/10, 06:30 PM
Để đến mùa Đông hãng off đi các bác như mấy ngày này thì chết .

Tyros_2
14/6/10, 07:09 PM
Thông báo: Lúc 11h30 ngày 14-6 anh HoangSon vẫn đang loanh quanh trên ô-tô tại Mỹ Đình-Hà Nội. Và 12:52' đã có mặt tại nhà (Hà Tây) .
Cảm ơn tất cả các anh chị em đã ko quản đướng xá xa xôi lặn lội về City Hải Dương.
Hix hôm nay trời nóng quá. Vừa phải mua cho con gái cái quạt tích điện 550K. Và T2 ngủ cả ngày đến 3h30 mới dậy do cuộc vui của ngày hôm qua. Hê hê. Ông Rock_bau còn ngủ kinh hơn đến 16:16' mới dậy.

Rock_bau
14/6/10, 07:14 PM
Tịa vì đêm qua em đá mấy sân đấy các bác ah .Tây ta có đủ phải nói là em quá khỏe .

luanvhntqn
14/6/10, 08:14 PM
trông anh em vui quá.thích thật.hôm qua em cũng đi Hải Dương chơi mà em ko biết bỏ lỡ mất cơ hội dc găp cac anh em

Oldman
14/6/10, 09:33 PM
Cái này thì nhất trí rồi, khi nào có điều kiện đến lượt anh chị em cánh trung, nam cũng làm 1 chuyến ộp để chém miệng 1 bữa cho đã.

Mình chưa có bạn nào quen ở BĐ, nhưng mình hay ra Phú yên, Voanhtuan có hay nam du đến Phú yên k?

VuongMinh2006
14/6/10, 10:53 PM
@ son son thế cũng được nhưng chắc chắn là chỉ có anh em trong diễn đàn thôi,chứ có cả người ngoài thì mất vui,vả lại nên tổ chức sớm chút cuối tháng này là hay nhất,như công việc mình là tháng này rỗi còn sang mấy tháng sau thì hỏng hẳn vì phải tập vở mới rồi
@rock bau .k nên làm mùa đông vì đó là tháng làm ăn của anh em,và cuối năm cơ quan nhiều việc lắm

Khánh Hoàng
21/6/10, 09:13 AM
Hi! HoangSon vừa kết thúc chuyến "hành quân" ra Bắc.
Cho phép HoangSon gửi lời cảm ơn tất cả các anh em đã tạo điều kiện để đợt offline thành công tốt đẹp.
Cảm ơn đội chủ nhà hiếu khách đã đón tiếp nhiệt tình, đặc biệt là bác MyKinyeu (vì bác mà em được tặng 1 cốc rượu tràn trề) :D! Cảm ơn Rocbau và những người bạn ngụ tại Đoàn Chèo Hải Dương...
Qua đợt offline lần này HoangSon học hỏi được rất nhiều điều, các anh em đã động viên rất chân thành - đó là tình cảm mà các anh em đã dành riêng cho HoangSon và HoangSon sẽ luôn nhớ mãi.
Hy vọng trong tương lai không xa, HoangSon cùng anh em miền Trung có dịp được đón tiếp những chuyến phi cơ của các anh em khắp mọi miền đến thăm và anh em mình lại được 1-2-3 - ZZZOOOOOO!

YeunhacNB
17/7/10, 11:47 PM
:n::n::n::n::n::n::n::n::n::n::n:vui quá:n::n::n::n::n::n::n::n::n::n::n::n::n::n:hoà nh tráng quá:n::n::n::n::n::n::n::n::n::n:các bác ơi kế hoạch Offfline tháng 7 thế nào ấy nhỉ??????

1minh
20/7/10, 04:18 PM
Vote cho ông sonson kể chuyện tường thuật tốt đấy, anh thương đi đường còn dừng lại ở đường chụp cảnh biển chào Hải dương nữa cơ à =))

thecai
26/8/10, 04:03 AM
offline lần sau bác thượng alo nha.
nhìn các bác mà em cũng muốn đàn đúm rùi !

letiendung
15/4/11, 10:03 PM
Anh em nhạc công chúng ta nên có những buổi gặp gỡ giao lưu vui vẻ như vậy thì cuộc đời này mãi đẹp sao,tình iu mãi đẹp sao?

hainghean_02
27/6/11, 02:31 PM
Híc, nhìn lại thấy thèm tiết canh vịt Hải Dương wa...!