PDA

View Full Version : Gặp gỡ tại Thái Nguyên (Tập 2)

tranngocdiepminh
28/8/11, 05:31 PM
Hôm nay ngày ngày 28 tháng 8 năm 2011, tại nhà tranngocdiepminh đã xảy ra mộ vụ va chạm nho nhỏ giữa SonSon, Anhchu89 và diepminh. 3 anh em bên 1 vò rượu dù uống không nhiều lắm (quên, cũng xơi thịt cầy như bác Kỳ bên Yên Bái =)). Sau đó đàm dạo về các vấn đề âm nhạc, diễn đàn nhà mình và 1 số thứ...linh tinh khác. Có mấy tấm ảnh và video. Mời các bác ném đá.

[Only registered and activated users can see links]

VÀ SAU ĐÂY XIN TRÂN TRỌNG GIỚI THIỆU GIỌNG HÁT CỦA Mod SONSON. He.....Ném đá đi.>:)

PS: Chú Sơn nhớ gửi ổ cứng lên sớm nhé, hôm nay chán quá không copy được cái gì, gửi lên anh copy Omnisphere cho anhchu luôn.

NhatMinh
28/8/11, 05:36 PM
Híc nhìn vò rượu táo mèo mà thèm quá huhuh. anh DiệpMinh ui từ km số 7 lên nhà bác bao xa thế?

tranngocdiepminh
28/8/11, 05:41 PM
He...từ cây số 7 quay về nhà anh là 6km, hôm nay em cũng lên Thái Nguyên phải không?

Kyorgan
28/8/11, 05:44 PM
Ái chà !! Một ngày xẩy ra hai "vụ án" cơ à vậy thì "thiệt hại" lớn rồi :)). Bên này thua cái món "tửu nhập tâm" rồi. Chờ video để ném đá cái nhể :D ./.

NhatMinh
28/8/11, 05:57 PM
He...từ cây số 7 quay về nhà anh là 6km, hôm nay em cũng lên Thái Nguyên phải không?
Dạ vâng em chuẩn bị về Hà Nội đây. Có gì sang tuần em lên km số 7 em gọi anh nhé

HoangNguyenCD
28/8/11, 06:00 PM
Ném đá đê:)) Chú Sơn đi thi không được mang theo tài liệu nha!
Anh em nhậu vui nhỉ. Tiếc là không có Aodai tham dự bớt mất một bóng hồng. Nhưng không sao tay 3 nhậu thế là vui roài.

MarieDominique
28/8/11, 06:03 PM
Anh zai hát tốt quá, hát mộc thôi mà đã hay ghê, AnhChu89 đàn cũng mượt, clip hay! :D

Ủa mà sao off đợt này ở Thái Nguyên, ko thấy bóng dáng bông hoa nào nhỉ!? :-/

xuantinhs910
28/8/11, 06:06 PM
Mấy hôm vừa rồi không vào diễn đàn
Có vụ hay quá mà chú sơn không nháy cho anh hát hay đấy chắc ko uống rượu rồi...
ông Anhchu chơi đàn hay quá. Còn gì post hêt lên đê..........

kimchi_2010
28/8/11, 06:13 PM
Giọng hát hay tiếng đàn mượt mà
cả người quay clip cũng tốt luôn
Hình ảnh rỏ âm thanh tuyệt hảo
Riêng Ca sỉ SONSON rất đẹp trai

Vậy mà làm thầy giáo chắc học trò thích lắm

@ trangdiepngocminh :
Hủ rượu gì trong lạ quá đi !
Món gì trông giống món cầy mắm tôm
Ước gì đến được Thái nguyên
Cùng anh cạn chén Ly bôi , ly đào.

tranngocdiepminh
28/8/11, 06:18 PM
Anh zai hát tốt quá, hát mộc thôi mà đã hay ghê, AnhChu89 đàn cũng mượt, clip hay! :D

Ủa mà sao off đợt này ở Thái Nguyên, ko thấy bóng dáng bông hoa nào nhỉ!? :-/

Áo dài hôm nay về nhà trên Định Hóa, cách nhà diepminh xa quá nên không xuống được, Pe_xiu thì chủ quan không liên lạc trước, hôm nay mới gọi thì thấy thuê bao ko liên lạc được, chẳng biết tại sao. 8-}

Nhatminh sang tuần lên Thái Nguyên thì alo nhé. Anh Nam: 0912700822:-c

Anhchu89
28/8/11, 07:46 PM
Bây giờ em mới lên được DĐ nè:D úi trời ơi, mình không dám nhận ra mình nữa:)) say bét nhè rùi còn gì

SonSon
28/8/11, 11:12 PM
Trứơc khi hát bài này là mấy anh em đã uống được mấy cốc [Only registered and activated users can see links] YG5glW8LyD04QFq2Wb0VAnày rồi các bác ạ, cu anhchu trước khi đàn cho em hát đã phải mượn cái gối của anh Nam để nằm 1 lúc rồi :D. Qủa thực hôm nay đi rất vui, xin cám ơn bác Nam đã nhiệt tình đón tiếp anh em em, Các bác diễn đàn mình cố gắng có dịp đi 1 chuyến lên Thái Nguyên khu nhà anh Nam thích lắm , nhiều cây, không khí trong lành, mát mẻ.:D
Mãi giờ em mới ol được nên mới pos bài được

Tyros_2
28/8/11, 11:44 PM
Đi chơi mà chả rủ rê gì cả. Thích lên Thái Nguyên quá. Hê hê.......

Bangviet1982
29/8/11, 12:00 AM

VuongMinh2006
29/8/11, 08:05 AM
Có nghe thấy hát hò gì đâu son son.Xem được mỗi hình

ThuyLeQuang
29/8/11, 08:18 AM
Nhìn cái chỗ uống nước ngọt ăn thịt cầy này quen quen. Chúc mừng các bạn đã ọp ẹp vui vẻ tại nhà Tranngocdiepminh. Phòng thu Pro quá.

hunghunghung82
29/8/11, 11:12 AM
Sonson quên mất lời, không biết có fan hâm mộ với giọng hát "thuốc lá đá thuốc lào", "rượu, bia lẫn lộn" nhắc vở cho ấy nhỉ. :)).

tranngocdiepminh
29/8/11, 11:42 AM
Giọng hát hay tiếng đàn mượt mà
cả người quay clip cũng tốt luôn
Hình ảnh rỏ âm thanh tuyệt hảo
Riêng Ca sỉ SONSON rất đẹp trai

Vậy mà làm thầy giáo chắc học trò thích lắm

@ trangdiepngocminh :
Hủ rượu gì trong lạ quá đi !
Món gì trông giống món cầy mắm tôm
Ước gì đến được Thái nguyên
Cùng anh cạn chén Ly bôi , ly đào.

Rượu này không lạ đâu em
Rượu táo mèo uống vào phê lắm đó
Nếu có dịp mời em ra Thái
Có táo mèo ta nâng chén nồng say

8->8->8->

TheThuongNT
29/8/11, 11:47 AM
Lần trước lên Thái Nguyên gấp gáp quá, chỉ kịp cùng aodai thưởng lãm phong cảnh hữu tình bên bờ dòng hồ nơi mà nàng Công, chàng Cốc hòa mình với nhau tạo nên Hồ Núi Cốc không kịp ghé thăm bác tranngocdiepminh, lần sau có cơ hội nhất định sẽ ôm chai nước ngọt với bác tranngocdiepminh tới sáng

Sonkeyboard
29/8/11, 11:53 AM
Anh nam có cái hũ gì gì đó nhỉ, chắc là ngâm mật ong hả anh, khi nào làm vài hũ gửi vào nghệ an cho em nhé,chắc là ngọt phải biết =P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~

ruslan
31/8/11, 10:26 AM
Cả người đàn và hát đều tốt, thế mới thấy quan trọng là tay nghề nhỉ, đàn cái đàn DX7 có 1tr7 (không syle gì ráo) thua gì mấy đàn mấy chục triệu đâu :))

Mà ngộ ghê nhỉ trong mấy cái hình ai cũng khóai chơi cái "bà lão" DX7 trong khi ở dưới cái DX7 có cái S910 thì phải.

galangthang
31/8/11, 11:33 AM
Một ngày có 3 cuộc off.VAE.com vui như hội nhỉ!! Các bạn đàn hát hay ghê.

hiepnt272
30/9/11, 07:55 PM
Thái Nguyên quê của chúng ta
Ai mà đến đó tôi va vào người
Không hai bốn sáu tám mười
Vừa va vừa cạch (ly) vừa cười cho vui
há há há mình lại còn biết làm thơ cơ chứ giỏi quá, giỏi quá
mình phục mình quá!

LongSad
30/9/11, 08:59 PM
Nhìn các bác vui quá mà thèm, bảo bớt chút thời gian đi sang bác Nam chơi tý mà chả mở mắt nổi, dạo này thì bận quá, sang kiếm trác tý Vsti à nhầm... ít rượu ngâm táo mèo??? hay sao ý nhỉ....nhâm nhi đàm đạo về nhạc thì đó gọi là nhạc và tửu...